rikiboy
JF-Expert Member
- Feb 19, 2017
- 22,170
- 43,980
Hakuna kimondo wala Kimende acheni kutupigia kelelee...Zenu katereroo tuuKwahiyo msingi wa ubishi wako ni nini?!?!?!
Hakuna kimondo wala Kimende acheni kutupigia kelelee...Zenu katereroo tuuKwahiyo msingi wa ubishi wako ni nini?!?!?!
MeteoriteKimondo ni nini?
oooh kumbe aiseeeWameweka picha ya mwanga na nyota, tena nadhani ni picha ya fataki za diwali sikukuu ya wahindi wala si kimondo.
Mh, kuna usalama kweli hapo?Kimedondoka kata ya KATERERO KIJIJI KANAZI KITONGOJI RULONGO karibu na gulio maarufu la KATERERO
kinaweza kikawa kilikuwa kinazunguka huku juu miezi yote 5Safari ya Mars siyo ya dakika chache hivyo, ni miezi kadhaa,
Hahaaaaa nilitaka kuhoji hivyo hivyo,yaani kumbe tuanajadiliana na watu uwezo wao ni mdogo sanaleo nimeelewa kwa nini huwa unashabikia cccm, hata kimondo hujui ni nini?
ni jiwe(sio jiwe mwenyekiti wako)/ama mfano wa jiwe huzunguka jua huko angani, inatokea viaakanguka
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji115]Hiki kimondo kineshuka kutokana na Juhudi ya serikali awamu ya 5
kinaweza kikawa kilikuwa kinazunguka huku juu miezi yote 5
Umeona eee? Kama una stress zinapotea[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji115]
Raha ya jf, usome tu comments
Kumbe vita vikitokea bongoland watu wanaweza kudeadishwa sana, hamtaki wanajeshi japo siku moja wafanye jaribio la vifaa vyao?wonderful![/QUOTE
Watajaribishaje kwenye makazi ya watu?
[emoji38][emoji38]aisee comradeleo nimeelewa kwa nini huwa unashabikia cccm, hata kimondo hujui ni nini?
ni jiwe(sio jiwe mwenyekiti wako)/ama mfano wa jiwe huzunguka jua huko angani, inatokea viaakanguka
Kina ukbwa gani maana kile cha Mbozi, Songwe ni cha 8 dunia na cha pili Afrika, kwa sasa eneo hilo limeendelezwa na ni kivutio kizuri cha utalii. Toa taarifa kamili ili Kigwangalla awahi huko BK.picha wadau
tuwape na watu wa instagram na tweeter washee ili viongoz wetu wakina kigwangala wanaoshinda humo wapate taarifa
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]hakuna picha au mmeshavuta mabangi yenu basi mnaona nyote zinadondoka