HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Nimekuta not selected for oral MDA, aisee hii vita ni ngumu.

Kila attempt nayofafanya hua naishia 47 - 49.5

Attempts kama 8 sasa [emoji38]

Nimetundika daruga rasmi [emoji119]
Duuuuh pole sana kaka, but kukata tamaa sio suruhisho kwenye maisha yetu, kumbuka ku fail ni mafanikio yaliyopo kwenye mchakato, na pia inatakiwa ujue wakati wako utafika na utafurahia.

Tuendelee kupambana na tusikate tamaa kujaribu tena pale panapo majaliwa na nafasi zitakapo tangazwa tena. Uwenda Kuna nafasi yako nzuri sana inakuja. May Almighty God grant us blessings [emoji120].
 
Duuuuh pole sana kaka, but kukata tamaa sio suruhisho kwenye maisha yetu, kumbuka ku fail ni mafanikio yaliyopo kwenye mchakato, na pia inatakiwa ujue wakati wako utafika na utafurahia.

Tuendelee kupambana na tusikate tamaa kujaribu tena pale panapo majaliwa na nafasi zitakapo tangazwa tena. Uwenda Kuna nafasi yako nzuri sana inakuja. May Almighty God grant us blessings [emoji120].
Dah mzee.. zile interview za TRA mbili zilizopita nilipata 49.5 nyingine 49.. Hii sijajua nimepata ngapi, nyingine kama tano nilikua naanzia 47

Sasa kama hii mass recruitment inachomoa, post za watu wawili or watatu ntapata lini mkuu

I'm done [emoji23]
 
Nimekuta not selected for oral MDA, aisee hii vita ni ngumu.

Kila attempt nayofafanya hua naishia 47 - 49.5

Attempts kama 8 sasa [emoji38]

Nimetundika daruga rasmi [emoji119]
Kukata tamaa mwiko.Kila mtu humu ndani angekata tamaa basi asingekuwa na kazi serikalini kupitia PSRS.Chochote unachofanya kiwe funzo kwa hatua zinazofuatia.Kikubwa ni kutokata tamaa tu.
 
Dah mzee.. zile interview za TRA mbili zilizopita nilipata 49.5 nyingine 49.. Hii sijajua nimepata ngapi, nyingine kama tano nilikua naanzia 47

Sasa kama hii mass recruitment inachomoa, post za watu wawili or watatu ntapata lini mkuu

I'm done [emoji23]
I feel you kaka situation unayopitia, unaweza kujiona kama hauna bahati, una mikosi na kujiuliza why always me..!? . But trust to the Almighty God, and believe the future is excited. Mungu anaona mapambano na jitihada zako. Wakati wa Mungu ni wakati sahihi.

Mungu hatupi tunachotaka ila anatupa tunachostahili. Leo yetu inawezekana hatujapata tunachotaka lakini kesho yetu tukapata tunachostahili [emoji120]🫂.
 
Dah mzee.. zile interview za TRA mbili zilizopita nilipata 49.5 nyingine 49.. Hii sijajua nimepata ngapi, nyingine kama tano nilikua naanzia 47

Sasa kama hii mass recruitment inachomoa, post za watu wawili or watatu ntapata lini mkuu

I'm done [emoji23]
Ukiangalia kwa Jicho Pana unaonekana unasoma sana pia kabla ya Usaili.Amini kwamba ipo Siku utakuwa Selected na hutaamini na siku hiyo ndio utapata kazi.Historia mpya itaenda kuandikwa kwako.
Kama unapata nauli ya kwenda usaili tu,usikate tamaa,pambana mpaka hatua ya Mwisho,ipo Siku yaja.
 
Ndugu yangu haya mambo yanaumiza mnoo! Interview nane zote kuambulia patupu! Daah
Kaka naelewa how it hurts lkn kumbuka hiyo hali sio wewe pekee au sio wewe wa kwanza, tuliona akina mwifwa na leo wako kazini, na wengine hawasemi tu lkn wanapitia hiyo hali , mafanikio ni kufeli na kutokukata tamaa mpk kufaulu na kumbuka sio umefeli ila hujafika maximum yso, funga mkanda jipange tuingie mzigoni next time.
MAANDALIZI YANAANZA UNAPOAPPLY TU IKAKUBALI usisubiri mpk uitwe, lkn pia inakuea unajichanganya na wadau mbalimbali wa kada hizo na material mbalimbali na kufuatilia trends za utumishi, MKUU HUMU NDANK WOOTE TUMEKUBALINA HAKUNA KUKATA TAMAA MPK KIELEWEKE.
 
Ndugu yangu haya mambo yanaumiza mnoo! Interview nane zote kuambulia patupu! Daah
"That steps you afraid to make, might be a game changer". Mara zote pale unapoona mwisho kwa wewe kuweza kusonga mbele ndipo ambapo ungejitahidi na kusonga mbele ndipo ungefikia ndoto zako. Kutokukata tamaa ndio lengo letu kuu.

Wakati mwingine unatakiwa utambue pia katika matamanio na mipango yetu kwenye kutoboa kimaisha pia Kuna matamanio na mipango ya Mungu juu yetu tutoboe namna gani.

Kwahiyo tuendelee kuamini kuwa mipango na matamanio ya Mungu ni mikubwa sana na bora maishani mwetu kipindi chote cha mapambano yetu.

You never know, uenda Mungu amekuandalia sehemu nzuri zaidi ambayo utafurahia kwa kutokutaka tamaa mapema. NEVER GIVE UP REGARDLESS WHAT...[emoji120]🫂 #SeeYouAtTheTop
 
Baada ya kusubiri huu mwezi Wa tatu kwa ajili ya Placement ya interview niliyofanya November.Kwa Sasa nimejiandaa kwa lolote,
Kama presha ilishanishika sana tu.Sasa nishafungua moyo nipo Tayari kwa lolote,Iwe Imo au haimo.
Yakunle
HS CODE

Hahahahaha! Hongera sana Mkuu, hicho ulitakiwa ukifanye muda mrefu sana, lakini uzuri ni kwamba hujachelewa.
 
Dah mzee.. zile interview za TRA mbili zilizopita nilipata 49.5 nyingine 49.. Hii sijajua nimepata ngapi, nyingine kama tano nilikua naanzia 47

Sasa kama hii mass recruitment inachomoa, post za watu wawili or watatu ntapata lini mkuu

I'm done [emoji23]

Nakuelewa sana Mkuu, lakini kitu kikubwa cha kukumbuka ni kwenye wanaofanikiwa kwenda Oral kuna wengi umewazidi kila kitu, kasoro ni kwamba muda wao wa kufika oral umewadia.

Na inawezekana wengine wakaishia Oral ila wasipate ajira wala kuingia kwenye data base.

Sisemi nawaombea mabaya, bali ambacho nasema ni una kila sifa ya kuingia Oral na kupata kazi, kinachokosekana ni muda wako haujafika.

Maneno yanayofanana na haya tuliwaambia wengine humu ambao walionyesha kukata tamaa, ila kwa sasa wamesharipoti vituo vya kazi.

Usikate tamaa.
 
Nimekuta not selected for oral MDA, aisee hii vita ni ngumu.

Kila attempt nayofafanya hua naishia 47 - 49.5

Attempts kama 8 sasa [emoji38]

Nimetundika daruga rasmi [emoji119]
Na ukishaona hivi ndo huwa dalili ya kutoboa inayofuata fanyia marekebisho padogo tuu,ipo siku utarudi hapa kusema tulikuambia.
 
Nimekuta not selected for oral MDA, aisee hii vita ni ngumu.

Kila attempt nayofafanya hua naishia 47 - 49.5

Attempts kama 8 sasa [emoji38]

Nimetundika daruga rasmi [emoji119]
Pole sana mkuu, lakini napenda kukutia moyo endelea kupambana na kujiandaa vizuri kabisa kuanzia kwenye written. Soma kama vile unasomea Paper la UE, tena ikiwezekana ni Supplementary na uangalie mfumo wa maswali huwa yanakujaje kujaje.
Usikate tamaa, kesho yako ipo inakusubiri wewe.
 
Back
Top Bottom