Nyani Ngabu
Platinum Member
- May 15, 2006
- 98,292
- 144,586
wanaume mna kazi
Kazi gani? Ya kunyonya chuchu?
wanaume mna kazi
Kama mwenyewe umeshindwa kazi.
kwi kwi kwi kwi kwi
nilitaka kusema near what u write, kwamba huko nyuma amesalimika? kumbe umeniwahi japo kwenye hio ataficha siri hehehehee hata akikuta usalama hakuna atamezea tuu, chezea kutoka guest na bukta tena nahisi itakuwa boxer hata hela ya kuagizia suruali ya mtumba urudi home huna wala hela ya kununulia ndala hahahahaaa, simu ya kuita washkaji wakusaidie huna na hata ukipata simu ya msaada upige namba zao hujazishika kichwani heheheheeeeee, pole lakini.
Shukuru Mungu wameacha makalio yako salama.
wangeleta mhuni ashughulikie hayo marinda ndo ungepata akili!!
Wakati mwingine huwa uko bize mno na kazi mpaka kirungu kinakosa mtu wa kukiosha.si unajua mziki wangu pale kati....
we unadhani kwa nini tuko pamoja hadi leo
Mwanamke hakosi kutongozwa, akizidiwa atajipitisha na hatakosa wa kumchukua.Hivi na mimi naomba kuuliza hasa hapo hapo kwenye kusema za ukweli, hivi kama ni mwanamke ameenda safari kikazi wiki moja au mbili mbali na mumewe na mbali na home huwa wanachukua nani? maana hakuna changudoa wa kiume wanaojiuza, au huwa wanasafiri na vidumu vyao? msilaumu ni swali tuu kwa mtazamo huo huo aliouongelea bombom.
Wasalam wadaujapo ni mwezi mtukufu bado kina dada poa wa pale Sinza Mori opposite na Big Bon Petrol station wanapiga kazi ya maana. Lakini shida yao ni wezi kwa wateja wao nimekuja hapa JF kuwataahadharisha wale wenzangu mnaowachukua kujitahadhari maana wanapaka dawa Fulani kwenye chuchu sasa unapoenda nae Chemba anajidai ana hamu ya kunyonywa chuchu ile kumnyonya tu unalewa na kuishiwa usingizini na anakukomba vitu vyote. Mimi Jumamosi nimemchukua demu Fulani bonge hapo nikaenda nae pale UNIVERSAL GUEST HOUSE nimejishtukia asb nimebaki na bukta kuwauliza watu wa hotel wanadai hawamjui na aliondoka saa 1 asubuhi hiyo. CHUKUA TAHADHARI
Wakati mwingine huwa uko bize mno na kazi mpaka kirungu kinakosa mtu wa kukiosha.
Cyo wote! Jana nimeoshwa rungu pale na nimenyonya matiti freesh tu! Ila nashkuru kwa newz
Unashangaa kunyonywa chuchu, ukiona kunyonya ikulu ya uvinza itakuwaje?ha ha ha nimecheka sana kweli kuna baadhi ya wanaume hawana kinyaa wewe changu kweli ukaenda kumnyonya chuchu???? duh? pole yako
Hivi huwa najiulizaga..mtu unapata wapi ujasiri wa kumnyonya Changudoa maziwa?..wengne huwa wanaenda kabisa chumvini...doh!...
wanaume mna kazi
Unashangaa kunyonywa chuchu, ukiona kunyonya ikulu ya uvinza itakuwaje?
hahaaa my king kwanini umekuja kusema huku.......