Mkuu hivi wale polisi akina Pdidy wanaovizia wateja walaji c bado wapo. Cku moja nlifukuzana nao balaa wapo kwenye Noah nyeusi
Hahahaaaa, polisi kuna kipindi walikua wanazingua sana mkuu, ila nna mda mrefu sana sijakutana nao katika harakati zangu....
Ngoja nkatest Leo nyama ya Sinza aisee kuna kale kamoja kapo pale mwisho wa shule kana kalio la haja nkakauliza hlo kalio analifanyia kazi yake au linamwelemea tu akasema kwa kuwa mie eti ndo wa kwanza atanipa kwa laki kidogo nimnase kibao
Ngoja nkatest Leo nyama ya Sinza aisee kuna kale kamoja kapo pale mwisho wa shule kana kalio la haja nkakauliza hlo kalio analifanyia kazi yake au linamwelemea tu akasema kwa kuwa mie eti ndo wa kwanza atanipa kwa laki kidogo nimnase kibao
Haka katoto nakajua ila nakaogopa sana aisee sijui kwa nini. Katakuwa kana ngwengwe
play poa asante ,,khy anaitwa nani ili nikiingia pale azania nimchekiYuko vizuri mkuu, ni mweupe mweupe na ana tako flani zuri sana, mwili wake ni wastan, sio kibonge,wala sio mwembamba...sahivi yupo pale sinza kwa remy, kuna guest hapo inaitwa azania
Hahahaaaa, huyo naona atakua ni mgeni kwenye hiyo fani, maana hajielewi hata kidogo...mi mwenyewe leo nimemaliza mishe zangu mapema, mda sio mrefu ntakua eneo la tukio sinza nkagegede mpaka jion
play poa asante ,,khy anaitwa nani ili nikiingia pale azania nimcheki
huu uzi nauhifadhi wikiendi ndio muda mwafaka wa kuutembelea
Ndomu c zipo chief au we mzee wa boda kwa boda
Mkuu huwa unagegeda pia kwenye hivyo vyumba vyenye namba hapo mori bar(pembeni ya bar, nyuma ya kachumba ka stationery)? Me ni mdau mzuri tu hapo
Hahahaaaa, huyo naona atakua ni mgeni kwenye hiyo fani, maana hajielewi hata kidogo...mi mwenyewe leo nimemaliza mishe zangu mapema, mda sio mrefu ntakua eneo la tukio sinza nkagegede mpaka jion
Vyangudoa wameokoa jahazi saa hizi hatuhangaiki kabisa na hao masister du wanaojidai kutongozwa mwezi mzima halafu ukishampata unagharamia zaidi ya mkeo. watajibeba mwaka huu full kugongaaaa machangu wadau nitumie namba na mimi nikaoshe rungu
Kwa kweli huku pamechafuka... Yaani nikaanza kufunguliwa zipu barabarani naambiwa " onja" ukinogewa 8,000/= ukitaka mpaka kuchee 50,000/ nkamwambia pesa zangu sijapewa na CCM tena unifungie zipu yangu haraka sana...akatii kwa aibu