Kivazi gani nitupie, msaada tafadhali dada zangu

Kivazi gani nitupie, msaada tafadhali dada zangu

Shika adabu yako wewe, unajua nakuheshimu wewe! Kwanza nimewauliza dada zangu, sasa wewe yamekupataje? MAJUNUNI....!!!
Zinduna hebu soma signature ya klorokwini....


Pole kama amekukwaza! Inshort huyo ni Lawyer wa hapa jf so jiandae kujibu mashitaka...lol
 
Zinduna hebu soma signature ya klorokwini....


Pole kama amekukwaza! Inshort huyo ni Lawyer wa hapa jf so jiandae kujibu mashitaka...lol

Huyu anataka kuniharibia ki-date changu, kama huyo mtupa nyavu anatembelea humu, si na ki-date kitakufa, mungu aepushie mbali
 
Ya nini tabu? kama anajisikia kuvaa jinsi avae, kama kigauni tupia, kama kimini haya, kama dera twende kazi!!! ya nini kujifanya uko hivi na kumbe ni vile?? kesho ndo unakuja kukuona aah sio wewe aliyekutaka ni yule wa siku ileee....lol!!

halafu si huwa tunavaaga kulingana na muda, tukio na mahali pia??? nadahani hata akazingatia hilo tu basi itapunguza tabu!!!

wee ulikuwa wapi jana? ulikuwa na mning'inio???

Hahahaaaa humu ndani jamani starehe tuuuu
 
Huyu anataka kuniharibia ki-date changu, kama huyo mtupa nyavu anatembelea humu, si na ki-date kitakufa, mungu aepushie mbali
Hahaha...


Na aepushe mbali kweli, na ole wake ki'date kiharibike, atatulipa wote tuliotoka majasho yetu kukushauri....lol.


Usijali hapa nafanya maombi kwaajili yako, yeyote mwenye nia mbaya na ki'date chako ashindwe na alegee huko alipo. Sema Amina!
 
Hahaha...


Na aepushe mbali kweli, na ole wake ki'date kiharibike, atatulipa wote tuliotoka majasho yetu kukushauri....lol.


Usijali hapa nafanya maombi kwaajili yako, yeyote mwenye nia mbaya na ki'date chako ashindwe na alegee huko alipo. Sema Amina!

Unajua humu kuna watu na viatu, ndio maana watu wanaficha majina yao halisi kwani wengi huja humu kutuliza vichaa vyao, hebu aniondokee mie!
 
mama mtotoo shida ni ya nini?

Jamani nimefurahishwa na vivazi mlivyomshauri muhusika.....namtakia kila la kheri. Sijui atachagua vivazi gani maana mmmhhh.......naona bora avae dera tu kutoa mzizi wa fitna lol
 
Jamani nimefurahishwa na vivazi mlivyomshauri muhusika.....namtakia kila la kheri. Sijui atachagua vivazi gani maana mmmhhh.......naona bora avae dera tu kutoa mzizi wa fitna lol

heheee inategeme na ntu na ntu ohooo!!!
kazi kwake kusoma ramani ya vita, mi ndo maana nimeshauri tu 'she should just be herself'...atupie kitakachompendeza nafsi na kumridhisha
 
khaaaa!!! umebana na pua kabisa....we mwana weee!!
ile chiken party yako uliyoalikwa jana ulivaa nini??
Hahaha!..niliamua nitoke zangu na dera kuepusha msongamano,..


kubana pua nimefundishwa na kungwi jana kwenye k'party...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom