Kinyarwanda Kinapanda? Translate This Please...What's This Girl Saying?

Kinyarwanda Kinapanda? Translate This Please...What's This Girl Saying?

Your Enermy Is Enermy 4rever, U Cant Seat On The Table With Enermy Who Caused Genocide.. They Must Be Finished All

Then what is likely to happen is another Boko Haram in Great Lake Zones thanks to people like you
 
Ni mushikiwabo, ametuhumu tanzania kushirikiana na fdlr kundi lililosababisha mauwaji ya kimbari, pia hata ufaransa wameshutumiwa pamoja na a kusini

Afrika Kusini imetajwa wapi kaka? Umefanya general translation and still, you missed the point!
 
Marekani Akipora Mali Hakuna Tatizo?? Mbna Tembo Wetu Wanauawa Kila Kukicha Hamsemi. Ni Mara Mia Kagame Anaiba Kwaajili Ya Nchi Yake. He Is A Hero

Rwanda kuna Tembo?? Au kwenye Zoo.! Kama nnao hawazidi 100
 
Hatuja wahi ikomboa UGANDA bari tuliingilia uhuru wao. kuhusu A/KUSINI, nchi inayothaminika ni ZIMBABWE. JK badara aache asifiwe yeye ndiye aliyeanza kujisifu. Ooo!!!sisi tuliwasaidia. ukitakakujua kama unasaminika subiri mwenyeji akusifie.

Hakuna mtanzania anayeandika kiswahili cha namna hii labda kama ana asili ya kitusi
 
Mkuu, Hata Lowasa Ni Mwizi Lakini Kwa Wanainchi Wake Wa Monduli Yeye Ni Shujaa..
Watanzania huwa tunaandika Wananchi na si Wanainchi; na hakuna wananchi wa monduli bali wanajimbo/wakaazi wa monduli. Tanzania kuna wananchi wa Tanzania tuuu. Jifunze kiswahili ndo upige propaganda vzr mtusi wewe
 
Mapolomoko, Nyakageni na Mahoro hii kazi yenu nzr. Hongeren kwa kupigania utusi wenu, uzalendo huu ni wa kupigiwa mfano
 
Kwakweli inatia hasira kuona watu waliosababisha mauwajt ya kimbari wanapewa sapot na nchi za tz, s afrka na ufaransa

Walio muua Rais Habyalimana ni kagame lakini mnavyo pindisha mabo uadhani alikufa kwa ajali, too sad!
 
Mapolomoko, Nyakageni na Mahoro hii kazi yenu nzr. Hongeren kwa kupigania utusi wenu, uzalendo huu ni wa kupigiwa mfano

siyo kwamba 2napgania utvtsi, tunaongea facts kuhusu kagame na rwanda yake., nimeamini siku zote ukweli huwa unauma
 
Afrika Kusini imetajwa wapi kaka? Umefanya general translation and still, you missed the point!

inaonekana either hujaerewa au hujasoma taarifa hiyo hadi mwisho, pole sana kijana
 
Kwakweli inatia hasira kuona watu waliosababisha mauwajt ya kimbari wanapewa sapot na nchi za tz, s afrka na ufaransa

mwisho wa utawala dhalimu wa kitusi unaelekea ukingoni, wahutu ni wahanga wakubwa sana wa propaganda chafu za utawala wa PAKA.waliosababisha mauaji ya kimbari ya rwanda ni PAKA na watusi wenzake kwa sababu ya uchu wa madaraka, DUNIA yote sasa inalitambua hili, subirini kiama chenu!
 
Ni wakati muafaka sasa kwa Watanzania kuangalia kwa umakini uhusiano wetu na majirani zetu! Kwanini Uganda, Kenya, Rwanda wako aggressive sana kutaka kushare rasilimali zetu including ardhi? Kwanini Kagame amekwenda mbali zaidi kwa kuandaa mpango mkakati wa Watutsi waoe ama kuoelewa na Watanzania ili wapate uraia wa Tanzania? Kwanini wanaonyesha Tamaa ya wazi kwenye ardhi yetu?...Naamini JK anapita humu, kama itampendeza namshauri tujitoe kwenye hilo lijumuiya lenye kila dalili ya kutusababisha tumwage damu kwenye ardhi takatifu ya watanzania...

suluhisho sahihi kaa mbali na watusi!
 
Back
Top Bottom