Liverpool FC (The Reds) | Special Thread

[emoji3][emoji3] nazingua Mkuu sisi tumeifuta ahadiyako kwa kua tunajua uliitoa ukiongozwa na ushabiki kuliko uhalisia
Ahsante mkuu[emoji119] ila mbona fresh tu ningetulia kwanza ili nije kivingene maana kile kichapo heavy sana kimenikumbusha kile cha 6 nilichokupiga 2007 hapohapo anfiel ndio kinanipa nguvu ya kukaa humu na kutanua japo sio kivile

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wajina wangu dully Jr saa nyingine unakuwaga na akili kinoma 😛

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Jamaa muungwana sana wewe

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Good thoughts bro

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…