Leo ndio siku ya kwanza kusalitiwa na nimpendae

Leo ndio siku ya kwanza kusalitiwa na nimpendae

Mnmmh hata kuiba hawajui. Anampa namba yako ili iweje.
Hajazimia anaigizia kama yule askofu.
 
karibu chamani utayaona mengi sana kuoa aah apana!
 
hyoo inabidi uahirishe na utoe neno kupenda tena kaka
 
don't be strict bro ,,,,kakosa ok but try to listen what people say,,,,,,kuwa na msimamo hutamrudia hata dunia nzima iseme in fact i failed to understand what kind of advice you need from us,,,,as i know there is try&error ,,,,forgive your lovely wife+fiancee maisha tu haya ,,,,,

Anaomba jukwaa limliwaze siyo kumshauri arudiana na manzi...
 
Ni siku ya kwanza kusalitiwa ama ni siku ya kwanza kugundua kuwa umesalitiwa?

Pole anyway...
 
Sasa huo sii msamaha sawa sawa na Mungu akuambie nimekusamehe lkn peponi /mbinguni huingii.... Msamaha ina maanisha unamsamehe na kusahau kila kitu na kuanza upya km vile hakuna kilichotokea

Kwa hali ya kawaida huwezi kusahau labda uumwe ugonjwa wa kupoteza kumbukumbu.
 
Pole sana mkuu,, Kusalitiwa kusikie tu kwa wenzako! Wanasemaga Mwanamke/mpenzi/mke sio ndugu yako! Ndugu yako mama yako!
 
nipe no yake kwa kuwa wewe umemtema,wa aina hiyo mie nawawezea
 
Kaka hawa viumbe usiwape imani hatasikumoja,wanaweza kukutoa roho,usione watu wanaishi wote ukadhani wanaamani kilamtu anayake moyoni akikusimulia unaweza usiamini. Piga moyokonde uendelee namaisha yako kama unamuacha muache ila kama unampenda msamehe muendeleze namaisha maana karibu wote wapo hivyo hivyo.
 
Nenda place ukale ngoma za Akudo impact..! Safari sio kifo huuuuhh soo fun "simama yote tucheze dsm, kinshasa ,na dunia muzima" Ambiance
 
Mkeo anaenda kutafuta kazi yenye maslahi zaidi ili akitunze? Wewe huwezi mtunza mkeo mpaka atangetange na njia kutafuta ajira? Ona sasa ametapeliwa na kazi hakuna.

Jipange kama wewe una ajira anzisha mradi mkeo akae hapo.

Na mwisho, huyo dada ulikuwa unaishi naye kama nani wako? Nani alihalalisha kitendo cha yeye cha kuja kuishi kwako?

Kama anaona hamtunzi kwa nn wakati anamuacha analia?,..pili kwa nini anazimia?..
 
Back
Top Bottom