platozoom
JF-Expert Member
- Jan 24, 2012
- 9,548
- 11,538
Una kamgongo kazuriNdio ndio mkuu nakunywa [emoji847] mimi ni nani nisinywe beer ilivyo tamu ya baridi
Una kamgongo kazuriNdio ndio mkuu nakunywa [emoji847] mimi ni nani nisinywe beer ilivyo tamu ya baridi
We mzee sema kweli ebu njo upande nikubebeUna kamgongo kazuri
Lipa kodi kwa maendeleo ya kununua wapinzani[emoji41]View attachment 1284505
Lipa kodi kwa maendeleo ya kununua wapinzani[emoji41]View attachment 1284505
Naja. Mpaka rahaWe mzee sema kweli ebu njo upande nikubebe
HahahahaUna kamgongo kazuri
Una kamgongo kazuri
We mzee sema kweli ebu njo upande nikubebe
AseeNaja. Mpaka raha
Nenda Samaki samaki nenda Hyatt nk....Asee huyo Rc Makonda naona kawanyoosha watu wa dar, yaani nlishangaa eti mtu unauziwa bia kama vile unauziwa bange,unatakiwa ujifiche fiche,kama hali kote ndio hivyo kama nlivyoona basi wanywaji/walevi wa dar wanateseka
Leta ingine mhudumuView attachment 1285778
Wapi hapo mkuu Ni Kila Jumamosi au?J'mosi ya mbuzi choma kibaha, View attachment 1279490
Hiyo sehemu Ina swala wa kutosha?Nipo Ibungu night park Kimara Korogwe
Nalipa kodi mdogo mdogo View attachment 1278273
Ni kila j'mosi mkuu. Kibaha maili moja sehemu inaitwa machinjioni mbele kidogo ya loliondo kama sijakosea. J'mosi ikinikuta Dar wakati nipo safarini lazima niripoti hapo. Ni full burudani.Wapi hapo mkuu Ni Kila Jumamosi au?
Jaribu mnada wa kibaha mbuzi choma, ikifika jioni ni kama umerushwa Katikati ya mbuga ya serengeti, kila sampuli ya mnyama utaiona..[emoji39][emoji39][emoji39]Hiyo sehemu Ina swala wa kutosha?