Leo ndio siku ya kwanza kusalitiwa na nimpendae

Leo ndio siku ya kwanza kusalitiwa na nimpendae

Kaka achana naye tulia wapo wadada wenye kujiheshimu sana tu wala usiwaze kabisa juu yake yeye siyo pumzi kwamba utashindwa kupumua songa mbele na maisha.
 
Story za humu ukizitafakari utaishia kucheka tu.sasa huyo aliyekutumia hzo picha number yako alitoa wapi?

Hiyo inakuwa namna hii unapoanzisha Mahusiano na mtu jitahidi kujua Lengo lake itakusaidia mbele ya Safari Khs kupata namba ya huyo dogo sio ishu Manake wakati wanafanya yao,,,,mwenzio ataomba cm yako aangalie dzaini Ndio km lengo lake baya hapo namba ya cm ndio inapochukuliwa naww Utajua km imechukuliwa cku majanga km hayo yanapotokea mpaka hapo naamini umenielewa
 
Aiseee pole sana sijui ninhekuwa mimi ningefanyaje
 
Pole Innocent.kwaade naleng.ivi iyo jioni aliporudi kwako hukumuomba mfanye mapenzi...mlilala tu hadi cm yake ilipoita saa7??
 
Sema leo ndo siku ya kwanza Kugundua unasalitiwa. Umeshasalitiwa mara kibao.
 
Inaonekana jamaa alitoa kichapo cha nguvu akalala fofofo, maana inaonekana wewe ulikuwa unagusagusa tu wakati wa kugegeda, huyo jamaa alikuwa anasimamia kucha inaonekana daaaaaa!
 
Ushindwe.huyo demu wa kumsahaulisha kwa kusafisha rungu hana moyo?
Mtu you are falling try not to drag others with you.....
Unless otherwise awe clear kabisa kwa huyo dada kua ye kazi yake ni kusafisha rungu tuu,otherwise stop creating more problemz.its not FAIR

The world is always unfair(law of jungle) remember woman can fake love but man can fake the whole relationship
 
innocentmollel

Hey man. You can be better than that. Ngoma umeliwa ukalipiga chini sasa si utulie tu. Hakuna cha upweke hapo.

Nadhani ulifanya maamuzi ya haraka sana, maranyingi usikubali kuongozwa na hisia katika maamuzi ni muhimu kutumia hekima zaidi. Wanawake wengine wanachepuka kwasababu sisi wanaume ndo tunasababisha (Kuna sababu nyingi hapo) na wanaume tunachepuka kwasababu ya wanawake (ziko nyingi) sasa hapo ulitakiwa utulie, umfanye dada awe darasa lako ujue kilichopelekea yeye kufanya hivyo ili hata ukimtimua ujue namna ya kuwa salama huko mbeleni.

Hiyo ya yeye kulazwa ni filamu na isikupe taabu, wanawake wanajua namna ya kudeal na wanaume kupata huruma na njia moja wapo ni machozi na kujifanta kuumwa.

Umeshaamua so remain yourself
 
Last edited by a moderator:
Hapo ndipo wengi mnakosea,, hata kama mwanaume anaudhaifu sasa ndio iwe sababu ya kitoka nje? Kwann asingekaa naye ili waongee kama kuna madhaifu? Acheni kufuga mardhi

N kweliii mm nimonaa maradhii ayaaa nijivueee nisijee kufaa nayo mkuu .
 
Kaka achana naye tulia wapo wadada wenye kujiheshimu sana tu wala usiwaze kabisa juu yake yeye siyo pumzi kwamba utashindwa kupumua songa mbele na maisha.

N kweliii nduguuu nimeamuaa kutuliaa nakusakaa maishaa yanguu kwa sasa siitajii stress
 
Hiyo inakuwa namna hii unapoanzisha Mahusiano na mtu jitahidi kujua Lengo lake itakusaidia mbele ya Safari Khs kupata namba ya huyo dogo sio ishu Manake wakati wanafanya yao,,,,mwenzio ataomba cm yako aangalie dzaini Ndio km lengo lake baya hapo namba ya cm ndio inapochukuliwa naww Utajua km imechukuliwa cku majanga km hayo yanapotokea mpaka hapo naamini umenielewa

Nashukuru mkuu umemuelewesha na kukuelwaa nazanii kakuelewaa
 
Pole Innocent.kwaade naleng.ivi iyo jioni aliporudi kwako hukumuomba mfanye mapenzi...mlilala tu hadi cm yake ilipoita saa7??

Kiukweliii ckuduuu nayeee coz nilimuombaaa gem akawa anazungushaaa
 
Lkn kumbuka msamaha ni silaha tosha.... Msamehe km Mungu anavyokusamehe amejifunza
 
Sema leo ndo siku ya kwanza Kugundua unasalitiwa. Umeshasalitiwa mara kibao.

Itakuwa ndioo hivyoo mkuu ilaa mungu ndioo kaamuaa kunionyeshea sasa na kiukwelii nimeshukuru kujuaa hvyoo haijalishii hataa kama nimekaa nayee mudaa mrefu kiasii gn
 
Hey man. You can be better than that. Ngoma umeliwa ukalipiga chini sasa si utulie tu. Hakuna cha upweke hapo.

Nadhani ulifanya maamuzi ya haraka sana, maranyingi usikubali kuongozwa na hisia katika maamuzi ni muhimu kutumia hekima zaidi. Wanawake wengine wanachepuka kwasababu sisi wanaume ndo tunasababisha (Kuna sababu nyingi hapo) na wanaume tunachepuka kwasababu ya wanawake (ziko nyingi) sasa hapo ulitakiwa utulie, umfanye dada awe darasa lako ujue kilichopelekea yeye kufanya hivyo ili hata ukimtimua ujue namna ya kuwa salama huko mbeleni.

Hiyo ya yeye kulazwa ni filamu na isikupe taabu, wanawake wanajua namna ya kudeal na wanaume kupata huruma na njia moja wapo ni machozi na kujifanta kuumwa.

Umeshaamua so remain yourself

Mkuu nimeshaamuaa kuwaa pekee yanguu sija chukuwaa uamuzii wa harakaa balii nimechukuaa uamuzii km mwanaumee nisijee kufaa na magonjwaaa
 
Kusameheee atasemehewaa ilaa kurudianaa naye cntawezaa kamweee

Sasa huo sii msamaha sawa sawa na Mungu akuambie nimekusamehe lkn peponi /mbinguni huingii.... Msamaha ina maanisha unamsamehe na kusahau kila kitu na kuanza upya km vile hakuna kilichotokea
 
Back
Top Bottom