Kinyarwanda Kinapanda? Translate This Please...What's This Girl Saying?

Kinyarwanda Kinapanda? Translate This Please...What's This Girl Saying?

Mkuu, Hayo Mauwaji Ya Kimbari Huko Congo Hayajasababishwa Na Rwanda Bali Ni M23 Na Vikundi Vingne Vidogo Vidogo, Wanaopora Mali Za Congo Ni Nchi Zilizoenda Huko Kwa Mgongo Wa U N Eti Kulinda Amani



Kwa hiyo Rwanda ilikuwa kule kulinda amani?
 
Mkuu Hapo Unakosea, Kwa Taarifa Yako Kagame Anapendwa Sana Na Wanyarwanda Kuliko Unavofikiri, Na Watu Kama Mimi Wazalendo Wa Afrika Lazma 2we Upande Wake
Wewe nimeishi huko! Hapendwi ila anaogopwa!! sana!! Ninakuambia ukitaka watu wakimbie ongea mambo ya Human rights Rwanda! au siasa tu!! KAGAME ni Dictator mbaya wa karne hii! Ameweza hata kuwagawa wananchi kikabila! ukikaa na wahutu wanalalamika kishenzi dhidi ya ubaguzi wa kila idara!! Vipenzi vyake ni Watutsi wenzake!!
 
Wewe nimeishi huko! Hapendwi ila anaogopwa!! sana!! Ninakuambia ukitaka watu wakimbie ongea mambo ya Human rights Rwanda! au siasa tu!! KAGAME ni Dictator mbaya wa karne hii! Ameweza hata kuwagawa wananchi kikabila! ukikaa na wahutu wanalalamika kishenzi dhidi ya ubaguzi wa kila idara!! Vipenzi vyake ni Watutsi wenzake!!

Kwani Nani Hajakaa Huko?? Kwa Taarifa Yako Hata Wahutu Wanamkubali Sana, Amekuwa Akitembea Mitaani Kwa Miguu Na Familia Yake Bila Hata Ulinzi, Nimekuwa Nikisali Naye Kanisa Moja La Kisabato Huko, Angekua Hapendwi Wangeshamuua
 
Mushikiwabo ndamshima cyane, ivyo avuga n'kuri kubera fdlr ugushyira hasi ibigwanisho ni byiza ariko n'nkumukino wi sinema
 
Wewe nimeishi huko! Hapendwi ila anaogopwa!! sana!! Ninakuambia ukitaka watu wakimbie ongea mambo ya Human rights Rwanda! au siasa tu!! KAGAME ni Dictator mbaya wa karne hii! Ameweza hata kuwagawa wananchi kikabila! ukikaa na wahutu wanalalamika kishenzi dhidi ya ubaguzi wa kila idara!! Vipenzi vyake ni Watutsi wenzake!!

Wrong sampling leads into wrong conclusion!
 
Back
Top Bottom