Kampeni ya Ubunge Arusha Mjini - Batilda Burian Vs Lema

Kampeni ya Ubunge Arusha Mjini - Batilda Burian Vs Lema

KATI YA BATILDA NA LEMA YUPI ATIBUKA KIDEDEA?


  • Total voters
    52
Mbinu hizo haziwezi kumsaidia ashinde!kwa kuwa zimepitwa na wakati, anapaswa abuni mbinu mpya kama kweli anataka kushinda!
 
ndio maana nasema , napata shida sana kuwaelewa watu wanaoiunga mkono ccm, huwa siwaelewi, kwakweli naona kukamtindio kaubongo kwa wengi kati ya wafuasi wao, nahisi tu jamani.

Hao wanaoitwa makada wengi uwezo wao wa kufikiri ni mdogo sana. Usijeukawaona kwenye sare zao za kijani ukafikiri wana akili, hakuna akili hata ya kujifikiria wao wenyewe zaidi ya uchu wa madaraka, wengi wao ni prophets of doom
 
ameshafika arusha?nilipishana naye manyoni pale kwenye ile barabara ya vumbi ambayo haijamaliaziwa,nadhani atakuwa alikuwa dodoma,alikuwa kwenye toyota hilux double cabin
 
Chama kin a watu wapumbavu san a hiki...yaani mawazo Yao ni kuwa tunataka miziki

_DSC0512.JPG
 
Mtu anapozama atashikilia hadi mmea wa mchicha!
Yamemfika, azima atumie kila idara ya mwili wake kushinda!
 
Chama kin a watu wapumbavu san a hiki...yaani mawazo Yao ni kuwa tunataka miziki
 
Utaratibu mzuri nadhani tutapata burudani kama lengo ni kutupatia burudani. Mana kama ni kwenda kuwacheki hawa jamaa huwa wakija Atown lazma nkawacheki hata kwa dau lipi so kama sasa ni macho yangu tu ........... wengi tutaenda.

Atanufaika na kujifariji kwa kuwa na watu kwa mikutano ila kura zetu ni kwa Kamanda Lema na Jemedari Silaaa.................

Labda akimfufua BoB Mallay akaja nae tunaweza muonea huruma............
 
Hakuna mwenye akili timamu ndani ya CCM.

Akili zao ziko likizo.
 
Hapa ndo mkwere yuko kwenye fani sasa, hii mambo iko kwa damu bana ee. Na kwa makini naona wanafanana na msauzi, pata picha angekuwa na kipara mkwere na msauzi si mtu na braza hapo.
 
Ivo ingekuwaje wangesema hamna kuleta vikundi vya muziki kwenye kampeni??? Najua watanuna sana ila mfano tu ingekuwaje? Na tena wangesema hakuna kubeba watu na malori pangetosha hapa kweli? Ni mawazo tuu.
 
Anaingia gharama zote za kuleta wasanii toka Kenya ya nini? Avue tu nguo stajini aone jinsi watu watakavyojaa kwenye mikutano yake!:dance:
 
Kuanzia leo, Dakitari bingwa Mama yetu Batilda Buriani anayekiwania kwa udi na uvumba kiti cha ubunge Arusha mjini kupitia CCM, baada ya kuona sera zake haziuziki kama za bosi wake JK, naye sasa amekodisha kizazi kipya kutoka hapa nyumbani na majirani zetu wa Kenya ili kuvuta watu kwenye mikutano ya kampeni zake.

Tupo tunasubiri kuona kama na yeye atafunika kama bosi wake JK kule Songea mjini kwa kubebwa na kizazi kipya.

Ingekuwa vyema kama angekodisha hivyo vikundi siku ya kupiga kura kuhamasisha watu wampigie kura. Wananchi wanapata burudani ya bure na kura kwa Slaa na Lema. Hizi burudani zikija zenyewe zitumie tu lakini unajua wajibu wako wa kuchagua kiongozi anayefaa na si wa kukuburudisha kwa muda mchache kabla ya saa moja usiku.
 
Leo majira ya saa 6 mchana, mgombea ubunge wa CCM Arusha mjini hakuamini kilichotokea pale alipofanya ziara yake ya kushtukiza, nia na madhumuni kuja kuwaomba kura kwa wafanyakazi wa kampuni ya kutengeneza nguo Sun flag, nikiwa ktk msafara huo viongozi walimpokea vizuri kasheshe alipofika kwa wafanyakazi, wafanyakazi walikuwa wapo buzzy na kazi zao huku wengine wakinyoosha ishara ya vidole viwili juu na kumkatisha tamaa mama wa watu kwa mapokezi ya kichovu. Na alipotaka kuongea nao walimwambia sisi ni mbayuwayu na ndege siku zote haongei. Hadi mwisho wa ziara yake hiyo alionekana kuchoka kwa huzuni.
 
Acha wajifunze hawa ccm. Walishatudharau mno. Mwaka huu mpaka wang'oke tu.
 
Yap,ndio amekoma wamezoea sana kuwatisha wafanyakazi inapofika muda wa uchaguzi lakini alisahau kauli ya bosi wake aliposema na sizitaki hizo kura zenu.
 
Ni vema wakaona alama za nyakati. Bosi wao baada ya kuona kura za wafanyakazi ni nyingi, akadangaya kuongeza mshahara ambao hadi sasa hatujauona. Kudanganywa hakuna tena. Tafuteni mbinu nyingine lakini tumejipanga kumchagua Dr Slaa.
 
wafanyakazi walikuwa wapo buzzy na kazi zao huku wengine wakinyoosha ishara ya vidole viwili juu na kumkatisha tamaa mama wa watu kwa mapokezi ya kichovu. Na alipotaka kuongea nao walimwambia sisi ni mbayuwayu na ndege siku zote haongei. Hadi mwisho wa ziara yake hiyo alionekana kuchoka kwa huzuni.

Asiye sikia la mkuu huvunjika guu....................
 
Back
Top Bottom