Kagera: Kimondo chadaiwa kudondoka Bukoba

Kagera: Kimondo chadaiwa kudondoka Bukoba

Ahsante sana kwa ufafanuzi ndugu Magonjwa Mtambuka.

Je ya wezekana mpaka sasa hakuna hata picha moja iliyoweza patikana ya hichi Kimondo?

Hili ni tukio la kihistoria, natamni sana kuona walau picha moja ya hiki "Kimondo"
Hiki ni kimondo cha mbozi kama hujawahi ona kinafananaje.

Composition iron + nickel ni zaidi ya 99%... Ni chuma kitupu..

picha by avatar mok 2016
Screenshot_2018-12-07-13-41-40.jpeg



Scale:
 
Back
Top Bottom