Kosa kubwa alilofanya IGP Sirro katika tuhuma za ugaidi dhidi ya Mbowe, ambalo linaweza kuleta fedheha mbaya kwake binafsi, kwa Polisi na Tanzania

Synthesizer

JF-Expert Member
Feb 15, 2010
9,988
2,000
Kazi ya upolisi Tanzania ni laana tupu
Basi katika watu wanaoona wameula Polisi ni namba one. Mamlaka inawaharibu sana - power over citizens.

Nimewahi kumwambia Polisi mmoja ninachoheshimu hapa ni uniform yako sio wewe, sasa kama unataka uone mie ni mtu wa namna gani fanya mpango siku moja tukutane uraiani huna uniform na hiyo kofia.
 

Choo Cha Kulipia

JF-Expert Member
Aug 2, 2021
818
1,000
Ila hii timu..
20210917_182429.jpg
Screenshot_20210917-154032~3.jpg
 

kianja kyamutwara

Senior Member
Nov 4, 2020
183
250
nashauli tusiwe wepesi kutoa hukumu na kuanza kubagaza watu kabla kesi haijafika popote,

wapo mashahidi wa kutosha

tusubiri watoe ushahidi wao then tuupime.
Hamna kes hata wakihukumu ukweli ni kwamba kes imebubwa na niselikar imeaa mua kwa manufaa ya wachache.
 

RAISI AJAE

JF-Expert Member
Oct 29, 2019
2,247
2,000
kesi ya mbowe imetupa picha kuwa CPP VYUO VYA POLISI vinahitaji reformations sana!!yaani polisi hawana mafunzo ya uweledi zaidi ya kupiga watu tu!!
 

mwanadome

JF-Expert Member
Jul 29, 2015
4,503
2,000
kesi ya mbowe imetupa picha kuwa CPP VYUO VYA POLISI vinahitaji reformations sana!!yaani polisi hawana mafunzo ya uweledi zaidi ya kupiga watu tu!!
Naamini kule cpp from day one, nikufundisha kupiga tuu virunguu hadi wana maliza mafunzo
 

kamwamu

JF-Expert Member
May 18, 2014
3,796
2,000
Naona hujui kwamba shahidi wa kwanza ndio anapangwa ambaye atatoa the highest impact (damage) kwenye kesi. Sasa kama the highest impact ya IGP Sirro ni ushahidi wa Ramadhani Kingai, basi IGP na jeshi lake wote ni watu wa kuhurumiwa sana - ndio hao wanafukuza bodaboda hadi Malawi!
Uongozi wa polisi na polisi wao wanafanana. Wanafukuza boda boda kuvuka mpaka, uongozi unawafukuzwa wote. Wamesahau jeshini mambo yanakwenda kwa amri. Hakuna waliotoa amri? Gari ipo kwenye mwendo, ulitegemea wakaidi wa amri waruke?
 

Synthesizer

JF-Expert Member
Feb 15, 2010
9,988
2,000
Uongozi wa polisi na polisi wao wanafanana. Wanafukuza boda boda kuvuka mpaka, uongozi unawafukuzwa wote. Wamesahau jeshini mambo yanakwenda kwa amri. Hakuna waliotoa amri? Gari ipo kwenye mwendo, ulitegemea wakaidi wa amri waruke?
Una point nzuri Mkuu. Labda walikubaliana wote. Lakini kihalisi Mkuu wa huu msafara (detail) ndio alipaswa kuwajibishwa. Point nzuri umetoa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom