Kinyarwanda Kinapanda? Translate This Please...What's This Girl Saying?

Kinyarwanda Kinapanda? Translate This Please...What's This Girl Saying?

Huyo mama ameripotiwa ikisema kuwa Rwanda inamaswali/mtihani yakujiuliza kama nchi na inazinyoshea kidole nchi za Tanzania,Marekani,ufaransa, kiknd cha FDRL na taasisi zinazotetea haki za binadamu

ukiwemo Ushoga
 
Angalia Kigali Ilivojengwa, Mji Safi, Mzuri, Unavutia.. Michael Jackson Alisharudia Uwanja Wa Ndge Akasema Dsm Inanuka

hapa umeua Nyani. Kumbe hataalipokuja OBAMA tuliosha barabra zetu kuondoa uvundo
 
Kama huyo mama mushikiwago na bosi wake, mnasingizia mauaji ya kimbari watutsi kuhodhi utawala na uchumi wa rwanda. Wajinga tu,.. Tanzania imesaidia ukombozi wa nchi zote afrika ya kusini na uganda ndio ije kuididimiza nchi jirani ya rwanda,.. kwa nini? Hao waliokua jeshi la habyarimana washakua wazee sasa watoto wao wanakosa gani kama sio kuendekeza ukabila. Huyo mushikiwago kwanza sijui kasomea wapi diplomasia hajui kitu kawekwa tu kwa ututsi wake.

Hatuja wahi ikomboa UGANDA bari tuliingilia uhuru wao. kuhusu A/KUSINI, nchi inayothaminika ni ZIMBABWE. JK badara aache asifiwe yeye ndiye aliyeanza kujisifu. Ooo!!!sisi tuliwasaidia. ukitakakujua kama unasaminika subiri mwenyeji akusifie.
 
..m23 si Rwanda? au?

..what about Wahutu wakimbizi, na Wahutu wa DRC, mliowaua?

..kila mahali yalipopita majeshi ya Rwanda kumpindua Mobutu kuna mass graves.

..ndiyo maana wengine tunasema hii RPF/RDF haina tofauti na interahamwe.

..gazeti lenu la newtimes nalo halina tofauti na kangura kwa propaganda za chuki inazofanya.

cc jMali

JokaKuu, heshima kwako! Naheshimu sana mchango wako hapa jukwaani, MUCH RESPECT & HATS OFF. Ila kwa hili la Rwanda unakosea saaana
 
Last edited by a moderator:
Hatuja wahi ikomboa UGANDA bari tuliingilia uhuru wao. kuhusu A/KUSINI, nchi inayothaminika ni ZIMBABWE. JK badara aache asifiwe yeye ndiye aliyeanza kujisifu. Ooo!!!sisi tuliwasaidia. ukitakakujua kama unasaminika subiri mwenyeji akusifie.

kosa tulilofanya kwa Uganda ni kuhifadhi waasi wao na kuwasaidia, kosa hilo hilo tunalifanya kwa Rwanda! Waasi wa FDLR tunawasaidia na wameshaapa kupitia amri zao kumi kuwa watafuta usoni mwa dunia kabila la watusi. Sisi Tanganyika na CCM ipo siku tutalipa gharama
 
Anaiba na kuwaua wananchi wa congo,alafu unamuita shujaa.!una ubongo kweli.?
Ebu chukulia wewe n mCongo na mama yako ameuwawa kwa hvyo vta,alaf unalisikia tahira 1 linasema "kagame is a hero kwa kuiba mali za waCongo kwa ajiri ya nchi yake".???

Mkuu, Hata Lowasa Ni Mwizi Lakini Kwa Wanainchi Wake Wa Monduli Yeye Ni Shujaa..
 
Acha kuropoka, hauijui historia ya Tanganyika. kwakukusaidia tu.unamfahamu JK Nyerere, unamfahamu KASUSULA Mtemi wa Biharamulo. unamfahamu RUHINDA Mtemi wa Karagwe?. hao ote nilio kutajia ni ni Wanyaru (Watusi) sijui unasemaje na hapo nao walitumwa na Kagame? kubari kataa wanyaru ndio watawara wa A/mashariki. hata M7 wa Uganda nae ni Mnyaru, hivyo KGM hanahaja kutuma watu kuja kuowa huku.Watanzania mshaolewa zamani.upohapo

Mkuu Wa2 Ukiwambia Ukweli Unawauma, Nime2kanwa Sana Humu Ndani Kwa Kuwaambia Ukweli, Mara Naambiwa Mi Mtutsi, Mara Nirudi Rwanda.. Nashukuru Kwa Kuniunga Mkono. Hata Jk Wa Kwanza Alikuwa Mtutsi, Tz Ishatawaliwa Na Watutsi Tangu Mapema Tu.
 
kosa tulilofanya kwa Uganda ni kuhifadhi waasi wao na kuwasaidia, kosa hilo hilo tunalifanya kwa Rwanda! Waasi wa FDLR tunawasaidia na wameshaapa kupitia amri zao kumi kuwa watafuta usoni mwa dunia kabila la watusi. Sisi Tanganyika na CCM ipo siku tutalipa gharama

Nakuunga Mkono, Wewe Ndo Unajuwa Ukweli Mkuu, Wengne Humu Ndani Wanabwabwaja Tu Hawajuwi Kitu Hadi Nawaonea Huruma. Yani Kila Kinachofanywa Na Tz Ni Sahihi Kwavile Ni Nchi Yetu???
 
Ni wakati muafaka sasa kwa Watanzania kuangalia kwa umakini uhusiano wetu na majirani zetu! Kwanini Uganda, Kenya, Rwanda wako aggressive sana kutaka kushare rasilimali zetu including ardhi? Kwanini Kagame amekwenda mbali zaidi kwa kuandaa mpango mkakati wa Watutsi waoe ama kuoelewa na Watanzania ili wapate uraia wa Tanzania? Kwanini wanaonyesha Tamaa ya wazi kwenye ardhi yetu?...Naamini JK anapita humu, kama itampendeza namshauri tujitoe kwenye hilo lijumuiya lenye kila dalili ya kutusababisha tumwage damu kwenye ardhi takatifu ya watanzania...

Kaka, nakuelewa unatoka wapi na hasira sana juu ya Kagame. Mzee,hakuna nchi inayoweza kuzuia raia wa nchi mbili tofauti kuoana aua kupendana. Kwa case ya Tanzania sioni cha ajabu.Na sioni cha kuogopa hapa. Tanzania itabaki kama Tanzania na mwenye uraia na mkazi ilimradi aheshimu sheria za nchi hakuna mwenye tatizo. Tatizo letu watz tunawasisi sana maaana hatujiamini kama taifa na hatuna DIRA wala spirit ya patriotism.

Viongozi wetu wamekuwa wezi na sio wafia nchi. Na hakuna mwenye mapenzi na nchi.

Kagame pamoja na mambo mengi mabaya lakni pia ana mengi mazuri. Binafsi simfagilii lakini amejenga Rwanda yenye dira with patriotism in it. Hii spirit Tanzania hatuna. Ilikuwepo wakati wa Mwl Nyerere.

Haya mambo ya wizi serikalini yamepitwa na wakati. Ni wakati kujenga kwetu Africa na kuondokana na umaskini. Lakin leo mtu anaiba anaenda kununua vx na kuhonga wanawake.

Mimi nathani kwanza Tanzania itaendelea sna kama tukifungua mipaka. Wageni waje ndani kuishi na kufanya kazi bila kujali rangi wala kabila. Kama alivyofanya mmarekani na nchi nyingine. Je nikikuuliza kuna any immigrant yoyote aliyeiba au kubadilisha marekani? America will always be the United States Of America sababu ya values zao ambazo hata watu wa mataifa mengine wana-admire.

Nb nimeandika kwa haraka haraka


The king.
 
Acha kuropoka, hauijui historia ya Tanganyika. kwakukusaidia tu.unamfahamu JK Nyerere, unamfahamu KASUSULA Mtemi wa Biharamulo. unamfahamu RUHINDA Mtemi wa Karagwe?. hao ote nilio kutajia ni ni Wanyaru (Watusi) sijui unasemaje na hapo nao walitumwa na Kagame? kubari kataa wanyaru ndio watawara wa A/mashariki. hata M7 wa Uganda nae ni Mnyaru, hivyo KGM hanahaja kutuma watu kuja kuowa huku.Watanzania mshaolewa zamani.upohapo

Hata Mwami Ntare, Mwami Rusimbi Na Mwami Kajiji Wote Hawa Wa Kigomo Wametokea Rwanda, Hata Ukiangalia Asimia Kubwa Ya Watu Wa Kigoma, Ngara, Karagwe Nk Wametokea Huko Rwanda Na Wengi Wameshika Nyadhifa Mhimu Hapa Nchni
 
Acha kuropoka, hauijui historia ya Tanganyika. kwakukusaidia tu.unamfahamu JK Nyerere, unamfahamu KASUSULA Mtemi wa Biharamulo. unamfahamu RUHINDA Mtemi wa Karagwe?. hao ote nilio kutajia ni ni Wanyaru (Watusi) sijui unasemaje na hapo nao walitumwa na Kagame? kubari kataa wanyaru ndio watawara wa A/mashariki. hata M7 wa Uganda nae ni Mnyaru, hivyo KGM hanahaja kutuma watu kuja kuowa huku.Watanzania mshaolewa zamani.upohapo

Watu wanasahau. Tanzania ni mchanganyiko wa makabila yote yaliyopo central, south and north of africa. Kila kabila Tanzania limetokea sehemu jirani. Kwahiyo mantiki ya ukabila naona sio sawa. Tusimame kama nchi moja kama nashangaa leo hii watu bado wanambeza rage kwasababu ni msomali,mara waangaza sijui ni wanyaruanda. Tukianza kunyoosheana vidole hakuna anayestahilo kukaa Tanzania basi.
Lazima tuachane na mambo ya kikabila. Ndo maana Mwl alivunja mambo ya u-chief na ukabila maana hilo ndio zimwi la maendeleo barani Africa. UKABILA.


The king.
 
Tz Imekuwa Ikiwaunga Mkono Waasi, Badala Ya Kuwaletea Maendeleo Wananchi Wake.. Watz 2amke Na 2kemee Upuuzi Wa Viongozi Wetu
 
Am Not Rwandese But Kwakweli Kagame Is A Good African Leader

Then he should be a champion of peace in Great Lake Zone, he should clean his hands and stay away from Congo
He must start talks with his enemies, then I will share your opinion otherwise its all void and null.

Nothing good comes out of hatrage and revenge mentality,,,nothing I tell you.
 
Then he should be a champion of peace in Great Lake Zone, he should clean his hands and stay away from Congo
He must start talks with his enemies, then I will share your opinion otherwise its all void and null.

Nothing good comes out of hatrage and revenge mentality,,,nothing I tell you.

Your Enermy Is Enermy 4rever, U Cant Seat On The Table With Enermy Who Caused Genocide.. They Must Be Finished All
 
Back
Top Bottom