Kuna anaeutesa moyo wangu JF!

Kuna anaeutesa moyo wangu JF!

Si wewe mzee wa Rula i wish hili swali angeuliza yeye ...

tehe tehe tehe tehe, aiseeee haya bana ngoja aje naona ni kama zoezi la kumtafuta mchumba kwenye SendOff mwenyewe anajificha mahali asipoonekana lakini shughuli inamhusu.

Ngoja aje tuone kama utapata ujasiri wa kusema ndiyo yeye. Wito kwa marijali wote JF kutest zali si ajabu ndiyo wewe unayesubira uambiwe ndiyo wewe watu tupige vifijo na vigelegele.

 
Mie nitapenda japo apite kwenye thread hii aone tu kama kuna mtu anahangaika kimawazo juu yake ...
nahisi nikimtumia PM anaweza kukaa kimya asiijibu ...

hahahaha EM usijali wewe tuma PM naamini atakujibu anasubiri uanze
 
hahahahaa.....labda Dr. Slaa.
Hata hutani hana....yeye maapwonti tu muda wote?? Hana hata ucrap kidogo?

hahahaha Bigirita hana ..nimeview profile kuangalia marafiki naona kama jamaa sijui nimuweke kundi lipi hapa JF

tatizo ndo hilo anaweza kuwa mwanamke mwenzangu
Anaweza kunishushua haya mambo ya online
Anaweza kunijibu dry nikakosa uvumilivu
Anaweza kunishangaa ..leo nimeingia nione amepost nini ,
:shock:
 
Naomba mungu nisimzimikie kiumbe yeyote humu. Lol.
Mdada we jilipue tu, akikataa basi.
 
Mwambie umelipenda jina lake anza kwa hivyo mengine yatafatia na roho isikudunde kama hajajibu ndio mtindo wa JF..
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom