Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Status
Not open for further replies.
Wakuu punguzeni spidi wakuu, mtaisha, fedha inapotea sana matokeo yake ni umaskini

Wanaokutia umaskin hao unaowaita girlfriend. Nywele laki moja, kuosha miguu 15k,pango la nyumba 60k kwa mwezi..
Ila ukienda hapo kona bar kumi na tano unamaliza shughuli. Na chenji inabaki
 
Ndio mkuu.. Ila kona bar nimewakimbia siku hzi. Washamba wengi ndo chimbo lao siku hz hapo..
Nimehamia hapa sinza mori hakika sijutii hela zangu...

Mkuu huwa unagegeda pia kwenye hivyo vyumba vyenye namba hapo mori bar(pembeni ya bar, nyuma ya kachumba ka stationery)? Me ni mdau mzuri tu hapo
 
Ndio mkuu.. Ila kona bar nimewakimbia siku hzi. Washamba wengi ndo chimbo lao siku hz hapo..
Nimehamia hapa sinza mori hakika sijutii hela zangu...

Mimi hapa ntawakimbia baada ya mfungo. Huko sinza mori nshamalizA kuna mdada mmoja ana rasta ana mtako kama bajaji. Nilipotezaga namba yake, huyo mdada ni mmwela sijui mmakonde aisee ana maviuno hatari kwanza ukishaivaa rafraider anaunyony ukuni afu anaukalia ,, anachekecha weee afu anageuka kama anaenda kukulamba unyayo anakuambia umuweke dole zizini, ukimuweka badi toto linapandwa na stim linakukamata na kukumbatia kwa nguvu kama vurugu au kama vita. Hani ukimuweka dole anapandwa na kichaa anashtuka shtuka huyo minyegge.
Siku hio nilimpa wekundu watano na mpaka leo sijutii hata kidogo.
 
Minhapa ntawakimbia baada ya mfungo. Huko sinza mori nshamalizA kuna mdada mmoja ana rasta ana mtako kama bajaji. Nilipotezaga namba yake, huyo mdada ni mmwela sijui mmakonde aisee ana maviuno hatari kwanza ukishaivaa rafraider anaunyony ukumi afu anaukalia ,, anachekecha weee afu anageka kama anaena kukulamba unyayo anakuambia umuweke dole zizini, ukimuweka badi toto linapanda na stim linakukamata na kukumbatia kwa vurugu kama vita.
Siku hio nilimpa wekundu watano na mpaka leo sijutii hata kidogo.
Hahhaa hatari sana mkuu.. Me napapenda hapo huwa nawakuta wapya kila wiki..
Alafu kumejificha vzuri.. Si unajua shigongo anavotafta sifa unaweza kujikuta front page kesho ake
 
Ndio mkuu.. Ila kona bar nimewakimbia siku hzi. Washamba wengi ndo chimbo lao siku hz hapo..
Nimehamia hapa sinza mori hakika sijutii hela zangu...
sinza mori hapo pako barabarani sana..kona baa pale kuna totoz zimejazia za ukweli
 
Hahahaaaaaa, tuko pamoja mkuu. me pia napakubali sana hapo, na ni muhudhuriaji mzuri tu....machimbo yote nshayapitia na bado naendelea kuyapitia, mpaka kwa "babu"
hata hapo karibia na kwa babu kwy kituo cha mapambano kama unaenda shekilngo..kuna dada mmoja mrefu hv huwa anakaa hapo kituoni kwy vibanda,,daah yuk poa sana full kurusha majii wakati wa mgegedo
 
Mimi hapa ntawakimbia baada ya mfungo. Huko sinza mori nshamalizA kuna mdada mmoja ana rasta ana mtako kama bajaji. Nilipotezaga namba yake, huyo mdada ni mmwela sijui mmakonde aisee ana maviuno hatari kwanza ukishaivaa rafraider anaunyony ukuni afu anaukalia ,, anachekecha weee afu anageuka kama anaenda kukulamba unyayo anakuambia umuweke dole zizini, ukimuweka badi toto linapandwa na stim linakukamata na kukumbatia kwa nguvu kama vurugu au kama vita. Hani ukimuweka dole anapandwa na kichaa anashtuka shtuka huyo minyegge.
Siku hio nilimpa wekundu watano na mpaka leo sijutii hata kidogo.

Hataree, mkuu nataka nimuweke ndani awe shemeji yako.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom