Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Status
Not open for further replies.
Hivi huwa najiulizaga..mtu unapata wapi ujasiri wa kumnyonya Changudoa maziwa?..wengne huwa wanaenda kabisa chumvini...doh!...
 
kwi kwi kwi kwi kwi
nilitaka kusema near what u write, kwamba huko nyuma amesalimika? kumbe umeniwahi japo kwenye hio ataficha siri hehehehee hata akikuta usalama hakuna atamezea tuu, chezea kutoka guest na bukta tena nahisi itakuwa boxer hata hela ya kuagizia suruali ya mtumba urudi home huna wala hela ya kununulia ndala hahahahaaa, simu ya kuita washkaji wakusaidie huna na hata ukipata simu ya msaada upige namba zao hujazishika kichwani heheheheeeeee, pole lakini.

Hapo anakumbuka namba ya wife peke yake.... Homa ina panda zaidi..... Nivamiwa na vibaka ndio wakakuhifadhi guest. Halafu kuna guest nyingine wanakupiga na picha kabisa.
 
Hivi na mimi naomba kuuliza hasa hapo hapo kwenye kusema za ukweli, hivi kama ni mwanamke ameenda safari kikazi wiki moja au mbili mbali na mumewe na mbali na home huwa wanachukua nani? maana hakuna changudoa wa kiume wanaojiuza, au huwa wanasafiri na vidumu vyao? msilaumu ni swali tuu kwa mtazamo huo huo aliouongelea bombom.
Mwanamke hakosi kutongozwa, akizidiwa atajipitisha na hatakosa wa kumchukua.
 
ha ha ha nimecheka sana kweli kuna baadhi ya wanaume hawana kinyaa wewe changu kweli ukaenda kumnyonya chuchu???? duh? pole yako
 
Wasalam wadaujapo ni mwezi mtukufu bado kina dada poa wa pale Sinza Mori opposite na Big Bon Petrol station wanapiga kazi ya maana. Lakini shida yao ni wezi kwa wateja wao nimekuja hapa JF kuwataahadharisha wale wenzangu mnaowachukua kujitahadhari maana wanapaka dawa Fulani kwenye chuchu sasa unapoenda nae Chemba anajidai ana hamu ya kunyonywa chuchu ile kumnyonya tu unalewa na kuishiwa usingizini na anakukomba vitu vyote. Mimi Jumamosi nimemchukua demu Fulani bonge hapo nikaenda nae pale UNIVERSAL GUEST HOUSE nimejishtukia asb nimebaki na bukta kuwauliza watu wa hotel wanadai hawamjui na aliondoka saa 1 asubuhi hiyo. CHUKUA TAHADHARI

Hivi huoni soni yoyote kukiri kuwa wewe ni mteja?!?..Kweli hizi ni zile nyakati zilizotabiriwa.
 
ha ha ha nimecheka sana kweli kuna baadhi ya wanaume hawana kinyaa wewe changu kweli ukaenda kumnyonya chuchu???? duh? pole yako
Unashangaa kunyonywa chuchu, ukiona kunyonya ikulu ya uvinza itakuwaje?
 
Hiyo ndo dawa yenu WAZINZI na WAASHERATI.Nawapongeza sana hao wadada.Ikibidi waanze kuwakata madushelele yenu na kuondoka nayo.
 
Hutaki wenzako wafaidi? ulisema utarudi siku nyingine kwani ujuzi uliopewa ni wa aina yake.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom