Kagera: Kimondo chadaiwa kudondoka Bukoba

Kagera: Kimondo chadaiwa kudondoka Bukoba

Nikiripotiiii kutoka katerero mm ni mjomba wake zuhura yunus bbc ...

Au inawezekana ni spacecraft imeondoka kwenye njia yake. Hivi karibuni watafiti wametuma vyombo vingi angani kwa ajili ya majaribio, navyo vinaweza kupata itilafu na kisha kudondokaView attachment 948862
Kumbe jamaa katuingiza kingi

Ova
 
Kimondo kuanguka ni dalili ya JIWE kuanguka soon
 
Inawezekana ni spacecraft imeondoka kwenye njia yake. Hivi karibuni watafiti wametuma vyombo vingi angani kwa ajili ya majaribio, navyo vinaweza kupata itilafu na kisha kudondoka japo walioshuhudia wamedhania ni kimondo ...

Kama vipi tuunde tume ya uchunguzi
 
Hicho kimondo kumbe kimeanguka huko, niliona mwanga mkubwa angani huku Mwanza
 
Mhhh gulioni katerero zamani sana hii ,kimondo kitakua kimeingilia eneo letu la kuuza na kununua maweeee.
 
Juzi majira ya saa moja na nusu usiku nikiwa shinyanga.. Kilionekana tena anga lote likawa bluu kijani na kulisikika kishindo kikubwa kiasi.. Baadhi wa watu waliokiona walikuwa wanatamka maneno ( kama manuizo flani! kama vile wanakiomba kiwatatulie mambo flani.. Nilishangaa saaanaaaa...
 
Hivi iyo miji yenu ina nini lakini kila janga huko mbona huku dar kwetu hakunaga
Mafuriko huwa huyaoni/huyasikii huko dar? Kila mvua ikinyesha barabara inafungwa , majumba yanajaa maji watu wanakufa, mabasi ya mwendokasi yanaingia maji na kuharibika nk.
 
Rambirambi tunapeleka wapi? Ningeomba kipindi hichi wazipitishie kwenye account yangu asee
 
Siku zote nilikuwa najiuliza huyu mshabiki wa bashite na jiwe kweli ana hata clue ya anachokishabikia?? Leo nimepata hitimisho, hata kimondo hujui ni nini?? ELIMU ni muhimu sana.

Wewe ni 💀💀💀
Kaa chini jicheke..
 
Nikiripotiiii kutoka katerero mm ni mjomba wake zuhura yunus bbc ...

Au inawezekana ni spacecraft imeondoka kwenye njia yake. Hivi karibuni watafiti wametuma vyombo vingi angani kwa ajili ya majaribio, navyo vinaweza kupata itilafu na kisha kudondokaView attachment 948862
Mmeshindwa kukimbilia huko milimani kwenda kupiga picha kwa undani. Au wenye nchi wameshawahi na kukazata watu wasipihe picha??

Pia nashaanga NASA wametuchoka kiasi hiki mpka hata kutoa onyo wameshindwa?
 
Mafuriko huwa huyaoni/huyasikii huko dar? Kila mvua ikinyesha barabara inafungwa , majumba yanajaa maji watu wanakufa, mabasi ya mwendokasi yanaingia maji na kuharibika nk.
Hapana sijawahisikia ndio kwako nasikia
 
Back
Top Bottom