Kwa hali hii wanaume wengi tutaoa kweli?

Kwa hali hii wanaume wengi tutaoa kweli?

Km hutaki kumpa mwanamke hela baki na upwiru wakoo.
Hakuna cha buree hapa, hata hizo sabuni na Vaseline, hampati bure, mnanunua kwa mangi au pharmacy.

Wee jipige la mkono, afu utulie kulinda hela zako.
😂😂😂😂😂😂😂
Hapa ndipo ninaposusaga ngono nasubiri mpenzi jini aje kwenye ndoto nyevu nimpige PUMBU.

NGONO imekuwa kama ni jambo la lazima sana kwa mwanume.. mimi nilipie ngono, nilipie guest, hela ya kula n.k... na bado kwenye utamu wao wanainjoi zaidi, mie nakojoa 2 yeye anazo 6 huko.

Kwenye ngono wanawake wanafaidi kuliko sisi vidume..
Enzi zangu nikikugonga, sina shida nawe, naacha kazi ionge, utanitafutaga ukinihitaji..
 
Habarini,

Wiki ya juzi nilimfata mdada mmoja jirani, ilikua mida ya jioni, nikamwomba namba akanigea, tuka chat jioni ya siku hiyo, na kesho asubuhi. Obviously nlichukua namba yake ili nifahamiane nae kabla ya kumtongoza.

Kesho yake asubuhi ilivofika saa tano, hata sijamtongoza bado, akaniambia nimkopeshe elf 10 atanirudishia, nikaona huyu nae wale wale, nikamwambia hiyo hela siwezi kumpa, akasema ok, hatukumaliza hata masaa 24 tangu nimechukua namba ya huyo binti.

Baada ya hapo hamna aliemtafta mwenzake.. mahusiano yakawa yameisha, nafikiri yanastahili kuingia Guinness world record kama one of the world's shortest relationships.

Najiuliza kwa hali hiyo huyo mtu akiolewa atakuja kua mke wa namna gani, nawaza tu, na hata kama hayupo interested, tangu lini kuomba mtu hela (wakati kuomba hela sio jambo baya) ikawa ni lugha ya kumkataa mtu 🤔 na sio hapana🤔

Dunia imeharibika.
Huna ela
 
Comment za wadau hapo juu ni Kama wanamlaumuniwa kugoma kutoa hiyo elfu 10 lakini hamuoni tatizo alilonalo huyo mwanadada .. hiyo ni red flag ambayo inapuuzwa sana na wengi wetu.. haiwezekani mwanamke umwombe namba tu muanze kuwasiliana halafu Ghafla ndani ya masaa 24 akuombe Hela? Hujiulizi kabla ya kukuomba namba ni vizinga vingapi amevipiga kwa wanaume?...
Huyo mwanamke ni Whore . Full stop.
Ndio shida ya wajinga wengi wanaabudu nyapu sana ndio maana wapo tayari kurisk chochote ilihali waipate mtoa mada Balqior upo sahihi achana na baadhi ya vizibo wa humu
 
Kiasi kinapimwa na uwezo ulionao, ila naamini 10k ipo ndani ya uwezo wa vijana wengi. Wapeni hawa mabint mtazidushiwa
Kama utakuwa mtu wa kutoa sana hela kwa mademu huwezi kumpata mwanamke sahihi na katika hao hao unaowapa hela wapo ambao hutaweza kuwala
 
Km hutaki kumpa mwanamke hela baki na upwiru wakoo.
Hakuna cha buree hapa, hata hizo sabuni na Vaseline, hampati bure, mnanunua kwa mangi au pharmacy.

Wee jipige la mkono, afu utulie kulinda hela zako.
😂😂😂😂😂😂😂
Case closed
 
si bora wewe kuna demu kitaa nilimwongezea tsh 10,000 ya kodi nikapotezea,nikashangaa ananiambia nikamchue aje ghetto nikamwambia sawa baadae namcheck kapotea hewani siku nyingine nimemuita akaniambia nimnunulie umeme kwao umeisha na hana hela nikanunua na hajaja ,siku nyingine kaleta pigo izo izo za kununuliwa umeme ndo aje nikaona demu chenga nikampotezea ,nikaja kugundua ndo pigo zake kwa wanaume ana script yake iyo iyo,nikajisemea moyoni ndo maana uwa wanajeruhiwa tunawatetea kumbe issue uwa nikuchanganya wanaume na kula hela za wanaume.
Alafu Kuna watu humu wanawatetea huo ni umalaya kumla mwanamke Kama huyu ni kukaribisha mikosi na laana
 
Km hutaki kumpa mwanamke hela baki na upwiru wakoo.
Hakuna cha buree hapa, hata hizo sabuni na Vaseline, hampati bure, mnanunua kwa mangi au pharmacy.

Wee jipige la mkono, afu utulie kulinda hela zako.
😂😂😂😂😂😂😂
Wewe demu wako huwa unampa milion ngapi kwa week?
 
Comment za wadau hapo juu ni Kama wanamlaumuniwa kugoma kutoa hiyo elfu 10 lakini hamuoni tatizo alilonalo huyo mwanadada .. hiyo ni red flag ambayo inapuuzwa sana na wengi wetu.. haiwezekani mwanamke umwombe namba tu muanze kuwasiliana halafu Ghafla ndani ya masaa 24 akuombe Hela? Hujiulizi kabla ya kukuomba namba ni vizinga vingapi amevipiga kwa wanaume?...
Huyo mwanamke ni Whore . Full stop.
Upo sahii
 
Hii kitu kwa sasa ni changamoto kubwa
 
Habarini,

Wiki ya juzi nilimfata mdada mmoja jirani, ilikua mida ya jioni, nikamwomba namba akanigea, tuka chat jioni ya siku hiyo, na kesho asubuhi. Obviously nlichukua namba yake ili nifahamiane nae kabla ya kumtongoza.

Kesho yake asubuhi ilivofika saa tano, hata sijamtongoza bado, akaniambia nimkopeshe elf 10 atanirudishia, nikaona huyu nae wale wale, nikamwambia hiyo hela siwezi kumpa, akasema ok, hatukumaliza hata masaa 24 tangu nimechukua namba ya huyo binti.

Baada ya hapo hamna aliemtafta mwenzake.. mahusiano yakawa yameisha, nafikiri yanastahili kuingia Guinness world record kama one of the world's shortest relationships.

Najiuliza kwa hali hiyo huyo mtu akiolewa atakuja kua mke wa namna gani, nawaza tu, na hata kama hayupo interested, tangu lini kuomba mtu hela (wakati kuomba hela sio jambo baya) ikawa ni lugha ya kumkataa mtu 🤔 na sio hapana🤔

Dunia imeharibika.
Akimpata wa kumjali atatulia huo mzinga ulikuwa na tafsiri mbili
1. Kukukataa kiaina
2. Kukupima upendo na kujali
 
Back
Top Bottom