ichumu lya
JF-Expert Member
- Aug 11, 2016
- 2,649
- 2,805
KIMONDO kimetua kwa sauti kubwa yakuogofya watu wametoka nje wakidhani ni tetemeko nyumba zimetikisika kwa mshindo mkubwa mpaka sasa niwasiwasi mtupu.
Hahaa serikali ya awamu hii inakesha usiku ikiombea makings kwa wananchi wake " ili pesa za rambi rambi ipeleke kwenye miradi ya maendeleoSerikali kuingiza tena mapato ki rambirambi
Kama kimedondokea watu kitakuwa kimezika moja kwa moja .Aisee ule mwanga wake ndo ulikua hatariii.
Kishindo kimesikika mkoa mzimaaa
Sitoi rambirambi safari hii
picha wadau
tuwape na watu wa instagram na tweeter washee ili viongoz wetu wakina kigwangala wanaoshinda humo wapate taarifa
Duuuh kama na muona vile jiwe anavyo chekelea " Michango ya watoaji rambi rambi
leo nimeelewa kwa nini huwa unashabikia cccm, hata kimondo hujui ni nini?
ni jiwe(sio jiwe mwenyekiti wako)/ama mfano wa jiwe huzunguka jua huko angani, inatokea viaakanguka
Kama hicho anachokiangalia golikipa hapo!View attachment 948525
hahahaAliekwambia ukimbie umande ni Nani
Hahaa ngoja wajeWazinifu sana,...majanga deile nyie tuu..kuna kona moja ya wahaya tmk kule,ikifungwa ile,majanga kwisha.
Unafikiri ana akili huyo?aliyonayo ni ile ya kumsaidia kuvuka barabara au asijinyee.Ova.leo nimeelewa kwa nini huwa unashabikia cccm, hata kimondo hujui ni nini?
ni jiwe(sio jiwe mwenyekiti wako)/ama mfano wa jiwe huzunguka jua huko angani, inatokea viaakanguka
Lakini mnapaswa kushukuru " kimondo huwa kinaleta fursa kibao ndani ya nchi .. so jiandaeni kupiga helaAisee ule mwanga wake ndo ulikua hatariii.
Kishindo kimesikika mkoa mzimaaa
hii picha MATANGO PORIBUKOBA kimiaaaa kila mtu ndani. View attachment 948544
nimeona pia katika magroup ya whatsupMuda sio mrefu kimedondoka kimondo kikubwa saaana hapa Bukoba.
Taarifa zaidi zinafuatia
fursa hio watu wa kagera kijijini hapo katerero...Kimedondoka kata ya KATERERO KIJIJI KANAZI KITONGOJI RULONGO karibu na gulio maarufu la KATERERO