instanbul
JF-Expert Member
- Jun 26, 2016
- 12,609
- 19,804
We naweKimedondoka kata ya KATERERO KIJIJI KANAZI KITONGOJI RULONGO karibu na gulio maarufu la KATERERO
We naweKimedondoka kata ya KATERERO KIJIJI KANAZI KITONGOJI RULONGO karibu na gulio maarufu la KATERERO
Wameweka picha ya mwanga na nyota, tena nadhani ni picha ya fataki za diwali sikukuu ya wahindi wala si kimondo.Video hamna? Picha je?
Nani alikwambia kimondo kuanguka ni janga?Hivi iyo miji yenu ina nini lakini kila janga huko mbona huku dar kwetu hakunaga
Pita kushotoacha kuniuliza maswali ya Kipuuzi
kula block
Hata wewe hujui Kimondo ni nini? Kweli Jack of all trades master of none!Kimondo ni nini?
Mdau flani hivi fuatilia kwa comment huko juuNani alikwambia kimondo kuanguka ni janga?
Pita kushoto
Kumbe nawe upo miongoni mwetu wenye matatizoTatizo letu wabongo kila king'aacho ucku ni kimondo, vingine ni vifaa vya kiusalama
Hauko Sawa kiakiliAsante Mungu kwa kutuongezea fursa za utalii, asante kwa kutuepusha na mazishi sababu tunajua wote waliokumbwa na kadhia watakuwa wamezikwa automatically na kimondo. [emoji89]
Bora mto ngono kutakuwa hakuna watu wengi, imagine kitue Gulioni Katerero!Kisije kikatua karibu na mto ngono
Hebu tupe mfano waichokifaa cha usalamaTatizo letu wabongo kila king'aacho ucku ni kimondo, vingine ni vifaa vya kiusalama
Kwa mifanoKudondoka kwa kimondo kunathibitisha kuwa Mungu hayupo
Kimondo hakijadondoka.
Thibitisha kuwa kimondo kimedondoka.
Ivooo kumbeNdio ni natural disaster kama earthquake tu
Finally leo nakuweka kwenye ignore list, kumbe kichwani mashudu tuKimondo ni nini?