makaveli10
JF-Expert Member
- Mar 27, 2013
- 37,638
- 109,068
ππ€£π€£Wee huponi tenaa, ni wa kuachwaa tyuu.
Unanichekesha Maka, hadi sio poa. Lol
ππππππ
ππ€£π€£Wee huponi tenaa, ni wa kuachwaa tyuu.
Unanichekesha Maka, hadi sio poa. Lol
ππππππ
Sex muda mwingine ni matokeo ya kupendana kwa malengo. Si kwamba kila mara tunapowafuata wadada lengo ni kukulana nakupita no.Una hakika asingeomba sex?? Em sema hapaaa.
ππππππ
ANatoa ofa mkiridhia mechi inapigwa na hakuna mahaba baada ya hapoSasa unasubiri nini? Huyo unamalizana nae leo leo haina haja ya kumsubiri mpaka kesho
Mmmmh huu uongoooo!!!Sex muda mwingine ni matokeo ya kupendana kwa malengo. Si kwamba kila mara tunapowafuata wadada lengo ni kukulana nakupita no.
Kabisa amini mapenzi mengine huanzia hisia za upendo baadae tunakulana kama sehemu ya kudumisha mapenzi hayo.Mmmmh huu uongoooo!!!