Tatizo hukuweka bajeti Yake baada ya kuchukuwa namba Yake.Habarini,
Wiki ya juzi nilimfata mdada mmoja jirani, ilikua mida ya jioni, nikamwomba namba akanigea, tuka chat jioni ya siku hiyo, na kesho asubuhi. Obviously nlichukua namba yake ili nifahamiane nae kabla ya kumtongoza.
Kesho yake asubuhi ilivofika saa tano, hata sijamtongoza bado, akaniambia nimkopeshe elf 10 atanirudishia, nikaona huyu nae wale wale, nikamwambia hiyo hela siwezi kumpa, akasema ok, hatukumaliza hata masaa 24 tangu nimechukua namba ya huyo binti.
Baada ya hapo hamna aliemtafta mwenzake.. mahusiano yakawa yameisha, nafikiri yanastahili kuingia Guinness world record kama one of the world's shortest relationships.
Najiuliza kwa hali hiyo huyo mtu akiolewa atakuja kua mke wa namna gani, nawaza tu, na hata kama hayupo interested, tangu lini kuomba mtu hela (wakati kuomba hela sio jambo baya) ikawa ni lugha ya kumkataa mtu 🤔 na sio hapana🤔
Dunia imeharibika.
😄😄😄😄Kwa nini Mimi jamani
Wengine ni wababaishaji hakuna cha kukupima Wala Nini ni matapeli wanaangalia wale wajinga ndio upigwaAkimpata wa kumjali atatulia huo mzinga ulikuwa na tafsiri mbili
1. Kukukataa kiaina
2. Kukupima upendo na kujali
Ila nimeandika kutokana na uzoefu wa muda mrefu sana😀Wengine ni wababaishaji hakuna cha kukupima Wala Nini ni matapeli wanaangalia wale wajinga ndio upigwa
Mbona Kuna roho inaniambia wewe ulimtumia hela huyo binti?Habarini,
Wiki ya juzi nilimfata mdada mmoja jirani, ilikua mida ya jioni, nikamwomba namba akanigea, tuka chat jioni ya siku hiyo, na kesho asubuhi. Obviously nlichukua namba yake ili nifahamiane nae kabla ya kumtongoza.
Kesho yake asubuhi ilivofika saa tano, hata sijamtongoza bado, akaniambia nimkopeshe elf 10 atanirudishia, nikaona huyu nae wale wale, nikamwambia hiyo hela siwezi kumpa, akasema ok, hatukumaliza hata masaa 24 tangu nimechukua namba ya huyo binti.
Baada ya hapo hamna aliemtafta mwenzake.. mahusiano yakawa yameisha, nafikiri yanastahili kuingia Guinness world record kama one of the world's shortest relationships.
Najiuliza kwa hali hiyo huyo mtu akiolewa atakuja kua mke wa namna gani, nawaza tu, na hata kama hayupo interested, tangu lini kuomba mtu hela (wakati kuomba hela sio jambo baya) ikawa ni lugha ya kumkataa mtu 🤔 na sio hapana🤔
Dunia imeharibika.
Vicoba na ile list uliyoiandika kule hahaha😄😄😄😄Kwa nini Mimi jamani
😄😄😄😄😄Ndo maisha ya wamama wengi mtaaniVicoba na ile list uliyoiandika kule hahaha
Hahaha na mimi najua hilo ndio maana nikaku-tag uje😄😄😄😄😄Ndo maisha ya wamama wengi mtaani
Hivi unajua kweli wanawake wa 2000?Ila nimeandika kutokana na uzoefu wa muda mrefu sana😀
DahUsipooa utaolewa tu, no more no less.
Speed 360+😂Hivi unajua kweli wanawake wa 2000?
Na unakuta message moja ya kuomba 5000 au 10000 kawatumia wanaume hata 6 wewe unaweza kuona umeombwa kidogo kumbe mwenzako ana mahesabu marefu hivi viumbe ni hatari na ndio maana huwa sitangulizi pesa kwa mwanamke Kwanza na nikiona anapigo hizo mwanzoni kabisa nasepaSpeed 360+😂
Wana mikeka yao kuanzia kodi hadi vochaNa unakuta message moja ya kuomba 5000 au 10000 kawatumia wanaume hata 6 wewe unaweza kuona umeombwa kidogo kumbe mwenzako ana mahesabu marefu hivi viumbe ni hatari na ndio maana huwa sitangulizi pesa kwa mwanamke Kwanza na nikiona anapigo hizo mwanzoni kabisa nasepa
Hiyo hela unakuta imetumwa message kwa wanaume 7 wewe unaweza kuona ni ndogo kumbe mwanamke akakuzidi akili ukiwa huthamini hela hata kama ni ndogo mwanamke atakuona mjinga stanza na hiyo na ataanza kupanda taratibu ukija kustuka kumbe unaibiwa10K kwa kijana mpambanaji na hivi nchi imefunguka sio pesa ya kuvunja mahusiano kijana wangu
Kumbe unajua kwanini unamlaumu mwamba kutoa hiyo 10kWana mikeka yao kuanzia kodi hadi vocha
Mawindoni kuna nyama za offer pia😂Kumbe unajua kwanini unamlaumu mwamba kutoa hiyo 10k
Roho za mizimu! Fire☄️Fire☄️Mbona Kuna roho inaniambia wewe ulimtumia hela huyo binti?