Faana
JF-Expert Member
- Dec 12, 2011
- 43,089
- 51,400
Ndoo maana wanadai wao walijua ni tetemeko make msikitikoo wanadai ulikuwa mkubwa sana
Hicho kitakuwa kimedondoka nchi kavu, ila inakuwa vigumu kutambua eneo kilipo
Ndoo maana wanadai wao walijua ni tetemeko make msikitikoo wanadai ulikuwa mkubwa sana
[emoji23][emoji23]Kama hicho anachokiangalia golikipa hapo!View attachment 948525
Mbozi Mbeya.Tushakata kivutio cha utali bk hyo itakuwa baada ya ile ya mbuzi mbeya....
Ila tuombe isilete madhara huko bk
Ova
Are you serious!??? If yes,l have got your real colour!!!! Thus why you support that party!!!!!!!!
True ..Hicho kitakuwa kimedondoka nchi kavu, ila inakuwa vigumu kutambua eneo kilipo
Halafu ni mwanachama mtiifu wasisiem aiseee !!!Labda ni outcome ya ward schools
Sawa mkuu kwa usahihiNikusahihishe kidogo kwamba, ni chombo tu ndiyo kimetua hakikuwa na mtu ndani, mtu wa kwanza anatarajiwa kufika Mars ni kuanzia 2023+ kama sijakosea sana
Labda wanaona kimondo kimeletwa na wapinzani, manake wapinzani sasa hivi kuonyeshwa kwenye tv zetu mpaka pale wanapobambikiwa kesi, ndio maana hawajaonyeshaUnauliza au unajibu?
Isije ikawa ni kile chombo cha Marekani walicho sema kimefika Mars kumbe kimetua Bukoba...
Nikwasababu watu wamejawa na mawazo machafu, hilo ni eneo kubwa tu, ni kata inaitwa Katerelo, zamani ilikuwepo Sekondari kubwa inaitwa Katerelo, nisawa na kubadili maana ya Nyegezi Mwanza.Katerero waswahili ndio mnamaanisha vingine, wahaya watufafanulie lakini watu wanavyoamini hivyo, nakumbuka darasa la 4 nikioma kitabu cha kiswahili kikisema soko la gulio la katerero, tuliosoma enzi ziiile za mwalimu,
Acha ubishi, BBC wako, Kagera? watu tumepogiwa simu usiku na wazee wamechanganyikiwa kwa taharuki.FAKR NEWS KABISAA...YANI UNGESIKIA HATA BBC WANATANGAZA..! acheni ujuhaaaa..
Ahahaaaaa....Kama hicho anachokiangalia golikipa hapo!View attachment 948525
Vipi kuhusu taarifa zaidi na picha kama itawezekana.Muda sio mrefu kimedondoka kimondo kikubwa saaana hapa Bukoba.
Taarifa zaidi zinafuatia