Halitakuwa jambo la kushangaza Mrisho Gambo akihamia CHADEMA

Halitakuwa jambo la kushangaza Mrisho Gambo akihamia CHADEMA

Zack Abdul

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2026
Posts
1,097
Reaction score
871
IMG-20260520-WA0063.jpg


Halitakuwa jambo la kushangaza ukisikia Mwanasiasa Mrisho Gambo aliyekuwa Mbunge wa Jimbo la Arusha Mjini kupitia CCM akihamia Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA).

Taarifa zilizotolewa na watu wake wa karibu zinaeleza kuwa, GAMBO ni kiongozi mwenye tamaa ya madaraka, asiyeaminika kwa sababu mara baada ya kutupwa nje ya Serikali na kutopendekezwa na Kamati Kuu ya CCM Taifa kugombea Ubunge wa Jimbo la Arusha mjini mwaka 2025, alianza kujisogeza kwa GODBLESS LEMA na kuanza harakati za kushirikiana na CHADEMA kwa siri.

Taarifa zaidi zinaeleza kuwa,GAMBO ameahidiwa kupewa nyadhifa ya ndani ya CHADEMA Kanda ya Kaskazini na huenda akatumia Mkutano wa hadhara unaotarajiwa kufanywa na CHADEMA katika viwanja vya relini Arusha mjini tarehe 22/05/2026 kuhamia CHADEMA.

Itakumbuwa pia, kuwa hivi karibuni GAMBO alisifu kukua kwa Demokrasia baada ya LEMA kuongoza kufanyika kwa Mkutano wa CHADEMA hivi karibuni.

Soma pia Mrisho Gambo aonekana kwenye msiba wa mwasisi wa CHADEMA, Mzee Mtei
 
MENEMENE TEKERI NA PERESI , kaka nataka kusikia kutoka kwako toa neno..
I have been saying it and i will never stop saying .Gambo is the kind of a person who lacks gratitude and humanity .I already knew and never expected him to be humble anyway .Let him go wherever he wants ,but the truth is that he makes it easy to be put in jail

Kujiliza na kujiweka karibu na watu wa dini hivi karibuni nilijua kuwa njaa ishabisha hodi mlangoni kwake .

Kaka huyu ni malaya wa kisiasa na mjaa tamaa asiyeweza kuridhika na chochote ,nashukuru Bashite anaempelekea joto kimya kimya japo hataki kutoka hadharani aseme anayopitia
 
I have been saying it and i will never stop saying .Gambo is the kind of a person who lacks gratitude and humanity .I already knew and never expected him to be humble anyway .Let him go wherever he wants ,but the truth is that he makes it easy to be put in jail

Kujiliza na kujiweka karibu na watu wa dini hivi karibuni nilijua kuwa njaa ishabisha hodi mlangoni kwake .

Kaka huyu ni malaya wa kisiasa na mjaa tamaa asiyeweza kuridhika na chochote ,nashukuru Bashite anaempelekea joto kimya kimya japo hataki kutoka hadharani aseme anayopitia
Kaka nacho kubali toka kwako huwaga ni mkweli sana sanaa na hunaga baya na MTU
 
View attachment 3591773

Halitakuwa jambo la kushangaza ukisikia Mwanasiasa Mrisho Gambo aliyekuwa Mbunge wa Jimbo la Arusha Mjini kupitia CCM akihamia Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA).

Taarifa zilizotolewa na watu wake wa karibu zinaeleza kuwa, GAMBO ni kiongozi mwenye tamaa ya madaraka, asiyeaminika kwa sababu mara baada ya kutupwa nje ya Serikali na kutopendekezwa na Kamati Kuu ya CCM Taifa kugombea Ubunge wa Jimbo la Arusha mjini mwaka 2025, alianza kujisogeza kwa GODBLESS LEMA na kuanza harakati za kushirikiana na CHADEMA kwa siri.

Taarifa zaidi zinaeleza kuwa,GAMBO ameahidiwa kupewa nyadhifa ya ndani ya CHADEMA Kanda ya Kaskazini na huenda akatumia Mkutano wa hadhara unaotarajiwa kufanywa na CHADEMA katika viwanja vya relini Arusha mjini tarehe 22/05/2026 kuhamia CHADEMA.

Itakumbuwa pia, kuwa hivi karibuni GAMBO alisifu kukua kwa Demokrasia baada ya LEMA kuongoza kufanyika kwa Mkutano wa CHADEMA hivi karibuni.

Soma pia Mrisho Gambo aonekana kwenye msiba wa mwasisi wa CHADEMA, Mzee Mtei
Aje tu ila asipewe madaraka yoyote ndani ya CDM. Na asihusishwe Siri yoyote. Huyu ni mamluki
 
View attachment 3591773

Halitakuwa jambo la kushangaza ukisikia Mwanasiasa Mrisho Gambo aliyekuwa Mbunge wa Jimbo la Arusha Mjini kupitia CCM akihamia Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA).

Taarifa zilizotolewa na watu wake wa karibu zinaeleza kuwa, GAMBO ni kiongozi mwenye tamaa ya madaraka, asiyeaminika kwa sababu mara baada ya kutupwa nje ya Serikali na kutopendekezwa na Kamati Kuu ya CCM Taifa kugombea Ubunge wa Jimbo la Arusha mjini mwaka 2025, alianza kujisogeza kwa GODBLESS LEMA na kuanza harakati za kushirikiana na CHADEMA kwa siri.

Taarifa zaidi zinaeleza kuwa,GAMBO ameahidiwa kupewa nyadhifa ya ndani ya CHADEMA Kanda ya Kaskazini na huenda akatumia Mkutano wa hadhara unaotarajiwa kufanywa na CHADEMA katika viwanja vya relini Arusha mjini tarehe 22/05/2026 kuhamia CHADEMA.

Itakumbuwa pia, kuwa hivi karibuni GAMBO alisifu kukua kwa Demokrasia baada ya LEMA kuongoza kufanyika kwa Mkutano wa CHADEMA hivi karibuni.

Soma pia Mrisho Gambo aonekana kwenye msiba wa mwasisi wa CHADEMA, Mzee Mtei
Mrisho Gambo hata akihamia cdm sio kwa sababu anaikubali cdm, bali anataka kuitumia kuitisha ccm ili wampe cheo. Na anaujua ukweli kuwa ccm haina uwezo wa kuishinda cdm hapo Arusha mjini bila mbeleko ya dola. Sasa huenda anataka kwenda cdm ili kufanikisha maslahi yake binafsi.

Na ninawaasa cdm, wasikosee wakawapokea wanaccm waliokosa vyeo huko ccm, kisha wakawaamini na kuwasogeza mbele kwenye Siri na mipango ya chama. Somo la ujio wa Lowassa liko wazi, na zaidi ya 90% ya wanacdm walioenda kuunga juhudi wakati wa siasa chafu za dhalimu Magufuli, walikuwa hao waliokuwa mbogamboga kabla. Wanaccm hukimbia vita ya makundi ndani ya ccm, kisha wakiwa cdm wanarubuniwa na kurejea ccm kwa kupewa vyeo. Na wakati wanarejea ccm hutumika kuichafua sana cdm.
 
View attachment 3591773

Halitakuwa jambo la kushangaza ukisikia Mwanasiasa Mrisho Gambo aliyekuwa Mbunge wa Jimbo la Arusha Mjini kupitia CCM akihamia Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA).

Taarifa zilizotolewa na watu wake wa karibu zinaeleza kuwa, GAMBO ni kiongozi mwenye tamaa ya madaraka, asiyeaminika kwa sababu mara baada ya kutupwa nje ya Serikali na kutopendekezwa na Kamati Kuu ya CCM Taifa kugombea Ubunge wa Jimbo la Arusha mjini mwaka 2025, alianza kujisogeza kwa GODBLESS LEMA na kuanza harakati za kushirikiana na CHADEMA kwa siri.

Taarifa zaidi zinaeleza kuwa,GAMBO ameahidiwa kupewa nyadhifa ya ndani ya CHADEMA Kanda ya Kaskazini na huenda akatumia Mkutano wa hadhara unaotarajiwa kufanywa na CHADEMA katika viwanja vya relini Arusha mjini tarehe 22/05/2026 kuhamia CHADEMA.

Itakumbuwa pia, kuwa hivi karibuni GAMBO alisifu kukua kwa Demokrasia baada ya LEMA kuongoza kufanyika kwa Mkutano wa CHADEMA hivi karibuni.

Soma pia Mrisho Gambo aonekana kwenye msiba wa mwasisi wa CHADEMA, Mzee Mtei
Ikiwapendeza WaTanganyika wote wenye utimamu waikatae ccm ya sasa!
 
View attachment 3591773

Halitakuwa jambo la kushangaza ukisikia Mwanasiasa Mrisho Gambo aliyekuwa Mbunge wa Jimbo la Arusha Mjini kupitia CCM akihamia Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA).

Taarifa zilizotolewa na watu wake wa karibu zinaeleza kuwa, GAMBO ni kiongozi mwenye tamaa ya madaraka, asiyeaminika kwa sababu mara baada ya kutupwa nje ya Serikali na kutopendekezwa na Kamati Kuu ya CCM Taifa kugombea Ubunge wa Jimbo la Arusha mjini mwaka 2025, alianza kujisogeza kwa GODBLESS LEMA na kuanza harakati za kushirikiana na CHADEMA kwa siri.

Taarifa zaidi zinaeleza kuwa,GAMBO ameahidiwa kupewa nyadhifa ya ndani ya CHADEMA Kanda ya Kaskazini na huenda akatumia Mkutano wa hadhara unaotarajiwa kufanywa na CHADEMA katika viwanja vya relini Arusha mjini tarehe 22/05/2026 kuhamia CHADEMA.

Itakumbuwa pia, kuwa hivi karibuni GAMBO alisifu kukua kwa Demokrasia baada ya LEMA kuongoza kufanyika kwa Mkutano wa CHADEMA hivi karibuni.

Soma pia Mrisho Gambo aonekana kwenye msiba wa mwasisi wa CHADEMA, Mzee Mtei
Asimwachie nafasi bashite apambane naye huko huko CCM. Mwanaume hatakiwi kukimbia pambano, akuanzae mmalize.
 
Kwa mwanachama wa CHADEMA ni kazi ngumu sana. Muda sio mrefu nyumbu zitabebeshwa jukumu la kumsafisha Gambo. Tayari Lema kashaandika Insta kuwa dhambi za Gambo zimekuwa cleared. Gambo ni mwanasiasa wa hovyo ambaye ni mfitini mwenye PhD. Hapo Arusha mjini hatakiwi kabisa na wanaCCM kwa sababu kashagombana karibu na viongozi wote wa chama na serikali mkoa wa Arusha.
 
Back
Top Bottom