Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Status
Not open for further replies.
hata hapo karibia na kwa babu kwy kituo cha mapambano kama unaenda shekilngo..kuna dada mmoja mrefu hv huwa anakaa hapo kituoni kwy vibanda,,daah yuk poa sana full kurusha majii wakati wa mgegedo

Hahahaaaa, aiseee mkuu naamini huwa tunapishana sana kwenye machimbo, maana kwa jinsi ulivyomuelezea huyo dada na pale kwenye vibanda anapokaa nami nshagegeda sanaa aisee...kwenye ile shule ya msingi pale ukipaangalia mchana huwez kupadhania kabisa, ila usiku huwa ni shidaaaa pale
 
Hahahaaaa, aiseee mkuu naamini huwa tunapishana sana kwenye machimbo, maana kwa jinsi ulivyomuelezea huyo dada na pale kwenye vibanda anapokaa nami nshagegeda sanaa aisee...kwenye ile shule ya msingi pale ukipaangalia mchana huwez kupadhania kabisa, ila usiku huwa ni shidaaaa pale
ahaa,,daah mdo hvyo afu kna wakati kulikuu na jimama hv jeupe alikua anakaa pale kwy mafremu ple mapambano..nlkuwa namgegeda kwy gesti flan hv karibia na sino ya wachina,,wakati gesti ilkua haijaisha
 
ahaa,,daah mdo hvyo afu kna wakati kulikuu na jimama hv jeupe alikua anakaa pale kwy mafremu ple mapambano..nlkuwa namgegeda kwy gesti flan hv karibia na sino ya wachina,,wakati gesti ilkua haijaisha

Hahahaaaa....mkuu kweli unawakilisha vyema. Tuko pamoja
 
mm bei zao sijui

Mkuu wengi watakwambia bao moja 15...ila kwa muda huu ni rahisi sana kukaa nao mda mrefu ukagegeda vya kutosha kwa 20-25. Mida hii mzunguko wa wateja ni mdogo, hivyo wako huru sana. Kama umeshindwana nae huyo, nijulishe nikuunganishe na mdau wangu mkubwa ambae hana shida kabisa, kama una 25 utagegeda hata mpaka jioni
 
Mkuu wengi watakwambia bao moja 15...ila kwa muda huu ni rahisi sana kukaa nao mda mrefu ukagegeda vya kutosha kwa 20-25. Mida hii mzunguko wa wateja ni mdogo, hivyo wako huru sana. Kama umeshindwana nae huyo, nijulishe nikuunganishe na mdau wangu mkubwa ambae hana shida kabisa, kama una 25 utagegeda hata mpaka jioni
daah mwana ntashukuru sana,,vp yukoje amejazia?
 
hata pale meeda kwa juu maeneo ya Monte calo salooon, kupandisha shekilango road kuna chimbo maridhawa sana, na uzuri pale logde nyingi sana
 
daah mwana ntashukuru sana,,vp yukoje amejazia?

Yuko vizuri mkuu, ni mweupe mweupe na ana tako flani zuri sana, mwili wake ni wastan, sio kibonge,wala sio mwembamba...sahivi yupo pale sinza kwa remy, kuna guest hapo inaitwa azania
 
Unawezaje Kujitangazia, Kitendo cha aibu, Kuvunja sheri na chini ya maadili, kaa Ufikiri, kuwa kama ni heshima kwa mwanamme anayejiamini kununua mwananke ili amtumie utu wake isivyo?
 
Wasalam wadaujapo ni mwezi mtukufu bado kina dada poa wa pale Sinza Mori opposite na Big Bon Petrol station wanapiga kazi ya maana. Lakini shida yao ni wezi kwa wateja wao nimekuja hapa JF kuwataahadharisha wale wenzangu mnaowachukua kujitahadhari maana wanapaka dawa Fulani kwenye chuchu sasa unapoenda nae Chemba anajidai ana hamu ya kunyonywa chuchu ile kumnyonya tu unalewa na kuishiwa usingizini na anakukomba vitu vyote. Mimi Jumamosi nimemchukua demu Fulani bonge hapo nikaenda nae pale UNIVERSAL GUEST HOUSE nimejishtukia asb nimebaki na bukta kuwauliza watu wa hotel wanadai hawamjui na aliondoka saa 1 asubuhi hiyo. CHUKUA TAHADHARI

mkuu, suluhisho ni kuachana na hao vyangudoa wasije wakakufilisi. chukua tahadhari mapema mkuu.
 
Unawezaje Kujitangazia, Kitendo cha aibu, Kuvunja sheri na chini ya maadili, kaa Ufikiri, kuwa kama ni heshima kwa mwanamme anayejiamini kununua mwananke ili amtumie utu wake isivyo?

Ukiona uzi haukuhusu pita kimya kimya, haya mambo yana wenyewe na wenyewe ndio sisi...
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom