Kinyarwanda Kinapanda? Translate This Please...What's This Girl Saying?

Kinyarwanda Kinapanda? Translate This Please...What's This Girl Saying?

Hata Mwami Ntare, Mwami Rusimbi Na Mwami Kajiji Wote Hawa Wa Kigomo Wametokea Rwanda, Hata Ukiangalia Asimia Kubwa Ya Watu Wa Kigoma, Ngara, Karagwe Nk Wametokea Huko Rwanda Na Wengi Wameshika Nyadhifa Mhimu Hapa Nchni

acha uongo mutsi wa manyovu ww unataka kuaminisha watu kua watu hao walitoka rwanda,nmeanza kupata connection ndo wazee wa ujiji walwatenga ktk uongoz,hv unaelim gan hiv mkuu watu wote kutoka rwanda wanamuunga mkono kagame?, pili unataka kueleza watu kuwa watutsi ni dominant wa pale rwanda? La nyerere kua mtusi linafahamika vizuri tu kwa hata obama ni mkenya.
 
wale jamaa ni vichwa nakwambia hatuwawezi. yani hyo dawa utaipika hadi itakauka yenyewe

watu vichwa wamefanya mambo makubwa katika dunia hii sijui watusi ni vichwa kwa lipi? au kwa kuswaga ng'ombe wa kienyeji aina ya ankole?
 
acha uongo mutsi wa manyovu ww unataka kuaminisha watu kua watu hao walitoka rwanda,nmeanza kupata connection ndo wazee wa ujiji walwatenga ktk uongoz,hv unaelim gan hiv mkuu watu wote kutoka rwanda wanamuunga mkono kagame?, pili unataka kueleza watu kuwa watutsi ni dominant wa pale rwanda? La nyerere kua mtusi linafahamika vizuri tu kwa hata obama ni mkenya.

hahahaaa, mimi hujanielewa mkuu, cyo kwamba natetea ututsi ila naoengea ukweli, mimi mbona ni mzalamo tu, ila ukweli ni kwamba ingawa rwanda wahutu ndo dominant kuliko watutsi na watwa lakn kagame percent kubwa inamkubali
 
watu vichwa wamefanya mambo makubwa katika dunia hii sijui watusi ni vichwa kwa lipi? au kwa kuswaga ng'ombe wa kienyeji aina ya ankole?

mi nimesoma nao ndo maana nakwambia hivo, kuna wengi wamepata ajira sehemu nyeti serikalini
 
acha uongo mutsi wa manyovu ww unataka kuaminisha watu kua watu hao walitoka rwanda,nmeanza kupata connection ndo wazee wa ujiji walwatenga ktk uongoz,hv unaelim gan hiv mkuu watu wote kutoka rwanda wanamuunga mkono kagame?, pili unataka kueleza watu kuwa watutsi ni dominant wa pale rwanda? La nyerere kua mtusi linafahamika vizuri tu kwa hata obama ni mkenya.

daaah, kumbe unapafahamu manyovu? kule ndo nyabututsi kwenyewe
 
acha uongo mutsi wa manyovu ww unataka kuaminisha watu kua watu hao walitoka rwanda,nmeanza kupata connection ndo wazee wa ujiji walwatenga ktk uongoz,hv unaelim gan hiv mkuu watu wote kutoka rwanda wanamuunga mkono kagame?, pili unataka kueleza watu kuwa watutsi ni dominant wa pale rwanda? La nyerere kua mtusi linafahamika vizuri tu kwa hata obama ni mkenya.

ahsante sana mkuu kwa kusema ukweli kwamba jk wa kwnza alikuwa tutsi, na yeye alihusika kifo cha habyarimana.
 
watu vichwa wamefanya mambo makubwa katika dunia hii sijui watusi ni vichwa kwa lipi? au kwa kuswaga ng'ombe wa kienyeji aina ya ankole?

ina maana hata rais wako wa kwanza hutambui kama alifanya makubwa??
 
jidanganye, hamna linaloshindikana chini ya ardhi! wamesambaa zaidi ya wachina walivyosambaaa duniani? acha ubwege!

wanakaribiana na wachna, sena wachna kinachowabeba ni population size yao ni kubwa
 
uko sawa kabisa.Huyo jamaa cyo mtz.

Nilichogundua ni raha na fahari kujiita mtanzania, ama kwa sababu ya solidarity tuliyonayo dhidi ya maadui kutoka nje MAHORO anaona ni ngumu kumtetea PAKA na watusi huku akijitbulisha mtusi.

Kwanini asipambane hivo hivo bila kukana utusi na rais wake????
 
Back
Top Bottom