Kuna anaeutesa moyo wangu JF!

Kuna anaeutesa moyo wangu JF!

Wanaume naombeni mawazo yenu..nawaza hii PM naituma heading nasema salaam
Kaka naomba uwe rafiki yangu ,kila nikiona psot zako navutiwa ,

hata siyapati maneno yakusema

@Marytina unanitisha zaidi uliposema umekataliwa na The Finest naogopa
 
hahahaha Bigirita hana ..nimeview profile kuangalia marafiki naona kama jamaa sijui nimuweke kundi lipi hapa JF

tatizo ndo hilo anaweza kuwa mwanamke mwenzangu
Anaweza kunishushua haya mambo ya online
Anaweza kunijibu dry nikakosa uvumilivu
Anaweza kunishangaa ..leo nimeingia nione amepost nini ,
:shock:

Weka wazi tuu na ndo muhimu ili ajijue
natafuta sana hiyo chance aise sijui ni mimi
 
Wanaume naombeni mawazo yenu..nawaza hii PM naituma heading nasema salaam
Kaka naomba uwe rafiki yangu ,kila nikiona psot zako navutiwa ,

hata siyapati maneno yakusema

@Marytina unanitisha zaidi uliposema umekataliwa na The Finest naogopa

Ni pm nikupe maujanja,jinsi ya kumlainisha men.
 
AshaDii kiukweli kabla sijapost post yangu hapo chini nami nilitaka kumwambia ni Finest lakini kama kakataa basi tena tumpe mji sasa.



hahahaha.... Finest naona ana bahati saana leo anatajwa tu in the lines of Love..... Mzee wa Rula wewe kuna mtu kakuchanganya? lol
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom