Kwanini wahandisi hatupewi kipaumbele na wanawake?

Kwanini wahandisi hatupewi kipaumbele na wanawake?

Nilidate engineer long time kitambo. Hawajui kuremba wanakwenda straight to the point. "Mimi ninakupenda wewe unasemaje?"
Yaani vile wanavyofanya equations za physics na hesabu ndivyo wanavyotongoza.
Acha kutunanga bwana. Mi mbona huwa naanza kwa kusifia na mambo mengine ya kujali.
 
Nimeona mara nyingi wanawake wakiwashobokea Waalimu, Madaktari, Wanasheria na baadhi ya watu wa career fulani fulani cha ajabu nimeona ma Engineer hatupewi priority wala kushobokewa na wanawake sasa swali linakuja hapa; kwanini nyinyi wanawake hamtushobokei sisi ma Engineer au kutupa kipaombele sawa na hao wengine?
Hatunaga story za kuimbisha zaidi, wengi tuko mdomo zege[emoji2]
 
Nimeona mara nyingi wanawake wakiwashobokea Waalimu, Madaktari, Wanasheria na baadhi ya watu wa career fulani fulani cha ajabu nimeona ma Engineer hatupewi priority wala kushobokewa na wanawake sasa swali linakuja hapa; kwanini nyinyi wanawake hamtushobokei sisi ma Engineer au kutupa kipaombele sawa na hao wengine?
Tangazo
 
Nyie ndo mnashida hiyo career yenu iko very complicated sasa huwa mna apply kwa wanawake ni tatizo...umenifurahisha kina injinia hapa katemwa na bar medi alafu mshkaji wake demu ndo anamuelewa sasa injinia amemind naona mshkaji wake anajitahidi kumuimbisha demu amkubali injinia ...bia +engineering = utahahira
 
Duuuuh.. TCU sijui kwanini hawakunipeleka huko jamani. Ila chief mko vizuri.
Yani umesoma enzi za TCU? Kweli we we dogo..sisi tulisoma enzi hizo unanyuka Div one kaliii alafu unachaguliwa vyuo kibao,then unaamua uende wapi..
 
Yani umesoma enzi za TCU? Kweli we we dogo..sisi tulisoma enzi hizo unanyuka Div one kaliii alafu unachaguliwa vyuo kibao,then unaamua uende wapi..
Mi mhenga bwana sema nilichelewa tu shule [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Nimeona mara nyingi wanawake wakiwashobokea Waalimu, Madaktari, Wanasheria na baadhi ya watu wa career fulani fulani cha ajabu nimeona ma Engineer hatupewi priority wala kushobokewa na wanawake sasa swali linakuja hapa; kwanini nyinyi wanawake hamtushobokei sisi ma Engineer au kutupa kipaombele sawa na hao wengine?
Hivi Injinia maana yake si ni "FUNDI" tu? Yan fundi Ujenzi, fundi bomba nk
 
Nimeona mara nyingi wanawake wakiwashobokea Waalimu, Madaktari, Wanasheria na baadhi ya watu wa career fulani fulani cha ajabu nimeona ma Engineer hatupewi priority wala kushobokewa na wanawake sasa swali linakuja hapa; kwanini nyinyi wanawake hamtushobokei sisi ma Engineer au kutupa kipaombele sawa na hao wengine?
Samahani mkuu mpunguze uongo usio na uhalisia
Nimetoka nje ya mada lakini

Vipi yale majengo yaliyokuwa yanapumua huko chuo komoja maalufu ysmeshaacha kupumua???



Kwa uongo huo hamtashindwa kumwambia mwanamke anaetaka kubembelezwa kuwa bembelezo umeliintergrate!![emoji23] [emoji23] [emoji23]

Nainjinia bhana wengi wenu mnaishi maisha yasiyo yenu[emoji23] [emoji23]
 
Tatizo huwa mnapenda mtambuliwe kwa uhandisi wenu, kwa kupenda kwenu kujitambulisha kila sehemu kwa kuanza Eng. Flani hata kwenye vikao vya kijamii vya kawaida vya kuchangia uji wa watoto (wanawaona kama mna complication wakati sio kweli)
Hawachelewa kusema ule mwanya wa papuchi eti unapumuaaa[emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Yes mkuu nimeomua kufunguka ya kweli japo kuna watu watakuja kupinga kinafki japo ukweli ndio huu kuwa engineers hatuogi na hatupo romantic kabisa.Engineer kuoga kwake ni adhabu kama adhabu nyingine.Engineer ukimwambia afanye mtihani wa hesabu na asipopata kuanzia C atapata adhabu au akaoge tu mara moja basi atachagua kufanya huo mtihani kupoteza masaa matatu kuliko kuoga dakika 5 tu.

Huyu ndio Engineer na sio rahisi kupendwa na warembo zaidi ya engineers wenzetu ambao tunakuwa nao discussion kuanzia asubuhi mpaka majogoo na hakuna aliyeenda kuoga.Hahahhahahaha Pia ulisahau kuwa Engineers wa kike wanasura zinazofanana na yule aliyekuwa waziri wa maliasili na utalii
Sio Shamsa Huyu?
 
Wengi huwa wachafu na huwajui swaga. Tembeeni ATM card. Maanq unadhifu ZeRo Swaga ZeRo
 
Back
Top Bottom