Leo ndio siku ya kwanza kusalitiwa na nimpendae

Leo ndio siku ya kwanza kusalitiwa na nimpendae

innocentmollel

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2014
Posts
1,702
Reaction score
753
Habarini wakuu,

Dah jana mpenzi wangu aliniaga anaenda kuangalia kazi flani coz hii ya sasa mshaara haumtoshi nikamwambia poa.akaenda ilaa nilimpa muda yani mpaka saa saba awe amerudi akasema poa akaenda kazi yenyewe alikuwa anaenda kuangalia maeneo ya Mbezi.

Alivyoenda tukawa tunawasiliana na kuchat baada ya muda kidogo akawa ajibu SMS nikampigiaa apatikanii nikajuaa labda simu imemzingua chaji kidume nikavunga mpaka jioni nikawa nimerudi home nikakuta hayupo nikaingia ndani nikatulia mida ya saa kumii na mbilii kizaa kimeshaanza penya akarudi nikamwambia pole kwa safari akajibu poa akaingia kuoga then akaja nilipoka nikamuuliza vipi job umefanikiwa akajibu ndio,

Ilaa naona ainaa maslai kama hii ninayofanyaa kwa sasa nikamuuliza kwa umeamuaje akaniambiaa ataendelea na hii anayofanya nikamwambia poa .nikamuuliza tenaa mbona umechelewaa kurudi akaniambia daladala huko mvua ilikuwa balaa hovyo Barabara haipitikii nikasemaa poa na pole yakaisha tukalala.

Mida ya saa saba nikashtuka usingizini nikakuta simu yako inaita nikamwamsha fulani simu yake inaita si kawaidaa simu yako kuita usiku kama huo akaangalia hiyo namba then akakata simu na akachomoa line yeye mwenyewe nakuivunja nikamuuliza kwani vipi nani huyo akanijubu achana naye nikatulia mtoto wa wawatu nukalala.

Sasa leo asubuhi kuamka nikaingia whatsapp yangu nikakuta pichaa= km 20 na video moja "picha na video si nzuri sana na kama x hivyo siwezi kuziweka"daa nusu nizimie nilivyziona picha nikamwamsha kwa ustaarabu nikamuuliza jana hii ndio kazi uliyoenda kuomba akaangua kilio nakuanza kuomba msamaha, hee kiukweli niliingia nikamkusanyia kila chake nikamwambia asepe.

Cha ajabu alizimiaa na kupotezaa fahamu nikampigia rafiki yake aje amchukue hivyo akampelekaa hospitalii sasa jioni hii nimetoka job rafiki yake kanipigia ananimbia huyo mpenzi wangu kalazwa nikamwambia awataarifu ndugu zake sio mimi, kiukweli nimejifunza kitu kwenye haya mahusiano coz huyu demu kwenye maisha nimemsave mengi sana.

Wana Jf nimekuja kwenu mniliwaze coz nipo mpweke sana na nimesema sinywii pombe eti kujidai napoteza mawazo wala nini nimeona ni share nanyi mnipe kampani katika kipindi hichi kigumu. Sipo tayari kumrudia hata dunia nzima imuombee msamaha. Kejeli sio nzuri kwani zitanifanya niumiee mara nyingi zaidi.

Nahitaji faraja nini nifanye

Asanteni
 
pole sana Mkuu! dah nimejawa na hisia kali as if hilo jambo limenitokea Mimi!
kwanza umeshafanya maamuzi hutaki kumrudia, naomba kuyaheshimu mawazo yako!

then kama ni mfanyakazi jitahidi kuwa busy na kazi, pia kama mtu wa dini ni muda muafaka wa kua karibu na imani yako, pia pata muda wa kujichanganya na marafiki zako ili usiwe mpweke! kama ni mtu wa movie mpira n.k ni muda wa kurefresh mind, baadae utazoea na hali yako itakua sawa! good lucky
 
Pole sana mkuu ni kuishi nao kwa akili kaka yani wanaumiza kichwa usitafute mwingine kwa sasa tulio na uone vipi maisha yanaenda na ujaribu kutafakariii
 
Washa redio tafuta kipindi cha ala za roho au kuna kingine kinaitwa chombeza time watakuliwaza
 
Mi nadhani tatizo lako kubwa liko kwenye a km nk last letter ya word unairudia mno punguza lbd utapata jibu
 
Kuna msemo usemao "ukisema mengine bakiza", hata kwenye mapenzi ni hivyo hivyo. Ila huyo mpz wako ungemuuguza na baadae kumpa nafasi ya kumsikiliza. Pengine waweza jifunza jambo kwa faida ya mbeleni.
 
pole sana Mkuu! dah nimejawa na hisia kali as if hilo jambo limenitokea Mimi!
kwanza umeshafanya maamuzi hutaki kumrudia, naomba kuyaheshimu mawazo yako!

then kama ni mfanyakazi jitahidi kuwa busy na kazi, pia kama mtu wa dini ni muda muafaka wa kua karibu na imani yako, pia pata muda wa kujichanganya na marafiki zako ili usiwe mpweke! kama ni mtu wa movie mpira n.k ni muda wa kurefresh mind, baadae utazoea na hali yako itakua sawa! good lucky

Nashukuru kwa ushauri ndugu yangu na nitaufanyia kazii wt na mungu akubarikii
 
Pole sana mkuu ni kuishi nao kwa akili kaka yani wanaumiza kichwa usitafute mwingine kwa sasa tulio na uone vipi maisha yanaenda na ujaribu kutafakariii

Kiukwelii kaka kusaka mwingine kwa ss ccntawezaa acha nifanyee maisha Kwanzaa nazan mambo menginee baadae .asante kwa ushauri
 
Kuna msemo usemao "ukisema mengine bakiza", hata kwenye mapenzi ni hivyo hivyo. Ila huyo mpz wako ungemuuguza na baadae kumpa nafasi ya kumsikiliza. Pengine waweza jifunza jambo kwa faida ya mbeleni.

Nduguu nimsilikilize nn tenaa nduguu na ushaidii ninao wakutosha unatakaa nimee nafac ajeee aniue kabisaa kipindi kijacho ndugu yangu .nimeonaa c ridhiki tu hvyoo bora a mungu kanionyeshaa mapemaa.ila asante kwa mtazamo wakoo mkuu
 
Nduguu nimsilikilize nn tenaa nduguu na ushaidii ninao wakutosha unatakaa nimee nafac ajeee aniue kabisaa kipindi kijacho ndugu yangu .nimeonaa c ridhiki tu hvyoo bora a mungu kanionyeshaa mapemaa.ila asante kwa mtazamo wakoo mkuu
Ndio kakutenda lakini hujajua kwanini kafanya hivyo. Pengine wewe umechangia yeye kufanya hivyo au una tatizo ambalo wewe hujalijua. Ndio maana nikakushauri umsikilize. Kumsikiliza ni tofauti na kumrudia.
 
Ndio kakutenda lakini hujajua kwanini kafanya hivyo. Pengine wewe umechangia yeye kufanya hivyo au una tatizo ambalo wewe hujalijua. Ndio maana nikakushauri umsikilize. Kumsikiliza ni tofauti na kumrudia.

Nitajaribuu japoo najuwaa sinaweza coz moyo umeumiaa Sana'a .ilaaa nimemsamehee akaishii life lakee hukoo lkn cntamsahau kwa aliyonitendeaa na Nina amin atajutaa Sana'a ukoo aendakoo coz hata marafiki zk walikuwa wanamsisitizia Sana'a km ana michepukoa aachane nayoo atuliee namii coz walikuwa wanajuaa jinsii ganii nilimpendaa mpk bac .semaa ndioo yy anamsingizia shetan
 
Nitajaribuu japoo najuwaa sinaweza coz moyo umeumiaa Sana'a .ilaaa nimemsamehee akaishii life lakee hukoo lkn cntamsahau kwa aliyonitendeaa na Nina amin atajutaa Sana'a ukoo aendakoo coz hata marafiki zk walikuwa wanamsisitizia Sana'a km ana michepukoa aachane nayoo atuliee namii coz walikuwa wanajuaa jinsii ganii nilimpendaa mpk bac .semaa ndioo yy anamsingizia shetan

Kumegewa kuckiea tu , mi nina mchepuko ni mzr kinoma ana kazi nzr mara tatu kwa yangu na mshahara mi mara mbili lkn kitu nimeona kwake wiki hii cna ham na hao viumbe kanifanya nijiulize sn , pamoja na kwamba yeye ana kazi nzr zaidi yangu lkn matumizi ya chakula ni.juu yangu kuna juzi nimeenda kwake akajifanya kachoka sn na ana ucngizi nikamwacha alale nikaenda zangu hm, asbh kila ck huwa naenda kumcheki kabla haenda kazn , dah nikaona shingo imejaa lovebait dah hata ham nae cna nataka nikae mbali nae maana mmmmmmmmm
 
Tafuta demu kabisa uwe unaosha rungu na kujiriwadha ili umsahau fasta
 
Back
Top Bottom