Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Status
Not open for further replies.
Aisee wew jamaa una data hatari. Huyu namjua alishawahi kuziningua wakati namchapa akatapa nimle tigo na nimuongezee 20. Nikamwambia next tim.
Leo naona kaka mbele pale anauza upaja na kavaa kilemba cheupe kichwani leo
ahaa ha ndo huyo huyo man..anapenda sana kukaa hapo ila jina lake limenitoka kidogo..ila ndo huyoo
 
yukoje mweupe hv..maana kuna mmoja mweupe ana matako makubwa anavaaga mara nyingi gaun nyekundu hv huwa anakaa hapo kona baa kwy viti hapo mbele anaachaga mapaja wazi,,mapaja meupe

Huyo nimeshamla..hakika sikuijutia hela angu 😧
 
kiufupi pale pako poa sna,,,na kuna mwingine hv ana miguu membamba lakini ana mahips makubwa na matako,,ye hua haji mara kwa mara
 
mkuu pale sh ngapi,,nataka nikabebe mzigo pale kona,,kuna toto moja white linaachaga mapaje njee,,anavaaga nguo nyekundu hv

Kona bar mara nyingi ukifuata mzigo mwanzoni atakwambia short time buku15...wengi wa kangaroo na hapo kona bar huwa ikifika saa nane usiku na kuendelea inakua ni rahisi sana kwenda nao lodge kugegeda mpaka asubuh kwa 20-25, ili mradi tu awe na amani na unapompeleka(binafsi huwa napenda sana kwenda nao pr white lodge karibu na meeda)...mida mingine mizuri ya kuwatafuta(kama ukipata namba) ni kuanzia saa nne asubuhi, wengi huwa wanakua free sana mida hiyo mpaka jioni, hivyo ni rahisi kua nao mchana mzima kwa bei ya kutupa kabisa
 
Kona bar mara nyingi ukifuata mzigo mwanzoni atakwambia short time buku15...wengi wa kangaroo na hapo kona bar huwa ikifika saa nane usiku na kuendelea inakua ni rahisi sana kwenda nao lodge kugegeda mpaka asubuh kwa 20-25, ili mradi tu awe na amani na unapompeleka(binafsi huwa napenda sana kwenda nao pr white lodge karibu na meeda)...mida mingine mizuri ya kuwatafuta(kama ukipata namba) ni kuanzia saa nne asubuhi, wengi huwa wanakua free sana mida hiyo mpaka jioni, hivyo ni rahisi kua nao mchana mzima kwa bei ya kutupa kabisa
yah ni kweli,,mimi huwa napenda kuwapiga deki kabisa maana ni wasafi balaa
 
yaap hadi chooni nawalambaga..hiyyo inaulikana kwa jina la ..kwenda zizini..
inafahamika kama kwenda zizini ..maana yake ni kama unavyoingia kwy zizi la mifugo unakutana na mavi...hy demu unakua unamlamba nyuma kwy mavi
 
Huyu analala hapa mkuu. Aanadai kachoka anakunywa kiroba tu hapa ngoja alewe niwarushie picha

Itakua vyema sana mkuu...ila mizigo mingine ya pale migumu kulewa balaa, inasizi tu kidogo afu inazinduka
 
Wakuu punguzeni spidi wakuu, mtaisha, fedha inapotea sana matokeo yake ni umaskini
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom