Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Status
Not open for further replies.
kwa kinyaa changu hiki ati, nafika pale kwa changu naanza kumnyonya changudoa chuchu?hahahaha, hapo hawajanipata. nafika pale namwambia panua, namlenga, nikijojoa namfukuza kama mbwa. si biashara imeisha na pale silengi kumfurahisha yeye, yeye hajaja kufurahishwa amekuja kunifurahisha mimi. mkataba ndio umeisha hapo na hawajanipata mimi hapo.
 
Mariam wa Mori (0718069763) ni mtamu mpaka basi nimemt.ia mchana toka saa 7 ameondoka hapa saa 11 anataka tukapime NGOMA tuti.ane KAVUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUU

Toto jeupe lina shavu hilo.. Huwezi jua ni changudoa
 
hahah kam linafanya kazi ubalozi vle..mkuu kwel malaya ndo yule unaemtongoza mchana

Yani mkuu ukikutana naye mlimani city kaenda ku renew line yake ya simu, lazima ugande.. All styled up and such... Ukitoka hapo unajidai huwezi tom.ba malaya..hahahaa
 
Nyie ndo mnao sababisha shida kama za Sodoma zije tokea tena, kwanini usiishi kama mstaarabu? unajitoa muhanga kwakulala na changu, je nanihii ikipasuka? si maisha yatakuwa matatani, jilinde nausirudie huo mchezo nihatari kwa maisha. UKIMWI bado upo, ohooo!

Nani kakwambia kulala na changu ni kujitoa mhanga, katombe changu utamu wake utasimulia dunia nzima
 
Nani kakwambia kulala na changu ni kujitoa mhanga, katombe changu utamu wake utasimulia dunia nzima

amuulize yule naibu waziri wa jk analiyezunguka wizara karibu zote! utamu aliopata pale moro mpaka akahonga blackberry 3,dola elfu nne kesho yake oooh nimeibiwa kumbe changu dada kampa mambo adimu
 
Mimi huwa siamini sana kama kuna mtu ambae yupo timamu anaweza akaenda kununua mal.ya.Hivi tuseme huyo mtu anakuwa ni domo zege ama anakuwa na shida gani.Kweli ukiwa mwanaume wa shoka umesoma,unafanya kazi na wasichana unaishi na wasichana kwa nini ukanunue malaya? Mimi huwa naamini kama watu hawa hawana wateja sasa wakati mwingine najiulizaga kama kweli wateja hamna inakuweje kila siku wapo kwenye vijiwe vya si wangekuwa walishaachana na biashara hii.Bora umchukue mtu decent then usikie kwa watu kama anajiuza na sio kwenda sokoni kabisa kununua.Hahahaha kwa hiyo ukifika pale unamwambia geuka, jifunue kidogo kama vile upo gulio la mbuzi ama ukifika unapick na kwenda zako kuhondomola

Malaya ni watamu kuliko hao wa mtaani kwa sababu wanajua kazi yao, nani ana mda wa kujipendekeza kwa dem siku tatu hujamgonga huyo anakupotezea mda kamata malaya ----- sepa no time to think mda mrefu unapumzisha akili kuliko unakaa siku nzima unafikiria promis ya dem
 
jana nimelikuta bonge jipya mitaa ya KONA BAA jeupee lina zinga la WEZERE yaani mpaka raha,SHORT TIME=10,000/=
 
Hahahahahaaa pole asee, apa universal guest house opposite na uwanja wa sinza star sio?
 
Fezeha kubwa kuiongelea kama uko timamu.hivi unaanzaje kuchukua madada poa.au domo zege.ila wengi wenu ni mnaogopa aibu kwa mademu wa kitaa kwakua unaonekana ni kibamia na moja tu hadi kucheee.
 
Me nina wasi wasi ata makalio yako aliyachea.kama atakua anajiuza yawezekana alikuuza kwa wapakuaji vyoo wakaja night wakapakua weeee.wakakusafisha.ila vunga kisela
 
we bornagain funga domo lako kabisaaa... kwanza ujue UKAHABA ni BIASHARA KONGWE KULIKO ZOTE DUNIANI zaidi ya robo la pato la mji kama ADDIS ABABA, JOHANNESBURG, BOMBAY na NAIROBI (www.nairobiraha.com) uendeshwa kwa shughuli hizi na zinazoambatana na hizi. Imefikia hatua baadhi ya mataifa huko Ulaya wamehalalisha UKAHABA na wanalipa kodi serikalini na ikitokea ukimu-abuse itakula kwako mazima na jela unaenda. Hapa kwetu watu hufanya kwa kificho lakini ni biashara kubwa (Wataalamu wetu wangefanya utafiti wangegundua Mabilioni ya Pesa yasiyolipiwa Kodi/Ushuru) yanavyopotea. Binafsi najua MADANGURO Tandika Sokoni, Temeke SUDANI, Chang'ombe Usalama, Temeke kwa SOKOTA, CCM kata 14 Temeke, Buguruni kwa WAHAYA, SEWA BAR, KIMBOKA BY NIGHT, MWANANYAMALA HOSPITALI, MSASANI MACHO,Q BAR MASAKI na mengineyo mengi
daah hv naweza nkapata nyumba ambayo ni danguro la watoto wa kishua..kama hilo la msasani macho wanakaa watoto wa kishua au na hapo q bar vp wanapatikana mda gani
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom