Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Status
Not open for further replies.
Vyangudoa wameokoa jahazi saa hizi hatuhangaiki kabisa na hao masister du wanaojidai kutongozwa mwezi mzima halafu ukishampata unagharamia zaidi ya mkeo. watajibeba mwaka huu full kugongaaaa machangu wadau nitumie namba na mimi nikaoshe rungu

Hahahahahaaa, maisha ndo haya mkuu. Cheki inbox utakuta namba
 
Kwa wadau wa kona bar ile guest ya short time pale pemben sio recommended, na pia sio vyema kwenda sehemu anayochagua yeye. ukitaka kugegeda kwa uhakika na kwa usalama zaidi pr white lodge inafaa sana...hii ipo karibu sana na meeda bar
wadau wengi sana humu ndani wanapenda ukitoa news utoe na bei elekezi ya ze totoz na guest kama hutojali...
 
Mkuu wengi watakwambia bao moja 15...ila kwa muda huu ni rahisi sana kukaa nao mda mrefu ukagegeda vya kutosha kwa 20-25. Mida hii mzunguko wa wateja ni mdogo, hivyo wako huru sana. Kama umeshindwana nae huyo, nijulishe nikuunganishe na mdau wangu mkubwa ambae hana shida kabisa, kama una 25 utagegeda hata mpaka jioni
mkuu unafanya vyema sana aiseee... fanya mambo..
 
Hahhaa hatari sana mkuu.. Me napapenda hapo huwa nawakuta wapya kila wiki..
Alafu kumejificha vzuri.. Si unajua shigongo anavotafta sifa unaweza kujikuta front page kesho ake

machimbo yananishindga kuvizia.. zangu ni kuchukua namba na kuwaita waje nilipo..
 
Mkuu hivi wale polisi akina Pdidy wanaovizia wateja walaji c bado wapo. Cku moja nlifukuzana nao balaa wapo kwenye Noah nyeusi
Hahaaa mpwa nyeusi imeuzwa wana za silver mbili usijeona ukahisi.mizigo wanakuhifadhi
 
Last edited by a moderator:
Nahisi na ongezeko la dola

wale wa 5000/ mje na buku kumi kabsa wanadai dola imepaanda...
 
wasalam wadaujapo ni mwezi mtukufu bado kina dada poa wa pale sinza mori opposite na big bon petrol station wanapiga kazi ya maana. Lakini shida yao ni wezi kwa wateja wao nimekuja hapa jf kuwataahadharisha wale wenzangu mnaowachukua kujitahadhari maana wanapaka dawa fulani kwenye chuchu sasa unapoenda nae chemba anajidai ana hamu ya kunyonywa chuchu ile kumnyonya tu unalewa na kuishiwa usingizini na anakukomba vitu vyote. Mimi jumamosi nimemchukua demu fulani bonge hapo nikaenda nae pale universal guest house nimejishtukia asb nimebaki na bukta kuwauliza watu wa hotel wanadai hawamjui na aliondoka saa 1 asubuhi hiyo. Chukua tahadhari

kuwasaidia muwe safe kuna lodge ziko more safe hizi atoki mwanaume ama mwanaume bila kuongozana ..ngoja dola ishuke ntwaletea list..yaan hata ukiweleweshwa utaondoka na uliekuja nae ama mlale mpaka aamke ndio mnaachiwa..

Mombasa lodge hii iko mapambano

subira subirayangu lodge hapo ni pale shuken kuna mmasai unapewa chumba cha darasa ..
 
wasalam wadaujapo ni mwezi mtukufu bado kina dada poa wa pale sinza mori opposite na big bon petrol station wanapiga kazi ya maana. Lakini shida yao ni wezi kwa wateja wao nimekuja hapa jf kuwataahadharisha wale wenzangu mnaowachukua kujitahadhari maana wanapaka dawa fulani kwenye chuchu sasa unapoenda nae chemba anajidai ana hamu ya kunyonywa chuchu ile kumnyonya tu unalewa na kuishiwa usingizini na anakukomba vitu vyote. Mimi jumamosi nimemchukua demu fulani bonge hapo nikaenda nae pale universal guest house nimejishtukia asb nimebaki na bukta kuwauliza watu wa hotel wanadai hawamjui na aliondoka saa 1 asubuhi hiyo. Chukua tahadhari

kuwasaidia muwe safe kuna lodge ziko more safe hizi atoki mwanaume ama mwanaume bila kuongozana ..ngoja dola ishuke ntwaletea list..yaan hata ukiweleweshwa utaondoka na uliekuja nae ama mlale mpaka aamke ndio mnaachiwa..

Mombasa lodge hii iko mapambano

subira subirayangu lodge hapo ni pale shulenmapambano kuna mmasai unapewa chumba cha darasa ..
 
kuwasaidia muwe safe kuna lodge ziko more safe hizi atoki mwanaume ama mwanaume bila kuongozana ..ngoja dola ishuke ntwaletea list..yaan hata ukiweleweshwa utaondoka na uliekuja nae ama mlale mpaka aamke ndio mnaachiwa..

Mombasa lodge hii iko mapambano

subira subirayangu lodge hapo ni pale shulenmapambano kuna mmasai unapewa chumba cha darasa ..

acha bwana hayo majina ya gesti tu
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom