Kimbia injinia, hapa hadi pm ni kilometer 10Ngoja nije PM naweza pata mchumba
[emoji23] [emoji23] [emoji23]
[emoji23] [emoji23] [emoji23]utanipataje sasa hata muda wa kuniwinda huna 😀
Acha roho mbaya nipe kanafasi nikutumikie mamaKimbia injinia, hapa hadi pm ni kilometer 10
Ha ha ha ha umejitahidi kwa maneno matamuAcha roho mbaya nipe kanafasi nikutumikie mama
Maisha yenyewe ndio haya yanapita nielekeze uliko nije kwa mguu
Jamaa wewe muongo mie mi mechanical eng. Na rafiki zangu wote mbona hatuko hivyo au unafurahisha kijiweTatizo lipo kulingana na engineer meenyewe.
1.Electric engineer
Hawa tatizo lao hawajui kutomasa na hata wakijua vidole vyao vigumu na vinasugu kutokana na short na moto.
2. Mechanical Engineer
Hapa ndo Luna maboya usipime na hawa wanawake saiz yao ni Malaya wenye moyo WA kuvumilia ukomavu wao.
3.Civil engineer
Naeza watukana ila basi tu ,hawana makazi mikono imekomaa na mda wote wamechoka,wanapotoka na madem zao huwaangalia SAA zote na hupendelea kuwa nyuma,Mara nyingi wanayoyaongea sketch tu.
4.Software/computer engineer
We mdada utaeangukia kwa hawa jamaa sala zako zutakusaidia ,hawa na wale WA IT ni wapiga punyeto usipeme waangalie vizuri utaona shingo imepinda kulekea chini kidogo.
Data pleaseMainjinia wanapenda kuchezewa kipara
Jamani we mbona muongoWakivua Yale mabuti yao utakimbia alafu wanasema yanawaumiza miguu
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] dah! Hapo mwisho tu inaonekana jinsi gani haupendi hesabuSi mlikuwa mnavyo tuonewa binadamu wenzenu kwa kutuzidi marks darasani mnajitapa hamuwezi soma longolongo ,sasa mademu wanataka longolongo leta hela sio ma-calculas
una confuse engineer na technician mkuuMwanamke gani atavumilia uchafu wa ovaroli lililochafuka oil na grisi.
Maendeleo ya inchi yanatutegemea sisi kwa asilimia kubwaNi career ambayo haina impact kubwa kwenye jamii za wabongo,kama mngekua na impact kubwa hata jamii ingekua inawatambua na kuanza zile soma uwe injinia mwanangu