Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Bado nipo maenao ya Ibungu night Park
Kimara Korogwe
1575218735771.jpeg
1575218762832.jpeg
 
Hivi kuna mchangia kodi humu wa huko Mpwapwa, nilikuwa huko last week nikaona mji umepoa sana.
Narudi tena wiki hii naomba mlioko huko mtoe code maana nilipata taabu sana hiyo week
 
Siku moja tuliamua kulipa kodi na jamaa yangu moja hivi. nilipoana mambo si mambo nikawahi nikasepa yeye akaamua akeshe. kulipokucha akaelekea mjegoni. kufika mida ya saa tano akanipigia simu tukalianzishe kwake. nikazuga mpaka saa kumi nikaenda tukaanza kupiga mixer ya bia na wisky. ilivyofika saa mbili usiku nikaondoka kuingia viwanja. baada ya nusu saa napigiwa simu nirudi jamaa ana hali mbaya. kwenda nikakuta anatapika damu.

alikuwa analia kama mtoto yaani jamaa anaogopa kufa yule [emoji23] [emoji23] [emoji23] yani nikikumbuka nacheka mpaka basi.
[emoji1] [emoji1] [emoji1] hatari sana, mitungi gani hiyo mpaka unatapika damu [emoji30] ,au maini yalichubuka huko ndani dah[emoji1]
 
Jamani mimi nina tatizo la kutapika sana asubuhi baada ya kunywa vodka ama gin ama brandy yoyote usiku. Yani nikiamka asubuhi natapika hadi damu wakati mwingine, mwanzoni sikuwa na hili tatizo, yaani hata nikichanganya na bia bado naumwa yani kuna siku nashindwa hata kuamka. Kuna mtu ameshawahi kutana na hii kitu? Tunaishindaje?
Laga ishakukataa boss temana nayo tu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom