Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Wakuu leo nlikuwa maeneo ambayo niko crowded kidogo kulikuwa na kikao flan tumekaa kuyajenga mawili matatu sasa kiu ikawa imebana baada ya kutoka maofisi c nkaomba ruhusa ya kwenda dukan kwa kisingizio cha vocha aisee nimefika dukan jamaa c anasema hana chenchi nimempa 10 nlikuwa nataka nichukue kaschana(Valeur) kadogo niguse nirud.

Nkaona isiwe kesi nkatoka 2000 nkamwambia anipe Toti ya valeur akaniambia kuna pombe inaitwa Diamond cjui na rivvela aisee c nkachukue hyo diamond dah! Ni kelele wakuu hii ngoma nimegusa hii chupa ya tatu yan tumbo inawaka moto nimeingia hapa kweny kikao kila wanachoongea nasapoti tu mpaka nimeona nichomoke kwanza nkatulie pemben... ***** kitoko cjui Diamond[emoji86] mara rivela ...

Alaf kuna ingne inaitwa shujaa wa mashujaa dah kumbe huku ndo madreva toyo, makonda, mafundi, waalimu wanapoponea

Achana na hiyo kitu mzee [emoji23][emoji23]
 
Nahisi kuacha K Vant,yaliyonipata makubwa.Jana nimepiga Safari 6 nikanywa na K Vant vischana viwili.Nilikuwa na wife,tukarudi nyumbani saa tano usiku.Tumeingia kulala,ajabu,imefika saa tisa wife ananiamsha nikiwa nimelala kitanda cha house girl,nikiwa uchi.Tuliingia chumbani kwetu tukalala lakini sielewi nimefikaje chumba cha house girl.House girl, wife kakuta kalala kwa watoto.Na kiukweli sinaga tabia ya kutembea na wasichana wa kazi awe wa nyumbani au ofisini kwangu,sinaga mpango nao.Hadi muda huu wife hajasema lolote na tunaongea vizuri tu.Najiuliza nimuulize Kama house girl kamwambia nimefikaje.Hadi sasa sielewi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
[emoji87][emoji87][emoji87][emoji44][emoji44][emoji44][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Nahisi kuacha K Vant,yaliyonipata makubwa.Jana nimepiga Safari 6 nikanywa na K Vant vischana viwili.Nilikuwa na wife,tukarudi nyumbani saa tano usiku.Tumeingia kulala,ajabu,imefika saa tisa wife ananiamsha nikiwa nimelala kitanda cha house girl,nikiwa uchi.Tuliingia chumbani kwetu tukalala lakini sielewi nimefikaje chumba cha house girl.House girl, wife kakuta kalala kwa watoto.Na kiukweli sinaga tabia ya kutembea na wasichana wa kazi awe wa nyumbani au ofisini kwangu,sinaga mpango nao.Hadi muda huu wife hajasema lolote na tunaongea vizuri tu.Najiuliza nimuulize Kama house girl kamwambia nimefikaje.Hadi sasa sielewi

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
ajabu,imefika saa tisa wife ananiamsha nikiwa nimelala kitanda cha house girl,nikiwa uchi.Tuliingia chumbani kwetu tukalala lakini sielewi nimefikaje chumba cha house girl.[emoji87][emoji87][emoji87][emoji87][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Nahisi kuacha K Vant,yaliyonipata makubwa.Jana nimepiga Safari 6 nikanywa na K Vant vischana viwili.Nilikuwa na wife,tukarudi nyumbani saa tano usiku.Tumeingia kulala,ajabu,imefika saa tisa wife ananiamsha nikiwa nimelala kitanda cha house girl,nikiwa uchi.Tuliingia chumbani kwetu tukalala lakini sielewi nimefikaje chumba cha house girl.House girl, wife kakuta kalala kwa watoto.Na kiukweli sinaga tabia ya kutembea na wasichana wa kazi awe wa nyumbani au ofisini kwangu,sinaga mpango nao.Hadi muda huu wife hajasema lolote na tunaongea vizuri tu.Najiuliza nimuulize Kama house girl kamwambia nimefikaje.Hadi sasa sielewi

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
.
IMG-20191212-WA0082.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom