ShesRise_1
JF-Expert Member
- Aug 21, 2025
- 20,074
- 47,035
Hey ile issue ni nowNdio mkuu.
Hey ile issue ni nowNdio mkuu.
Ngoja nicheki.Hey ile issue ni now
I have missed you too kipenzi 🤗Binti wa zamani miss you dear 🥹
The double standards are insane.Kila binadamu ni mbinafsi kwa namna yake lakini hii gender imejimegea pande kubwa la ubinafsi
Mwanaume anaamini yeye kusaliti ni tamaa tu ambayo anailemba kwa kusema kwamba tamaa ni asili yake eti mwanaume kutamani ni jambo lisiloepukika
Na makosa mengine mengi wanayalemba kwa mtindo huo
Mwanaume anataka kumuumiza mwanamke huku akilazimisha kusamehewa
Lakini yeye hataki kuumizwa kabisa, na anaweza kwenda mbali zaidi na kufanya matukio makubwa akihisi ameumizwa
Yeye mwanaume hujiona bora zaidi yeye ndiye mwenye moyo, yeye ndiye mwenye uchungu mkali
Wengi wao wanateswa na ego na uhitaji wa kuprove kwa wanaume wengine kwamba they are men enough.Anasahau kwamba mwanamke naye ni binadamu kama alivyo yeye
Ana hisia, anaumia, anakasirika na ana mipaka yake pia
Sasa mbona yeye mwanamke anajizuia huoni kama wanaume wanateswa na ego?
Nimesoma zile replies nikakosa cha kusema, unawezaje kutetea mauaji? hata kama ni hasira, unawezaje kufanya kitendo kama kile? pia bila hata kujali kwamba watoto wako pia wanaishi hapo?My dear, baadhi ya wanaume ni wabinafsi kupindukia
Ndiyo maana hata kwenye ile post ya yule dada aliyeuawa wanaume baadhi yao wanajaribu kuhalalisha huo unyama kwa kusema, Eti mwanaume alifanya vile kwa hasira
💯📌Na angefanya vile mwanamke wangeanzisha magenge ya kusema kataa ndoa
Kusalitiwa au kuumizwa iwe issue ya pesa hakumpi mtu ruhusa ya kuua, kutesa au kumuumiza mwingine
Sheria zinaweza kufatwa kama hakuna uwezekano wa kusamehe
Facts 💯Hawa watu I mean wanaume baadhi yao wana roho mbaya sana na Ego ipo juu mnoo kwa kuona mwanamke kama kitu au bidhaa
Ni vyema pia wanawake hasa mabinti wa mjini wakashauriwa kupunguza utapeli wa mapenzi wanaowafanyia wanaumeLegend, mnataka tuanze kutafuta kamusi kujua maana ya udhaifu?
Wanaume mna nguvu za mwili, biologically misuli yenu imetengenezwa hivyo (misuli ya juu, nguvu za miguu) tofauti na wanawake, neno “wanaume ni strong” ndio lilipopatikana.
Lakini upande wa emotional intelligent, mko chini sana, Sasa tuwafanyaje hamtaki kubadilika, hamtaki kuwa expressive, hamtaki kulia 😅 ili kurelease anger, tuwafanyaje? Au tuwaache tu muendelee kuwa violent muishie ma gerezani, Like we want better for you people! 😩
Ningetumia akili"..nipige kama kweli wewe ni mwanaume".
Wewe ungekuwa ndiye huyo mwanaume hapo ungefanyaje?
Kwanini una uhitaji wa kuthibitisha uanaume wako? na unathibitisha kwa nani?Ni katika harakati za kuukataa unyonge ama kuthibitisha uanaume ndiyo tunajikuta tumebutua watu.😀
Binafsi naogopa wanaume Yoda 😂😂 Kuna msemo unasema katika masaa 24, tumia masaa 23 na nusu kuogopa wanaume 😀Ni vyema pia wanawake hasa mabinti wa mjini wakashauriwa kupunguza utapeli wa mapenzi wanaowafanyia wanaume
Asante Enzo, nimeupokea ushauri 🙏Mwanadamu anakuzwa kwenye mambo makuu matatu.
1)Kimwili-Kumesahauliwa.
2)Kiakili-Kumeachwa kama shamba la bibi.
3) Kiroho-Huku kumeingiliwa.
Wapeleke kwenye martial arts kule kuna mafunzo maalumu ya kujiongoza na kuhimili shinikizo kwenye mazingira yoyote.
Ikishindikana waambie wawe wanafanya mazoezi mbalimbali hasa ya kukimbia coz lili jasho hupunguza sumu mbalimbali zikiwemo za kisaikolojia.
![]()
Mental Benefits of Martial Arts
Find out how learning and practicing martial arts can improve your mental health.www.webmd.com
![]()
The Benefits of Martial Arts: A Path to Physical, Mental, and Emotional Growth - Revolution-martial-arts-academy
Martial arts have long been revered for their physical, mental, and emotional benefits. Whether you’re seeking fitness, discipline, or self-defense, martial arts offer a diverse range of advantages. In this blog, we’ll explore the key benefits of martial arts, focusing on how it can positively...revolutionmartialartsacademy.co.uk
Nb: Wote humu tupende kufanya mazoezi yanasaidia kuituliza akili plus kuondoa msongo.Sehemu za kiroho plus shule zimekuwa corrupted.
Naungana na wewe hapo kwenye kuogopa wanaume 😂.Binafsi naogopa wanaume Yoda 😂😂 Kuna msemo unasema katika masaa 24, tumia masaa 23 na nusu kuogopa wanaume 😀
Ngoja mabinti waje.
Jokes aside, waathirika wa hasira za kiume sio mabinti tu, wanaume na watoto pia wamo tena kwa wingi.
Like what the hell! Kwanini mtu uko hivyo? 😂Naungana na wewe hapo kwenye kuogopa wanaume 😂.
Literally, they terrify me.
Sasa kuna vibinti vya mjini huwa vinaona ni sawa tu kula pesa za wanaume kiholela huku waki wa lead on au kuwa na michepuko kiholela bila kuchukua tahadhari.Binafsi naogopa wanaume Yoda 😂😂 Kuna msemo unasema katika masaa 24, tumia masaa 23 na nusu kuogopa wanaume 😀
Ngoja mabinti waje.
Jokes aside, waathirika wa hasira za kiume sio mabinti tu, wanaume na watoto pia wamo tena kwa wingi.
Tutalia na kuandika RIP.Sasa kuna vibinti vya mjini huwa vinaona ni sawa tu kula pesa za wanaume kiholela huku waki wa lead on au kuwa na michepuko kiholela bila kuchukua tahadhari.
Ushahidi upo kwenye comment section, kuna mtu amecomment mahali, mnasema mtatumaliza, tutawamaliza kweli 😂Nawashauri wanawake wa Tanzania wachukue sana tahadhari wanapokuwa na michepuko, wanaume wengi wa Africa hasa bongo ni conservative sana na bado wanaamini high level patriarchy, kupiga mwanamke kwao ni jambo la heshima na sio la aibu.
Niunganishe nao uwe mama mkwe wamgu 😹😹ntawatuliza kama wana hasiraNina watoto wa kiume pekee
Honestly, I get offended mtu akinilinganisha na mwanaume.Like what the hell! Kwanini mtu uko hivyo? 😂
I can’t man! 😀💔
Sidhani 🙃Bado mapema sana mangi 😂
Nope nope! 👎😂Honestly, I get offended mtu akinilinganisha na mwanaume.
There is no way we are on the same level, in so many fronts 😂
Absolutely not 😂😂👎Nope nope! 👎😂