Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Status
Not open for further replies.
Nenda Club La Cassa CHika au Uliza kuna GUEST FULANI hapo karibu na Stesheni (sikumbuki jina) Nilikuwa napita sana hapo.au kama vipi mtafute Monica 071....76...98 atakusaidia (NAMBA KAMILI NIMEKU-PM ila ana zinga la..... Breki pu....bu.

hapo panaitwa majistic,
 
Hapo ni majestic bar barabara ya tano au aende chichi club au lavida loca ila machangu wa tanga full baibui hamna wavaa vimini

tanga ya mwaka gani walikuwa wanavaa baibui tupu? nenda sehemu zote za kujiuza tanga kama utakuta baibui.ni mwendo wa vimini na leggins
 
kuna pia plae Barabara ya 8 baada ya msikiti humo ndani kuna mchanganyiko wa machangu na "vijana Waliwa Viboga"
 
Siku nyingine ukiingia guest house na hao hakikisha wanaoga kwanza
na kwa kuwa unapenda manyonyo waogeshe na uyasugue na sabuni mpaka dawa zooote ziishe.

Kuwa safe achana na nyonyoo mkeo Huyo... Huomuda wakuogeshana mnapata wapi..mnawaoanaga lodgeya uncle wananawa baada ya ...tenabila aibu wakikuta nàkusanyahela nakuhakiki kitabu wanakutamani..sijuiinaniizao aziishi
 
wasalam wadaujapo ni mwezi mtukufu bado kina dada poa wa pale sinza mori opposite na big bon petrol station wanapiga kazi ya maana. Lakini shida yao ni wezi kwa wateja wao nimekuja hapa jf kuwataahadharisha wale wenzangu mnaowachukua kujitahadhari maana wanapaka dawa fulani kwenye chuchu sasa unapoenda nae chemba anajidai ana hamu ya kunyonywa chuchu ile kumnyonya tu unalewa na kuishiwa usingizini na anakukomba vitu vyote. Mimi jumamosi nimemchukua demu fulani bonge hapo nikaenda nae pale universal guest house nimejishtukia asb nimebaki na bukta kuwauliza watu wa hotel wanadai hawamjui na aliondoka saa 1 asubuhi hiyo. Chukua tahadhari

kukusaidia wamekuwa more adv chuchu mmeshtuka wanapaka kwenyemakwapa...ukiona anakukumbatia gafla anakaribia kikwapa chake na napua yako....
 
lokiyo machangu wooooooooote wanaojiuza pale kona baa wanatoa tigo, tigo pale wanauza elf 40 kwa bao moja
 
Last edited by a moderator:
Hapo ni majestic bar barabara ya tano au aende chichi club au lavida loca ila machangu wa tanga full baibui hamna wavaa vimini

mkuu upande wa kigambon wap naweza kupata hz watu il npunguze mzgo?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom