Shekizongoro
JF-Expert Member
- Dec 9, 2013
- 388
- 153
Wewe ni PU.MBU. tu
Nilipopata mme wa kitanzania nikasahau ukimbizi na matusi ya namna hii. Ahsante Mungu
Wewe ni PU.MBU. tu
Karibu Songea kijiji cha Mlete
Nilipopata mme wa kitanzania nikasahau ukimbizi na matusi ya namna hii. Ahsante Mungu
Sitakuja; kwa namna ulivyonitukana na unajua mi mtusi mwenzako kisa nimebadili uraia unaweza kuniua.
Ulakoze Cyane..
...hivi huyu mahoro sio koba kweli? na km siye basi hawa jamaa upumbavu wao uko in the very same level...acha ushamba, ni dawa ya kumfunza adabu PAKA na nduguze watusi!
mi nimesoma nao ndo maana nakwambia hivo, kuna wengi wamepata ajira sehemu nyeti serikalini
...hivi huyu mahoro sio koba kweli? na km siye basi hawa jamaa upumbavu wao uko in the very same level...
Nilipopata mme wa kitanzania nikasahau ukimbizi na matusi ya namna hii. Ahsante Mungu
Mapolomoko, Nyakageni na Mahoro hii kazi yenu nzr. Hongeren kwa kupigania utusi wenu, uzalendo huu ni wa kupigiwa mfano
o my God. not a word of translation in this big sea of debate: I asked for translation of a story, I put the headline, and look what happened! hata sijui nianzie wapi kusoma sasa.... yaani hapa jf watu ni kubishana tu... kubishana tu kubishana. oof...i give up!
Angalia Kigali Ilivojengwa, Mji Safi, Mzuri, Unavutia.. Michael Jackson Alisharudia Uwanja Wa Ndge Akasema Dsm Inanuka
"......niryari izuba rizagaluka egulu yachu,risezya....."
U Rwanda yose......Imana itwebembele URUKUNDO,MIGISHA,AMAHORO N'OBUZINA BWIZA"AMEN.
ego see ulakhoze chane, ubhatashe muhila! Abatanganyika balasaze, ubwenke kopo amaCCM yalautwaye
Rwanda ijiangalie
atakuwa koba na nduguze