Leo ndio siku ya kwanza kusalitiwa na nimpendae

Leo ndio siku ya kwanza kusalitiwa na nimpendae

sijaelewa tu hapo picha ulipozikuta kwenye whattsap yako. halafu laini yake si aliitoa kwenye simu na kuivunja usiku ule???
 
Mkeo anaenda kutafuta kazi yenye maslahi zaidi ili akitunze? Wewe huwezi mtunza mkeo mpaka atangetange na njia kutafuta ajira? Ona sasa ametapeliwa na kazi hakuna.

Jipange kama wewe una ajira anzisha mradi mkeo akae hapo.

Na mwisho, huyo dada ulikuwa unaishi naye kama nani wako? Nani alihalalisha kitendo cha yeye cha kuja kuishi kwako?
 
we jamaa niaje? eti nimekuja mniliwaze mnipe maneno ya faraja... kwaiyo unatupangia mpaka maneno ya kukwambia? acha ukuda wewe
 
Nitajaribuu japoo najuwaa sinaweza coz moyo umeumiaa Sana'a .ilaaa nimemsamehee akaishii life lakee hukoo lkn cntamsahau kwa aliyonitendeaa na Nina amin atajutaa Sana'a ukoo aendakoo coz hata marafiki zk walikuwa wanamsisitizia Sana'a km ana michepukoa aachane nayoo atuliee namii coz walikuwa wanajuaa jinsii ganii nilimpendaa mpk bac .semaa ndioo yy anamsingizia shetan

Maamuzi mazuri, huwezi jua nini kilikuwapo mbele yako, sali sana muombe mungu,akuoneshe njia nzuri, hapo ukishatulia, Tafuta mke alie tulia, wapo tele, Acha mapenzi ya kitoto na kumuasi mungu.

Becareful jinamizi lipo mitaani, I meant hiv.
 
Msamaha wa kweli ni Dawa itakayo kuponya Moyo Wako , lakini Pia ni Agizo la Mungu Kusameheana tunapokeseana
 
Habarini wakuu,

Dah jana mpenzi wangu aliniaga anaenda kuangalia kazi flani coz hii ya sasa mshaara haumtoshi nikamwambia poa.akaenda ilaa nilimpa muda yani mpaka saa saba awe amerudi akasema poa akaenda kazi yenyewe alikuwa anaenda kuangalia maeneo ya Mbezi.

Alivyoenda tukawa tunawasiliana na kuchat baada ya muda kidogo akawa ajibu SMS nikampigiaa apatikanii nikajuaa labda simu imemzingua chaji kidume nikavunga mpaka jioni nikawa nimerudi home nikakuta hayupo nikaingia ndani nikatulia mida ya saa kumii na mbilii kizaa kimeshaanza penya akarudi nikamwambia pole kwa safari akajibu poa akaingia kuoga then akaja nilipoka nikamuuliza vipi job umefanikiwa akajibu ndio,

Ilaa naona ainaa maslai kama hii ninayofanyaa kwa sasa nikamuuliza kwa umeamuaje akaniambiaa ataendelea na hii anayofanya nikamwambia poa .nikamuuliza tenaa mbona umechelewaa kurudi akaniambia daladala huko mvua ilikuwa balaa hovyo Barabara haipitikii nikasemaa poa na pole yakaisha tukalala.

Mida ya saa saba nikashtuka usingizini nikakuta simu yako inaita nikamwamsha fulani simu yake inaita si kawaidaa simu yako kuita usiku kama huo akaangalia hiyo namba then akakata simu na akachomoa line yeye mwenyewe nakuivunja nikamuuliza kwani vipi nani huyo akanijubu achana naye nikatulia mtoto wa wawatu nukalala.

Sasa leo asubuhi kuamka nikaingia whatsapp yangu nikakuta pichaa= km 20 na video moja "picha na video si nzuri sana na kama x hivyo siwezi kuziweka"daa nusu nizimie nilivyziona picha nikamwamsha kwa ustaarabu nikamuuliza jana hii ndio kazi uliyoenda kuomba akaangua kilio nakuanza kuomba msamaha, hee kiukweli niliingia nikamkusanyia kila chake nikamwambia asepe.

Cha ajabu alizimiaa na kupotezaa fahamu nikampigia rafiki yake aje amchukue hivyo akampelekaa hospitalii sasa jioni hii nimetoka job rafiki yake kanipigia ananimbia huyo mpenzi wangu kalazwa nikamwambia awataarifu ndugu zake sio mimi, kiukweli nimejifunza kitu kwenye haya mahusiano coz huyu demu kwenye maisha nimemsave mengi sana.

Wana Jf nimekuja kwenu mniliwaze coz nipo mpweke sana na nimesema sinywii pombe eti kujidai napoteza mawazo wala nini nimeona ni share nanyi mnipe kampani katika kipindi hichi kigumu. Sipo tayari kumrudia hata dunia nzima imuombee msamaha. Kejeli sio nzuri kwani zitanifanya niumiee mara nyingi zaidi.

Nahitaji faraja nini nifanye

Asanteni



Wewe Ni Muongo!

​
 
sijaelewa tu hapo picha ulipozikuta kwenye whattsap yako. halafu laini yake si aliitoa kwenye simu na kuivunja usiku ule???

Na mimi sijaelewa, lakini nahisi mchepuko ulichukuaga namba ya jamaa toka kwa mdada. Na usikute mchepuka umefanya kusudi ili jamaa aachie ngazi abaki yeye
 
Pole sana kwenye kila kitu kuna kupata na kupotea. Ni bahati mbaya tu. Tunasema ajali kazini. Ingawa mapenzi yanauma sana lakini yatapoa na kwisha. Kumbuka Maua hunyauka, story huisha na kumbukmbuku usahaulika kila kitu kinapita. Msamehe saba mara sabini.
 
Mkuu nimesemaa kejelii sipendii coz humu ndan kuna watuu huwaa wanaletaa dharau juu madaa zawenzioo wanazoziwasilishaa humu

Noted but jf miaka hii imechafuka wahuni na wajinga wameongezeka hivyo kuwa imara kejeli zitakuja tuu[/QUOTE]

Daaaa mkuu nashukuru mungu mpk ss mmojaa tu asiyejitambuaa ndioo katoaa kejelii ilaaa nimempotezeaa tu
 
Utafikiri ndo mimi natendewa dah! pole sana piga Moyo konde nadhani hamjazaa watoto muache mara moja huyo, mtu anayekusaliti hafai mngekuwa na watoto ningebadirisha maoni. Pole sana huenda hata sisi tunaibiwa ila bado tupo gizani!!


Asantee mkuuu .watoto hatukuwaa nao na hataa mimbaa akuwaa nayoo
 
Pole sana kijana.

Kwenye mahusiano ya siku hizi hilo la kusalitiwa lipo, usiwaze sana acha maisha yaendelee.

Ila sijui nini kinakupa ujasiri wa kusema kuwa hiyo ni mara ya kwanza kusalitiwa?

Daaaaaaa asante kwa ushaurii
 
mara ya kwanza??....umejuaje kama ni mara ya kwanza kusalitiwa?? sema mara ya kwanza kugundua....
 
Mkeo anaenda kutafuta kazi yenye maslahi zaidi ili akitunze? Wewe huwezi mtunza mkeo mpaka atangetange na njia kutafuta ajira? Ona sasa ametapeliwa na kazi hakuna.

Jipange kama wewe una ajira anzisha mradi mkeo akae hapo.

Na mwisho, huyo dada ulikuwa unaishi naye kama nani wako? Nani alihalalisha kitendo cha yeye cha kuja kuishi kwako?

Kualalishwaa nanii naonaa halinaa umuhimu hvyoo havikuhusuu kuhusuu ajiraa anapata kilaa kituu hyoo ajiraaa anajitafutiaa tu ilaa nilishamwambiaa atuliee asimamiee pub yetu mojaa iliyopo mitaa karibu na hom ambayoo kiukweli inalipaa Sana'a akakataa yy awe boc pale hvyoo mm nikamwachaa afanyee moyo wake unavyopenda
 
Back
Top Bottom