Kosa kubwa alilofanya IGP Sirro katika tuhuma za ugaidi dhidi ya Mbowe, ambalo linaweza kuleta fedheha mbaya kwake binafsi, kwa Polisi na Tanzania

The got

Senior Member
Jun 26, 2021
169
250
kumbe tunajadili issue nzito na mtu anayeamini mr bean ni mpumbafu na si mwigizaji!!

hehehe!!!
Inaonekana wewe unamapungufu.
Anachozungumza mwenzio, ni Mr Bean kwa maana ya upuuzi wake. Katika upuuzi wake anasaidia watu kwa kipuuzipuuzi hivyo hivyo.
Akiwa Atikson( kama nimepatia jinalake halisi) hafanyi au kifikiri kama Mr Bean, huko kwongine.
 

Synthesizer

JF-Expert Member
Feb 15, 2010
9,988
2,000
alieanza kutoa ushahidi ni shahidi namba 2 mkuu

shahidi namba moja hatujamsikia, siwezi kusema yupi ana ushahidi wenye impact kuliko mwingine ila najua shahidi namba moja ana ushahidi mzito

mbona kama huna uhakika sana ila unawahi kufanya hitimisho!
Mkuu, tatizo ni kwamba, usipoanza na shahidi mwenye impact kubwa na ukamweka shahidi mwenye impact kubwa kuja baadae umeshaharibu kila kitu, kwa kuwa shahidi mwenye impact kubwa itabidi atoe ushahidi unaolingana na shahidi wa kwamza hata kama ameboronga. La sivyo utakuwa na mashahidi ambao wanatofautiana na unapoteza kesi.

Kwa hiyo tukisha msikia shahidi wa kwanza na kuona ameboronga, basi tunajua huna kesi tena ya kushinda!
 

Synthesizer

JF-Expert Member
Feb 15, 2010
9,988
2,000
Inaonekana wewe unamapungufu.
Anachozungumza mwenzio, ni Mr Bean kwa maana ya upuuzi wake. Katika upuuzi wake anasaidia watu kwa kipuuzipuuzi hivyo hivyo.
Akiwa Atikson( kama nimepatia jinalake halisi) hafanyi au kifikiri kama Mr Bean, huko kwongine.
Achana naye, nimeshaona kumbe hata suala la analogy hajui, sasa mtu kama huyo ushauri wangu kwake ni kwamba aende shule zaidi
 

Synthesizer

JF-Expert Member
Feb 15, 2010
9,988
2,000

Kuchwizzy

JF-Expert Member
Oct 1, 2019
748
1,000
Kwa maslahi ya nani sasa? Hawa jamaa wa JF kuna wakati tutawaambia basi jibuni nyie thread zetu sasa, maana inaonekana mnajua tunachotakiwa ku-post. Hivi hawajatambua uzuri wa JF ni post zetu eeh?
We need brand new platform
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
172,379
2,000
Mfano, ukiwaambia Polisi kuna mtu kanipa kazi ya kutafuta mtu wa kuua mke wake (contract killer), Polisi wanapaswa kukupa askari ambaye atajifanya yeye ndie muuaji aliepatikana , sio wakuambie wewe mtafutie huyo muuaji halafu uwe unatupa taarifa! Hiyo sio tu ni unprofessional, bali ni the most stupid mistake a police force can make
 

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Jan 24, 2019
9,645
2,000
Inshort hii kesi feki imepikwa na Ramadhani Kingai alafu sirro na boss wake wakajitwika msalaba bila kujua madhara yake ya baadaye.
Usisahau na Mtemi/Chifu wetu mkuu naye wakati anahojiwa na bibisii, alisema eti washirika wa mtuhumiwa mkuu walishakamatwa na kwa sasa wanatumikia vifungo vyao!

Wapi? Anajua yeye na wasaidizi wake! Hii nchi ina mambo mengi sana ya kushangaza.
 

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Jan 24, 2019
9,645
2,000
Inshort hii kesi feki imepikwa na Ramadhani Kingai alafu sirro na boss wake wakajitwika msalaba bila kujua madhara yake ya baadaye.
Usisahau na Mtemi/Chifu wetu mkuu naye wakati anahojiwa na bibisii, alisema eti washirika wa mtuhumiwa mkuu walishakamatwa na kwa sasa wanatumikia vifungo vyao!

Wapi? Anajua yeye na wasaidizi wake! Hii nchi ina mambo mengi sana ya kushangaza.
 

nyakubonga

JF-Expert Member
Apr 5, 2015
3,315
2,000
Mkuu, tatizo ni kwamba, usipoanza na shahidi mwenye impact kubwa na ukamweka shahidi mwenye impact kubwa kuja baadae umeshaharibu kila kitu, kwa kuwa shahidi mwenye impact kubwa itabidi atoe ushahidi unaolingana na shahidi wa kwamza hata kama ameboronga. La sivyo utakuwa na mashahidi ambao wanatofautiana na unapoteza kesi.

Kwa hiyo tukisha msikia shahidi wa kwanza na kuona ameboronga, basi tunajua huna kesi tena ya kushinda!
haya maelezo ni ya kisheria au ni maoni yako?
 

nyakubonga

JF-Expert Member
Apr 5, 2015
3,315
2,000
Inaonekana wewe unamapungufu.
Anachozungumza mwenzio, ni Mr Bean kwa maana ya upuuzi wake. Katika upuuzi wake anasaidia watu kwa kipuuzipuuzi hivyo hivyo.
Akiwa Atikson( kama nimepatia jinalake halisi) hafanyi au kifikiri kama Mr Bean, huko kwongine.
hapa unalazimisha awe amemaanisha unavyotaka wewe, msome tena.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom