Kivazi gani nitupie, msaada tafadhali dada zangu

Kivazi gani nitupie, msaada tafadhali dada zangu

usimpe e mail, just PM him, atampindua huyo anaeenda kukumega, kama huamini mpe e mail uone....
the Fiest usilazie damu hii chance...akikupa e mail yake tu, kanyaga mafuta......

kwani TF ni msaganaji au mkameron?mia
 
Yule aliyekutenda ulivaaje mara ya kwanza mlipokutana?

Narudi Kaunta kuendelea na mapumziko ya mwisho wa mwaka!
 
Hakyanani naomba uvae hivo uje kwangu mwenyewe Mamndenyi! Yaani umenikuna utadhani unajiandaa kutoka outing na mm! By the way, weekend hii utakuwa wapi? ningependa ufanye kama ulivyomshauri huyo mtu tukutane......hapo kwenye shanga nne umenimaliza kabisa!!!! pls lets make this wkend a reality Mamndenyi!!!!!
vaa suruali ya kubana, (ya dukani)
blauz iishie mifuko ya suruali inapoanzia, isiache manyonyo nje (ya mtumba)
nywele weka mawimbi (ikiwezekana weka dye ile kama ya wekundu fulani)
kata nyusi - siyo zote - paka wanja kwa mbali,
kiatu kama una gari vaa kirefu, kama huna gari vaa sendoz ya nguvu
chupi vaa nyeupe
shanga nne
brazia nyeupe, usipush manyonyo
paka rangi ya kucha inayofanana na maua ya kwenye blauz utakayovaa
kama una herene, mkufu wa gold vaa, kama huna usivae, vaa only saa,
paka perfume inayonukia kwa mbali sana.
chukua leso nyeupe,
weka hela kidogo kama elfu 50 kwenye mfuko wa suruali lakini usichangie matumizi yoyote.
uwe na tabasamu la mbali, siyo kujichekesha chekesha bila mpango,
mengine jazia hapa
nawasilisha.
 
unachakachua eeh....hebu toa maoni yako basi bitterlady....(are you good? missed u)

Zinduna Bi mkubwa FF kasema jambo la maana sana "BE YOURSELF"
Lol...umesahau sharia za chitchat au?... Mie good enough mpendwa and nilikuwa memiss wewe sana. Am veeeery happy kukuona hapa!



Zinduna nshamshauri awe simple bana....anajihangaisha utadhani anaenda kukutana na prince charles!..
 
Dada angu huyo mtupia nyavu alivyokuona mara ya kwanza ndo alikwambia anapenda mavazi nini? au alisema anapenda unavyovaa tu kama hujavaa hakupendi? we vaa unavyovaa siku zote tu, maana baadae mnaweza ishia sehemu isiyohitaji nguo
 
Lol...umesahau sharia za chitchat au?... Mie good enough mpendwa and nilikuwa memiss wewe sana. Am veeeery happy kukuona hapa!



Zinduna nshamshauri awe simple bana....anajihangaisha utadhani anaenda kukutana na prince charles!..[/QUOTE]
una maanisha huyuhuyu aliyekuja kuwa-kameruni watawala wetu?
 
Lol...umesahau sharia za chitchat au?... Mie good enough mpendwa and nilikuwa memiss wewe sana. Am veeeery happy kukuona hapa!



Zinduna nshamshauri awe simple bana....anajihangaisha utadhani anaenda kukutana na prince charles!..


Ya nini tabu? kama anajisikia kuvaa jinsi avae, kama kigauni tupia, kama kimini haya, kama dera twende kazi!!! ya nini kujifanya uko hivi na kumbe ni vile?? kesho ndo unakuja kukuona aah sio wewe aliyekutaka ni yule wa siku ileee....lol!!

halafu si huwa tunavaaga kulingana na muda, tukio na mahali pia??? nadahani hata akazingatia hilo tu basi itapunguza tabu!!!

wee ulikuwa wapi jana? ulikuwa na mning'inio???
 
Hakyanani naomba uvae hivo uje kwangu mwenyewe Mamndenyi! Yaani umenikuna utadhani unajiandaa kutoka outing na mm! By the way, weekend hii utakuwa wapi? ningependa ufanye kama ulivyomshauri huyo mtu tukutane......hapo kwenye shanga nne umenimaliza kabisa!!!! pls lets make this wkend a reality Mamndenyi!!!!!

ushindwe na ulegee.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom