Leo ndio siku ya kwanza kusalitiwa na nimpendae

Leo ndio siku ya kwanza kusalitiwa na nimpendae

Mollel kutokana na Kabila lenu (Ukoo) kuchapiwa mke ni kisa kubwa sana / sasa huyo ni mchumba
Hebu tafuta wa Kabila lako anayejuwa maadili, haya makabila mengine hilo ni kitu la kawaida kabisa na utazalishiwa na kunyamaza.
Mimi nakushauri OA kwenu halafu siku ukikutana naye msamehe na endelea naye kwa Condom
Mimi yalishanikuta nikaachwa solemba kwa kebehi na huko alikoenda akaachika baada ya kuzalishwa, sasa amerudi na kachakaa kwelikweli nikamhoji ni kibamia changu alikikimbia? hana la kusema ala anaomba kurudiana nikamwambie nimeoa sasa ana adabu.
Huyo Bibie huko Hospitalini keshaachika na anajutia, kukusaliti DAWA vuta wa kwenu au mwenye tabia za kumuogoapa MUNGU

Asante Sana'a kaka mkubwaa kwa ushaurii naonaa kwa ss nipumzishee akili then nitatafuta km ulivyonielekezaa
 
Wala usiumize kichwa mkuu. Mabinti wa siku hizi wana matatizo vichwani mwao, tamaa ya pesa na maisha mazuri imeijaza mioyo yao.
Jipange, boresha maisha yako tafuta pesa kwa nguvu zako zote na UKIMPATA DEMU BUTUA USUWEKEZE KWAKE.

Nashukuru mkuu kwa kunipaaa ushauri wakunipaa ujasirii
 
Kwanza usikae peke yako kwa kipnd kama hiki..! Tafuta rafiki unaowaamini wenye kukufanya utende mambo mema,nenda places kama fukwe za bahari au reserved areas za kupumzikia, listern to music, play games kama ni mchezaji like soccer an others, usiwe alone muda mwingi..! Pray to the CREATOR akupe internal happiness and you will overcome the pain and torture that b...ch brought upon you

Daaaaa unachosemaa n kweliio mkuu coz Leo nimeamkaa asubuhii sanaaa npoo kwa rafikii yangu hapaa tunapigaa story nyingi tu na kufurahii japoo cjamwelezaa chcht na mudaa ukifikaa nitaendaa kuchekii mpiraa ya uingerezaa nooo stres
 
mkuu kwanza hembu badilisha kichwa cha habari sio siku ya kwanza kusalitiwa bali andika siku ya kwanza kujua kuwa nasalitiwa??.

mkuu yaani mpaka hapo yalipotokea hayo pole sana aiseee demu waku alikuwa anamegwa sana tuu.sema ww ulikuwa hufaham but now ndio umefaham pole sana hawa viumbe ni waajabu sana aiseee hata uwalundikie bunda la mahitaji lakini bado watataka kugongwa nje maana now imekuwa kama fashion flan hivi aiseee.

na hasa kuliwa ndogo ndio kamekuwa kamchezo kao aiseee.wengi wanatoka nje ili wakafanyiwe michezo ya ajabu ajabu
 
Hizo picha na video alizituma kupitia cm yako au vp ,maana sijaelewa hapo.

lingine ni kwamba,ni mara yako ya kwanza kuumizwa kwenye mahusiano ndiomana nafsi inakuuma sana,ila naamini siku maivu yatapokuja kuondoka utajiona shujaa sana na utakuwa mwalumu mzuri kwa wengine maana hakuna mtu ambaye hajawahi kukutana na mikasa ya kuumizwa ktk mapenzi.la msingi jaribu kuruhusu nafsi yako imsamehe hata kama haupo tayari kuwa naye kwa ss,kwani huwezi kujua ya mungu mengi,unaweza kuja kutana na mwingine ambaye atakuumiza na hatokuwa hata tayari kukupigia magoti na kuomba msamaha,hapo ndipo utakuja kumkumbuka huyu.kumbuka binadam hatujakamilika kutokana na curiousity zetu hivyo mtu akikosea na akiomba msamaha kwa dhati,basi hatu budi kujifunza kusamehe,kwani hata wewe unayetoa msamaha unarudisha afya na ustawi wa nafsi yako.

Daaaaaaaaaa achaaa akiliii ituliee Kwanzaa nduguu
 
Habarin wakuu,

Daaaa janaa mpenzi wangu aliniaga anaendaa kuangaliaa kazi flani coz hii ya sasa mshaara haumtoshi nikamwambiaa poa.akaendaa ilaa nilimpaa mudaa yani mpaka saa saba awe amerudi akasemaa poaa akaendaa kazi yenyewee alikuwaa anaendaa kuangalia maeneo ya Mbezi.

Balivyoendaa tukawaa tunawasiliana na kuchat baada ya mudaa kidoogo akawa ajibu SMS nikampigiaa apatikanii nikajuaa labdaa simuu imemzinguaa chaji kidumee nikavungaa mpk jion nikawaa nimerudii hom nikakutaa hayupoo nikaingiaa ndanii nikatuliaa midaaa ya saa kumii na mbilii kizaa kimeshaanza penya akarudii nikamwambia polee kwa safari akajibuu poaa akaingia kuogaa then akajaa nilipokaa nikamuulizaa vipi job umefanikiwaa akajibuu ndio,

Ilaa naona ainaa maslai kama hii ninayofanyaa kwa sasa nikamuuliza kwa umeamuaje akaniambiaa ataendelea na hii anayofanya nikamwambiaa poaa .nikamuuliza tenaa mbona umechelewaa kurudi akaniambia daladala huko mvua ilikuwaa balaa hovyo Barabara haipitikii nikasemaa poa na pole yakaisha tukalala.

Mida ya saa saba nikashtuka usingizini nikakuta simu yako inaita nikamwamsha fulani simu yake inaita si kawaidaa simu yako kuita usiku kama huo akaangalia hiyo namba then akakata simi na akachomoa line yeye mwenyewe nakuivunja nikamuulizaa kwani vipi nani huyo akanijubuu achana naye nikatulia mtoto wa wawatu nukalala.

Sasa leo asubuhi kuamka nikaingia whatsapp yangu nikakuta pichaa= km 20 na video moja "picha na video si nzuri sana na kama x hivyo siwezi kuziweka"daa nusuuu nizime nilivyziona picha nikamwamsha kwa ustaarabu nikamuuliza janaa hii ndioo kazii uliyoenda kuomba akaangua kilio nakuanzaa kuomba msamaha hee kiukweli niliingia nikamkusanyia kila chake nikamwambia asepe.

Cha ajabu alizimiaa na kupotezaa fahamu nikampigia rafiki yake aje amchukue hivyo akampelekaa hospitalii sasa jioni hii nimetoka job rafiki yake kanipigia ananimbiaa huyo mpenzi wangu kalazwa nikamwambia awataarifu ndugu zake sio mimi, kiukwelii nimejifunza kitu kwenye haya mahusiano coz huyu demu kwenye maisha nimemsave mengi sana

Wana Jf nimekuja kwenu mniliwaze coz nipo mpweke sana na nimesema sinywii pombe eti kujidai napoteza mawazo wala nini nimeona ni share nanyi mnipe kampan katika kipindi hichii kigumu. Sipo tayari kumrudia hata dunia nzima imuombee msamaha. Kejeli sio nzuri kwani zitanifanya niumiee mara nyingi zaidi.

Nahitaji faraja nini nifanye

Asanteni

Kwa uandishi wako huo lazima akusaliti.
Kama kuandika hujui jee kuingiza utajua kweli?
Acha wakusaidie kulima maana naona wewe umeshakula mbegu.
Uandishi wako umekaa kike kike mno.
By the way,kuna demu mmoja humu huwa ni kiboko kwa kurekebisha lugha mbovu mbovu kama hizi,ngoja aje.
Cc FaizaFoxy
 
Last edited by a moderator:
mkuu kwanza hembu badilisha kichwa cha habari sio siku ya kwanza kusalitiwa bali andika siku ya kwanza kujua kuwa nasalitiwa??.

mkuu yaani mpaka hapo yalipotokea hayo pole sana aiseee demu waku alikuwa anamegwa sana tuu.sema ww ulikuwa hufaham but now ndio umefaham pole sana hawa viumbe ni waajabu sana aiseee hata uwalundikie bunda la mahitaji lakini bado watataka kugongwa nje maana now imekuwa kama fashion flan hivi aiseee.

na hasa kuliwa ndogo ndio kamekuwa kamchezo kao aiseee.wengi wanatoka nje ili wakafanyiwe michezo ya ajabu ajabu

Daaaaa asantee mkuu kuumiaaa nimeumiaa tenaa sanaaaa mkuu munguu ndioo ananionaa
 
Kwa uandishi wako huo lazima akusaliti.
Kama kuandika hujui jee kuingiza utajua kweli?
Acha wakusaidie kulima maana naona wewe umeshakula mbegu.
Uandishi wako umekaa kike kike mno.
By the way,kuna demu mmoja humu huwa ni kiboko kwa kurekebisha lugha mbovu mbovu kama hizi,ngoja aje.
Cc FaizaFoxy

Daaaah wewe ndio mjinga wa mwisho kabisa, yani wewe ni bogaz, hopless na useless, huwezi kusoma mazingira ya mtu yupo katika wakati gani? angeandika vizuri kiasi gani wakati yuko too emotional? wewe ndio umecomment kikike kike, wanaume wenzako kwani hatujayaona hayo uliyo ya bold? think dumb.
 
Last edited by a moderator:
Kwa uandishi wako huo lazima akusaliti.
Kama kuandika hujui jee kuingiza utajua kweli?
Acha wakusaidie kulima maana naona wewe umeshakula mbegu.
Uandishi wako umekaa kike kike mno.
By the way,kuna demu mmoja humu huwa ni kiboko kwa kurekebisha lugha mbovu mbovu kama hizi,ngoja aje.
Cc FaizaFoxy

Huoo n mtazamo wakoo mkuu hvyoo km ulikuwaa una cha kuchangiaa ungepitaa tu c lazimaa kilaa madaa uchangieee nahisi hataa ujitambuii mkuu polee yakoo
 
Last edited by a moderator:
Daaaah wewe ndio mjinga wa mwisho kabisa, yani wewe ni bogaz, hopless na useless, huwezi kusoma mazingira ya mtu yupo katika wakati gani? angeandika vizuri kiasi gani wakati yuko too emotional? wewe ndio umecomment kikike kike, wanaume wenzako kwani hatujayaona hayo uliyo ya bold? think dumb.

Nashukuru kwa kumwambiaa mkuu coz naonaa ananichanganyaa tu nayee
 
Cjaelewa hapa ( kejelii c nzurii kwan zitanifanya niumiee maraa nyingi zaidii)ina maana uliwahi mkejeli mtu either huyo aliekuwa demu wako au huyo mshikaji alie piga mzigo..au jilani yk ilimkejeli hivyo hiyo ni km kisasi au naelewa vibaya?
Angalizo hakikisha picha na video unazifuta au kulock popote utakapoeka kikwete ameshasaini sheria ya mitandao
Pole sana mungu anakupenda simamia maamuzi yako

Mkuu nimesemaa kejelii sipendii coz humu ndan kuna watuu huwaa wanaletaa dharau juu madaa zawenzioo wanazoziwasilishaa humu[/QUOTE]

Noted but jf miaka hii imechafuka wahuni na wajinga wameongezeka hivyo kuwa imara kejeli zitakuja tuu
 
Utafikiri ndo mimi natendewa dah! pole sana piga Moyo konde nadhani hamjazaa watoto muache mara moja huyo, mtu anayekusaliti hafai mngekuwa na watoto ningebadirisha maoni. Pole sana huenda hata sisi tunaibiwa ila bado tupo gizani!!
 
Pole sana kijana.

Kwenye mahusiano ya siku hizi hilo la kusalitiwa lipo, usiwaze sana acha maisha yaendelee.

Ila sijui nini kinakupa ujasiri wa kusema kuwa hiyo ni mara ya kwanza kusalitiwa?
 
Back
Top Bottom