Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Status
Not open for further replies.
Mkuu hivi wale polisi akina Pdidy wanaovizia wateja walaji c bado wapo. Cku moja nlifukuzana nao balaa wapo kwenye Noah nyeusi

Hahahaaaa, polisi kuna kipindi walikua wanazingua sana mkuu, ila nna mda mrefu sana sijakutana nao katika harakati zangu....
 
Last edited by a moderator:
Hahahaaaa, polisi kuna kipindi walikua wanazingua sana mkuu, ila nna mda mrefu sana sijakutana nao katika harakati zangu....

Ngoja nkatest Leo nyama ya Sinza aisee kuna kale kamoja kapo pale mwisho wa shule kana kalio la haja nkakauliza hlo kalio analifanyia kazi yake au linamwelemea tu akasema kwa kuwa mie eti ndo wa kwanza atanipa kwa laki kidogo nimnase kibao
 
Ngoja nkatest Leo nyama ya Sinza aisee kuna kale kamoja kapo pale mwisho wa shule kana kalio la haja nkakauliza hlo kalio analifanyia kazi yake au linamwelemea tu akasema kwa kuwa mie eti ndo wa kwanza atanipa kwa laki kidogo nimnase kibao

Haka katoto nakajua ila nakaogopa sana aisee sijui kwa nini. Katakuwa kana ngwengwe
 
Ngoja nkatest Leo nyama ya Sinza aisee kuna kale kamoja kapo pale mwisho wa shule kana kalio la haja nkakauliza hlo kalio analifanyia kazi yake au linamwelemea tu akasema kwa kuwa mie eti ndo wa kwanza atanipa kwa laki kidogo nimnase kibao

Hahahaaaa, huyo naona atakua ni mgeni kwenye hiyo fani, maana hajielewi hata kidogo...mi mwenyewe leo nimemaliza mishe zangu mapema, mda sio mrefu ntakua eneo la tukio sinza nkagegede mpaka jion
 
Yuko vizuri mkuu, ni mweupe mweupe na ana tako flani zuri sana, mwili wake ni wastan, sio kibonge,wala sio mwembamba...sahivi yupo pale sinza kwa remy, kuna guest hapo inaitwa azania
play poa asante ,,khy anaitwa nani ili nikiingia pale azania nimcheki
 
Hahahaaaa, huyo naona atakua ni mgeni kwenye hiyo fani, maana hajielewi hata kidogo...mi mwenyewe leo nimemaliza mishe zangu mapema, mda sio mrefu ntakua eneo la tukio sinza nkagegede mpaka jion

Mkuu hao wa mchana c ndo care of siwapendi coz wanakua kama nyumba ndogo mie nkiwalaga hata kesho tuonane kanisani ni mikausho. Maana hyo ya kuwafuata getto kwao ndo mwanzo wa kukugombania. CC lokiyo
 
Last edited by a moderator:
Ndomu c zipo chief au we mzee wa boda kwa boda

Kuna kipindi nlikuwa natumia sana za bei rahisi sema zikawa zinapasuka daily kutokana na mziki wangu ila now nimegundua hizi rafraider hazijawahi kupasuka aisee.
 
Mkuu huwa unagegeda pia kwenye hivyo vyumba vyenye namba hapo mori bar(pembeni ya bar, nyuma ya kachumba ka stationery)? Me ni mdau mzuri tu hapo

wale wa mori wote vimeo wameshaungua wanagongwa 24 hrs na wameshusha bei sana ata buku tatu unapiga tu
 
manyooko mtaishaaaaaaaaaaa na wew unaejifanya unataka ukajalibu ole wako kama mbishi kajaribu
 
Hahahaaaa, huyo naona atakua ni mgeni kwenye hiyo fani, maana hajielewi hata kidogo...mi mwenyewe leo nimemaliza mishe zangu mapema, mda sio mrefu ntakua eneo la tukio sinza nkagegede mpaka jion

Vyangudoa wameokoa jahazi saa hizi hatuhangaiki kabisa na hao masister du wanaojidai kutongozwa mwezi mzima halafu ukishampata unagharamia zaidi ya mkeo. watajibeba mwaka huu full kugongaaaa machangu wadau nitumie namba na mimi nikaoshe rungu
 
Kwa kweli huku pamechafuka... Yaani nikaanza kufunguliwa zipu barabarani naambiwa " onja" ukinogewa 8,000/= ukitaka mpaka kuchee 50,000/ nkamwambia pesa zangu sijapewa na CCM tena unifungie zipu yangu haraka sana...akatii kwa aibu

Hahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahhahahahahahahahahahahaaahahahahahahaahahahahah

U made my day.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom