daughter
Reaction score
23

Profile posts Latest activity Postings About

  • Hi!!
    Glad to have ur request, Am glad also to add u as my friend, Your welcome.
    Ila Avatar yako Mmmmh!
    Nimeipenda maana imekuja kivingine kabisa.Kiukweli its a Good design and its a Good choice keep it up.
    Regards
    Daughter ukitaka ku-post thread yako fungua forum yoyote, kabla hujaenda katika topiki yoyote pale juu mkono wako wa kushoto mwa kompyuta yako utaona neno/link imeandikwa ''new thread'' click hiyo itakuja window ya kuandikia kama ya kutumia e-mail weka topic/subject then andika what you need then post kama kawaida.
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top