yesamrich
JF-Expert Member
- Sep 6, 2022
- 2,584
- 4,588
Kumbe na ww mdogo mdogo utatukimbia humu ndanUtaacha mwenyewe automatically siku ukiona jina lako kwenye placement
Kumbe na ww mdogo mdogo utatukimbia humu ndanUtaacha mwenyewe automatically siku ukiona jina lako kwenye placement
[emoji23][emoji23][emoji852][emoji23][emoji23]sawa boss
Usitundike daluga, 9th shoot will be on target, na ndio utaona maajabu yake sasa.Nimekuta not selected for oral MDA, aisee hii vita ni ngumu.
Kila attempt nayofafanya hua naishia 47 - 49.5
Attempts kama 8 sasa [emoji38]
Nimetundika daruga rasmi [emoji119]
Duuuu, kwa kweli inaumiza sana Pole aisee... lakini usikate tamaaKaka nilikwambia hua nakosa marks moja au nusu mark, kwenye TRA nilipata 49.5
Hebu angalia Acc Officer, nimepata marks 75 halafu wakanzia kuchukua 76
[emoji23][emoji23][emoji119][emoji119]View attachment 2510529View attachment 2510530
Sina hakika sana, labda kwa baadhi ya vipengele kuongezea ila kuondoa taarifa zako nadhani issue kubwa.Hivi naweza nikaedit cv yangu leo after kuchaguliwa oral?
Mojawapo mimi niliambiwa maneno haya tena na huyu HS CODE pamoja na wengineNakuelewa sana Mkuu, lakini kitu kikubwa cha kukumbuka ni kwenye wanaofanikiwa kwenda Oral kuna wengi umewazidi kila kitu, kasoro ni kwamba muda wao wa kufika oral umewadia.
Na inawezekana wengine wakaishia Oral ila wasipate ajira wala kuingia kwenye data base.
Sisemi nawaombea mabaya, bali ambacho nasema ni una kila sifa ya kuingia Oral na kupata kazi, kinachokosekana ni muda wako haujafika.
Maneno yanayofanana na haya tuliwaambia wengine humu ambao walionyesha kukata tamaa, ila kwa sasa wamesharipoti vituo vya kazi.
Usikate tamaa.
Nataka niondoe zingne,pia nibadili mudaSina hakika sana, labda kwa baadhi ya vipengele kuongezea ila kuondoa taarifa zako nadhani issue kubwa.
Pole sana mkuu, muda wako upo mbioni kuwadia, stay strong jiandae tena kwa next chanceFeedback wakuu nimekuta not selected, ngoja tukomae kitaa.
Ajira portalApplication ya utumishi inaitwaje jamn nkiangalia app store siioni!
Kila la kheri katika hatua yako nyingine muhimu.Pamoja na kupita written nataman nijue nmepata marks ngapi,mana kwa nilivojibu ni YESU tu kanitendea miujiza kiumbe wake nikaonje oral for the first time[emoji120].
[emoji23][emoji23][emoji23], dadekiiiKwa mfano leo ameleta picha ya jengo la ukaguzi Dom kuonyesha yuko dom .. Ile picha kwa sisi tuliobobea kwenye forensic investigation inaonyesha haijapigwa na simu yake
A downloaded photo, a received photo
Mkuu pole sana.Kwa mara ya kwanza nimewatilia shaka utumishi. Hawa jamaa hawajasahisha mitihani. Matokeo yamepikwa. Nitakua wa mwisho kuamini kama nimepata marks chini ya 50. Mtihani ulikua ndani ya uwezo wangu katika kila angle. Siwaamini tena hawa jamaa. Ni bora kuhangaika na private sector huku kuna janja janja sana.
Ungependa kuondoa vitu gani na unataka kubadili muda wa nini?Nataka niondoe zingne,pia nibadili muda
Habari njema hiiWatu 1,769 kuajiriwa kutoka kanzidata Februari hii-Jenista Mhagama
Watu 1,769 kuajiriwa kutoka kanzidata Februari hii-Jenista Mhagama