HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Tanesco hatimae wametoa nafasi za kazi kule utumishi
Swali Kada ya biashara hamna nafasi je wameshindwa kutoa kwasababu kunawatu wengi wapo kwenye databank?
Kuna uzi nimeuona unazungumziq ajira mpya za tanesco kuna mdau kafanunua kuwa kada ufundi (technicians) nafasi kwa sababu ni ngumu kupata watu wa kujitolea kuliko kada ya biashara mambayo wengi huenda kwa kujitolea tu!
 
Kuna uzi nimeuona unazungumziq ajira mpya za tanesco kuna mdau kafanunua kuwa kada ufundi (technicians) nafasi kwa sababu ni ngumu kupata watu wa kujitolea kuliko kada ya biashara mambayo wengi huenda kwa kujitolea tu!
Daah inakatisha sana tamaa nafasi za kujitolea wakati watu tupo databank.aisee shida sana
 
Back
Top Bottom