Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Status
Not open for further replies.
ila daah jana kulikua kuna mtoto pale kona baa mara nyingi huwa yuko kwenye kile ki barabara huwa ana matako makubwa sanaa,,na mar nyingi anasemaga huwa yupo arusha so huku anakujaga mara chache,,jana alikuwepo pale nahisi wiki hii yote atakuwepo kabla ya kusepa kwend arusha,,ana sura ya kittoto lakini ana matako makubwa sana kwa kweli
 
ila daah jana kulikua kuna mtoto pale kona baa mara nyingi huwa yuko kwenye kile ki barabara huwa ana matako makubwa sanaa,,na mar nyingi anasemaga huwa yupo arusha so huku anakujaga mara chache,,jana alikuwepo pale nahisi wiki hii yote atakuwepo kabla ya kusepa kwend arusha,,ana sura ya kittoto lakini ana matako makubwa sana kwa kweli

duuuuh haujauthaminisha mzigo
 
Jaman nipo hapa sinza mori ila sijui ni bar ama club gani nipate hiyo huduma..msaada plz
 
Jaman nipo hapa sinza mori ila sijui ni bar ama club gani nipate hiyo huduma..msaada plz
Upo mori kwa sehemu gani? Karibu na kituo cha daladala? Kama jibu ni ndio angalia kwa pembeni utaona shelly, na upande wa pili wa shelly utaona bar. Hiyo ndo mori bar, utawakuta kibao, na wana vyumba hapo. Lakini unaweza pia kushuka na hiyo barabara kubwa ya magari kama inayoelekea bamaga kutokea shekilango, utakutana nao pia kwenye shule ya msingi, na ukiendeleaa kushuka na hyo road mbele kidogo utaikuta kangaroo na kona bar. Kazi kwako mkuu
 
jaman mi pia napendaga izo Dada poa...hebu mnipm no na Mimi nikajipoze...
 
Wakuu punguzeni spidi wakuu, mtaisha, fedha inapotea sana matokeo yake ni umaskini

We humu humfaham hata mmoja wengine unaowaona hapa pengine ni mabalozi mawaziri mbuzi hula kulingana na urefu wa kamba yake
 
Naona mnawatangazia biashara..wengine mpaka namba za simu wameweka za hawa watoa huduma...kule Nairobi kuna mtandao kabisa wameweka picha na namba za simu na bei..ni kiasi cha kupiga na kuelewana..www.nairobiraha.com

Nilichogundua hawa watoa huduma wana wateja wengi tena wengine ni watu wenye hadhi katika jamii yetu Najua kuna wengine wanachungulia huu uzi na kushawishika...any way kila mtu na starehe yake..ila niwakumbushe tu ukimwi upo..USIFUMBE MACHO HUKU UNAVUKA BARABARA..
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom