Bro, kila wakati naazimia tukutane hapo hapo ila ratiba zina ingiliana, ila ipo siku tutaonana tu, kila mara ninakuwepo dar, na hapo nyama choma huwa nazungukia sana. Tatizo ratiba ya ma boss wetu.Maeneo yangu hayo
Bro, kila wakati naazimia tukutane hapo hapo ila ratiba zina ingiliana, ila ipo siku tutaonana tu, kila mara ninakuwepo dar, na hapo nyama choma huwa nazungukia sana. Tatizo ratiba ya ma boss wetu.
Mno iko safi sanaDah... Counter iko njema sana
Nimo Humo View attachment 1287565
Tuko pamojaLeta ingine mhudumuView attachment 1285778
Wakuu leo nlikuwa maeneo ambayo niko crowded kidogo kulikuwa na kikao flan tumekaa kuyajenga mawili matatu sasa kiu ikawa imebana baada ya kutoka maofisi c nkaomba ruhusa ya kwenda dukan kwa kisingizio cha vocha aisee nimefika dukan jamaa c anasema hana chenchi nimempa 10 nlikuwa nataka nichukue kaschana(Valeur) kadogo niguse nirud.
Nkaona isiwe kesi nkatoka 2000 nkamwambia anipe Toti ya valeur akaniambia kuna pombe inaitwa Diamond cjui na rivvela aisee c nkachukue hyo diamond dah! Ni kelele wakuu hii ngoma nimegusa hii chupa ya tatu yan tumbo inawaka moto nimeingia hapa kweny kikao kila wanachoongea nasapoti tu mpaka nimeona nichomoke kwanza nkatulie pemben... ***** kitoko cjui Diamond[emoji86] mara rivela ...
Alaf kuna ingne inaitwa shujaa wa mashujaa dah kumbe huku ndo madreva toyo, makonda, mafundi, waalimu wanapoponea
Wadau hebu fanyeni mpango tuchome mbuzi.
God save us
Hili ndio la kujadili sasa.
Kuna formula mpya ya kukwepa bili siku hizi.We ingia bar agiza kunywa weeee hafu muagizie na muhudumu hata bia 3 hafu angalia gape sepa.
Sent using Jamii Forums mobile app
Hili ndio la kujadili sasa.
Wale wanaoogopa wasiojulikana hifu waindie mwaliko utakuwa kwa CODE
God save us
Kitoko,Rivela,Shujaa,Shmha(hii ipo zaidi Kanda ya ziwa Ilo balaa lake sio la kitoto Kama ulikuwa na homa iliyojificha inaonekana kesho yake baada ya kunywa!Wakuu leo nlikuwa maeneo ambayo niko crowded kidogo kulikuwa na kikao flan tumekaa kuyajenga mawili matatu sasa kiu ikawa imebana baada ya kutoka maofisi c nkaomba ruhusa ya kwenda dukan kwa kisingizio cha vocha aisee nimefika dukan jamaa c anasema hana chenchi nimempa 10 nlikuwa nataka nichukue kaschana(Valeur) kadogo niguse nirud.
Nkaona isiwe kesi nkatoka 2000 nkamwambia anipe Toti ya valeur akaniambia kuna pombe inaitwa Diamond cjui na rivvela aisee c nkachukue hyo diamond dah! Ni kelele wakuu hii ngoma nimegusa hii chupa ya tatu yan tumbo inawaka moto nimeingia hapa kweny kikao kila wanachoongea nasapoti tu mpaka nimeona nichomoke kwanza nkatulie pemben... ***** kitoko cjui Diamond[emoji86] mara rivela ...
Alaf kuna ingne inaitwa shujaa wa mashujaa dah kumbe huku ndo madreva toyo, makonda, mafundi, waalimu wanapoponea