Kifulambute
JF-Expert Member
- May 8, 2011
- 2,539
- 763
hata mimi kuna mtu namzimikia humu basi tu
yaani ni adimu sana na yeye nikimuona online tu mwili wote kwishney
Dah ! pole jamani moyo unadunda
hata mimi kuna mtu namzimikia humu basi tu
yaani ni adimu sana na yeye nikimuona online tu mwili wote kwishney
kwa nini uendelee kuumia jilipue mweleze akichomoa sawa tuMwenzenu kila nikiona Avatar yake natabasamu
Nikiingia kitu cha kwanza lazima nimuangalie kama yuko online..
Nikivuta post zako kuview naridhika tu
Hatajwi popote lakini anaonekana ni mpole sana na anachangia pale anapoona kuna umuhimu wa kufanya hivo
Siwezi hata kumtumia PM kwani signature yangu inasema ....(......)
Sio maarufu JF kama wengine
Siwezi kuthubutu kumwambia kama ananivutia maana sina nafasi ya kumuweka ..
Yupo kama hayupo JF
20% Sifa ya moyo tamaa!
Tuliza moyo wako ......
My Sisy,.....nilikuwa nategemea hata unisifie nisifie...nashangaa umenigeuka kabisa!!
Siangaiki kabisa, kuna Smile tu na hamna mwingine, na wewe mwenyewe unalifahamu
mwambie tu bwanaMie nitapenda japo apite kwenye thread hii aone tu kama kuna mtu anahangaika kimawazo juu yake ...
nahisi nikimtumia PM anaweza kukaa kimya asiijibu ...
Isije kuwa mimi maana sifa ulizosema ni kama zinataka kunidondokea, tehe tehe tehe tehe.
hahaaaa watu mwendo wa kufunguka tu siku hizi mwaka mpya na mambo mapya nawatakia kila la heri yasiishie tu humu.
Mie nitapenda japo apite kwenye thread hii aone tu kama kuna mtu anahangaika kimawazo juu yake ...
nahisi nikimtumia PM anaweza kukaa kimya asiijibu ...
Mie nitapenda japo apite kwenye thread hii aone tu kama kuna mtu anahangaika kimawazo juu yake ...
nahisi nikimtumia PM anaweza kukaa kimya asiijibu ...
Kinky. Loving and AVATAR. OOOOOHHHH!!!!!!!
Mtaje ajijue basi kweli leo umeamua
Naweza nikawa ni mimi! Ngoja tumwache aendelee kufunguka!!
Chauro nimeku Miss dear....
NILIMWAMBIA THE FINEST AKANKATALIA niliumia sanamwambie tu bwana
Asante mpenzi nipo naona mambo ni kufunguka tu mwaka huu........... HERI YA MWAKA MPYA.
Kama nilivyosema tabia zake pia zimenivutia ,kila nikivuta post zake sijawahi kukutana na haya moja ya utani ..
Kila post inamaanisha inachokisimamia ..
Nikiwaza hayo naona misimamo yake ni thabiti
Asante mpenzi nipo naona mambo ni kufunguka tu mwaka huu........... HERI YA MWAKA MPYA.