Evelyn Salt
Platinum Member
- Jan 5, 2012
- 77,953
- 168,824
Thubutuuu, injinia wana hela ila wabahili mnooo utadhani injinia wote ni wapareHakuna watoa hela kama engineer
Thubutuuu, injinia wana hela ila wabahili mnooo utadhani injinia wote ni wapareHakuna watoa hela kama engineer
Mwanamke gani atavumilia uchafu wa ovaroli lililochafuka oil na grisi.Nimeona mara nyingi wanawake wakiwashobokea Waalimu, Madaktari, Wanasheria na baadhi ya watu wa career fulani fulani cha ajabu nimeona ma Engineer hatupewi priority wala kushobokewa na wanawake sasa swali linakuja hapa; kwanini nyinyi wanawake hamtushobokei sisi ma Engineer au kutupa kipaombele sawa na hao wengine?
Nitafte Mimi nikupe minotiThubutuuu, injinia wana hela ila wabahili mnooo utadhani injinia wote ni wapare
Mkuu acha dharau injinia hatuchafuki na oil kwani sisi ni vibarua sisi ni waelekezaji usimamizi wa maelekezo ya uundajiMwanamke gani atavumilia uchafu wa ovaroli lililochafuka oil na grisi.
Mapenzi kwenu hayana nafasi ndo maana hatuwazimiiNitafte Mimi nikupe minoti
Pia tuna mambo mengi yanayotaka pesa hatuna mda wa kupoteza
Haha mimi sijawahi kujiita engineer maana kama huna ule mhuri hakuna uinginia hapo..Wana mbwembwe ndio yale ya kujiita DR PCB then unapata IV.Utakuta ni katoto ka mwaka wa kwanza au wa pili hapo UDSM hakana mbele wala nyuma eti kanajiita engineer wakati probably mwisho wa semister to hapo katadisco.....
Basi hatari. Daktari asiyeshika mkasi kufanya upasuaji isipokuwa vibarua ni hatari sana.Mkuu acha dharau injinia hatuchafuki na oil kwani sisi ni vibarua sisi ni waelekezaji usimamizi wa maelekezo ya uundaji
Nikikupata nitapunguza u busyMapenzi kwenu hayana nafasi ndo maana hatuwazimii
Ni kweli kama huna mhuti wa ERB lakini kwa vijana wengi wamesajiriwaHaha mimi sijawahi kujiita engineer maana kama huna ule mhuri hakuna uinginia hapo..Wana mbwembwe ndio yale ya kujiita DR PCB then unapata IV.
Maelement=helmets[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]True hapa nilipo nakaa na maengeneer wanafanya Kazi site Moja hivi muda wotee mabuti na maelement na makoti yao ya kung'aa Kama taa za barabarani
Mkuu kazi ya ujenzi ni Fundi sisi ni kuinjiniaBasi hatari. Daktari asiyeshika mkasi kufanya upasuaji isipokuwa vibarua ni hatari sana.
Ma engineer hawagusi uchafu wao wana design vibarua ndio wanaopiga kazi..huonagi wachina wanaojenga barabara kazi kushika kiuno na kuelekeza.Basi hatari. Daktari asiyeshika mkasi kufanya upasuaji isipokuwa vibarua ni hatari sana.
Si unaona barabara zilivyo chini ya kiwango.Ma engineer hawagusi uchafu wao wana design vibarua ndio wanaopiga kazi..huonagi wachina wanaojenga barabara kazi kushika kiuno na kuelekeza.
Kazi kuwa chini ya kiwango siyo kweli ujenzi una viwango sasa unataka kiwango cha 2 au 3 huwezi wekewa 1 wakati pesa yako ni kiwango cha kati
utanipataje sasa hata muda wa kuniwinda huna 😀Nikikupata nitapunguza u busy
Ngoja nije PM naweza pata mchumbautanipataje sasa hata muda wa kuniwinda huna 😀